ഇങ്ങനെ അമരപ്പയർ 3 ദിവസം ഉപയോഗിച്ചാൽ വരച്ച വരയിൽ ഷുഗർ നിൽക്കും

പ്രമേഹരോഗം എന്നുള്ളത് ഇന്ന് ആര് കേട്ടാലും പേടിക്കുന്ന ഒരു വാക്കല്ല കാരണം ഇന്ന് കേരളത്തിലെ ഓരോ വീടുകളിലും ഒരു പ്രമേഹ രോഗിയെങ്കിലും ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു അവസ്ഥയിലേക്ക് അത്രത്തോളം തന്നെ വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് പ്രമേഹരോഗം വന്നിട്ടുണ്ട് കണക്കുകൾ അനുസരിച്ച് ഇന്ന് കേരളത്തിൽ ഉള്ളതിൽ 25% ആളുകൾ പ്രമേഹ രോഗികളാണ് മാത്രമല്ല ഏതാണ്ട് കേരളത്തിൽ മുതല് 40% ത്തോളം ആളുകൾ പ്രമേഹ രോഗത്തിന് സാധ്യത ഉള്ളവരായി മാറിയിട്ടുണ്ട് അതായത് അമിതവണ്ണം,

   

പോലെ തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ പ്രമേഹത്തിന് സാധ്യത ഉണ്ടാക്കുന്ന പ്രീ ഡയബറ്റിക് സ്റ്റേജിലേക്ക് എത്തിയിട്ടുണ്ട് പലപ്പോഴും പ്രമേഹരോഗം അല്പം കൂടി ഒരു ലെവൽ അല്ലാതെ ആകുന്ന സിറ്റുവേഷനിലാണ് അല്ല ആളുകളും ഡോക്ടറെ പോയി കാണുകയും വേറെ നിവൃത്തിയില്ലാതെ മരുന്നുകൾ കഴിച്ച് തുടങ്ങുകയും ചെയ്യുന്നത് മാത്രമാണ് മരുന്നുകൾ ഒന്ന് ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട മാർഗം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ഭക്ഷണ നിയന്ത്രണം രണ്ടാമതായിട്ട് ഉള്ളത് വ്യായാമം,

മൂന്നാമത്തെ ഭാഗം മാത്രമാണ് മരുന്നുകൾ മരുന്നുകൾ നമുക്ക് ഇൻസുലിൻ ഗുളികകൾ ഉണ്ട് അതുമാത്രമല്ല ഹോമിയോ മെഡിസിൻസ് ഫലപ്രദമാണ് പക്ഷേ മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിച്ച് തുടങ്ങുന്നതിന് മുമ്പേ ഇത് ഭക്ഷണങ്ങളിലൂടെയും അതുപോലെതന്നെ വ്യായാമത്തിലൂടെയും എല്ലാം നിയന്ത്രിക്കാൻ സാധിക്കും പലപ്പോഴും ഭക്ഷണം നിയന്ത്രിക്കുക,

എന്ന് പറഞ്ഞു എല്ലാ ആളുകളും ചെയ്യുന്നത് എന്താണ് ചായ കുടിക്കുമ്പോൾ പഞ്ചസാര ഇടുകയില്ല എന്നാൽ സദ്യ നല്ലതുപോലെ തന്നെ ിക്കുകയും ചെയ്യുമ്പോള്‍ അല്പം പായസം കുടിച്ചാലും സാരമില്ല ഇന്നത്തേക്ക് നാളെ മുതൽ നിയന്ത്രിക്കാൻ എന്ന് വിചാരിക്കും രാവിലെയും ഉച്ചയ്ക്കും വൈകുന്നേരവും എല്ലാം തന്നെ നമ്മൾ നല്ല ഭക്ഷണം നിയന്ത്രിക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞാൽ എന്നതിനെ അല്പം കുറയ്ക്കുന്നു എന്നല്ലാതെ ശരിയായിട്ടുള്ള പ്രമേഹ നിയന്ത്രണത്തിന് എന്തെല്ലാം ഭക്ഷണങ്ങൾ വേണം എന്നുള്ളത് പല ആളുകളും ശ്രദ്ധിക്കാറില്ല.https://youtu.be/1NmBAjT9BHM