ഉമ്മയുടെ റൂമിൽ സ്വന്തം മകൻ നട്ടപാതിരാക്ക് വന്നു ചെയ്യുന്ന കാര്യങ്ങൾ കണ്ടു പൊട്ടി കരഞ്ഞു പോയി ഉമ്മ

യാസർ ഇല്ലെങ്കിലും നിനക്ക് സ്കൂളിൽ പോയിക്കൂടെ നേരത്തെ അത് ഞാൻ നോക്കിക്കോളാം ഉമ്മ ഒന്നും തന്നെ പറയേണ്ട അതെന്താ നിന്നെ ഞാനാണ് തന്ത ഇട്ടെറിഞ്ഞു പോയ നിന്നെ പോത്തോളും വലുതാക്കിയത് ഞാനാണ് ഇപ്പോൾ ഞാൻ ഒന്നും നോക്കേണ്ട എന്ന നാണമുണ്ടോടാ നിനക്ക് ഇത് പറയാൻ ഈ ഉമ്മാനെ കൊണ്ട് തോറ്റു ഞാൻ ഒരു തമാശ പറഞ്ഞതല്ലേ യാസർ ഉമ്മ സുലൈഖ ചുംബിച്ചതിനുശേഷം എനിക്ക് പോയി പത്തിലെ നല്ല മാർക്ക് കൂടി തന്നെ പാസായി എങ്കിലും.

   

വലിയ രീതിയിലുള്ള പരാജയം തന്നെയായിരുന്നു പഠനത്തിൽ മാത്രമല്ല ജീവിതത്തിലും ദിവസവും അഞ്ചുനേരം നിസ്കാരം മുറുകെ പിടിച്ചിരുന്ന അവനെ നിസ്കാരം എന്നുള്ള വാക്ക് പോലും ദേഷ്യം അമ്മയുടെ തർക്കുത്തരം പറയുന്നത് കൂടി ഉമ്മയെക്കാൾ കൂടുതൽ സ്നേഹം സുഹൃത്തുക്കളോട് ആയിരുന്നു അവരെ കഴിഞ്ഞേ ബാക്കിയുള്ളൂ അവന്റെ സുഹൃത്തുക്കൾ ഒരു ദിവസം വീട്ടിൽ വന്നുകൊണ്ട് ഉമ്മയോടും വളരെ മോശമായി പെരുമാറിയതിന്.

ഉമ്മ അവരെ വഴക്ക് പറഞ്ഞു ഇതോടുകൂടി യാസീർ ഒരുപാട് കാലം ഉമ്മ മിണ്ടിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല ഇത്രയും അധികം വേദനയോടെ ആയിരുന്നു ആ ഉമ്മ ജീവിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നത് അങ്ങനെ വളരെ വീണ്ടും നേരം വൈകിയ വീട്ടിലേക്ക് എത്തിയ ദേഷ്യത്തോട് കൂടി തന്നെ ഉമ്മ ചോദിച്ചു എന്താണ് മോനെ ഇങ്ങനെ വൈകുന്നത് വീട്ടിൽ ഉമ്മ തനിച്ചല്ലേ ആണല്ലേ അത് നന്നായി എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൻ കഥക് അടച്ചു ഉമ്മ നിസ്കാരം കഴിഞ്ഞ് അവനെ ഭക്ഷണം കഴിക്കാനായി വിളിച്ചപ്പോഴേക്കും.

അവൻ ഉറങ്ങിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അങ്ങനെ ആ ഉമ്മയും ഒന്നും കഴിക്കാതെ തന്നെ ഉറങ്ങി അങ്ങനെ ഒരു ഞായറാഴ്ച ദിവസം അവന്റെ സുഹൃത്തുക്കൾ വീട്ടിലേക്ക് വന്നു അവൾക്ക് ചായ കൊടുത്തു അന്ന് വളരെ മോശമായി പെരുമാറി അവനെ ഉമ്മ ശ്രദ്ധിക്കാനായി പോയില്ല ഉമ്മ പോയി കഴിഞ്ഞ ഉടനെ തന്നെ എടാ യാസിർ എന്ത് മൊഞ്ചാണ് നിന്റ ഉമ്മ അവനൊന്നും പുഞ്ചിരിച്ചു സത്യം കേട്ടപ്പോൾ അവരെ വളരെയധികം ദേഷ്യം വന്നു വേഗം തന്നെ പോയികോളണം.

ഇവിടെ നിന്നി നിന്നെ കണ്ടാൽ എന്റെ സ്വഭാവം നീ അറിയും എന്നാൽ എന്റെ അമ്മയുടെ നീ മോശമായി പെരുമാറി അത് അത്ര അധികം ഞാൻ ശ്രദ്ധ കൊടുത്തില്ല കളി കാര്യമായി വരുന്നോ അവൻ റൂമിലേക്ക് പോയി യാസീൻ തമാശ പറഞ്ഞതല്ല വിട്ടേക്ക് കൂടിയുള്ള സുഹൃത്തുക്കൾ പറഞ്ഞു എന്നാൽ അവന് കൊള്ളാം ഇത്രയും പറഞ്ഞു അവൻ വാതിൽ അടിച്ചു ടിവി ഓൺ ചെയ്യ് ഈ വീഡിയോ ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്തു നോക്ക് ഇതിൽ എന്താണ് അവൻ ചോദിച്ചത് നോക്ക് അവനങ്ങനെ പ്ലേ ചെയ്തു വാങ്ങിയ ആശ്ലീലംകണ്ടപ്പോൾ തന്നെ അവൻ ഓഫ് ചെയ്തു കേട്ട് സുഹൃത്തുക്കൾക്ക് വളരെയധികം ദേഷ്യം വന്നു അതിനെ കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.