ഈ അത്ഭുത സസ്യം കൊണ്ട് പൈൽസ് പൂർണമായി മാറ്റാം ഷുഗർ നോർമലാക്കാം

ആളുകളുടെ ഇടയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണപ്പെടുന്ന ഒരു രോഗമാണ് പൈൽസ് മുതിർന്ന ആളുകളിൽ യുവാക്കളിലും ആണ് ഇത് കൂടുതലായിട്ടും കാണപ്പെടുന്നത് വിസർജന സമയത്ത് വരുന്ന തടിപ്പ് രക്തസ്രാവം എല്ലാമാണ് ചില തരത്തിലുള്ള രോഗലക്ഷണങ്ങൾ തരത്തിലുള്ള പൈൽസ് ഉണ്ട് ഒന്ന് എസ്റ്റേണൽ പൈൽസ് അമ്മയെ കാണപ്പെടുന്നതും ഇന്റെര്ണല് പൈൽസ് അഥവാ ഉള്ളിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി വരുന്നതും മേൽപ്പറഞ്ഞ രോഗലക്ഷണങ്ങൾ എന്തെങ്കിലും കണ്ടുകഴിഞ്ഞാൽ.

   

തീർച്ചയായിട്ടും ഡോക്ടർമാരെ കാണിക്കുകയും രോഗം സ്ഥിരീകരിക്കുകയും ചെയ്യണം കാരണം ചില തരത്തിലുള്ള ഗൗരവമായിട്ടുള്ള രോഗങ്ങളും ഇതേ രീതിയിൽ തന്നെ പ്രസിഡന്റ് ചെയ്യാറുണ്ട് രോഗം വരാതിരിക്കാനായി ചില തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ആയിട്ടുണ്ട് ചിട്ട ആയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണക്രമീകരണം ധാരാളമായി തന്നെ ഫൈബർ കണ്ടന്റ് മറ്റുള്ള ഭക്ഷണം ഉപയോഗിക്കുക ധാരാളം വെള്ളം ഉപയോഗിക്കുക ദീർഘസമയം ടോയ്‌ലറ്റിൽ.

ഇരിക്കാതിരിക്കുക നോൺവെജുകൾ കഴിയുന്നതും പരമാവധി നിയന്ത്രിക്കുക തുടങ്ങിയവ ഇതിൽപ്പെട്ടത് ചിലതാണ് ഇപ്പോൾ ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ചികിത്സകൾ ഇപ്പോൾ ലഭ്യമാണ് തുടക്കത്തിൽ മരുന്നുകൾ കൊണ്ട് തന്നെയാണ് ചികിത്സ മരുന്നുകൊണ്ട് ഭേദപ്പെടുന്നില്ല എങ്കിൽ മാത്രമാണ് ബാക്കി സർജറി കളിലേക്ക് എല്ലാം നമ്മൾ പ്രൊസീഡ് ചെയ്യാറുള്ളൂ വ്യത്യസ്തമായ ശസ്ത്രക്രിയ രീതികൾ എന്ന് പ്രചാരത്തിലുണ്ട് അതിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ന്യൂനത.

ആയിട്ടുള്ള ഒരു ചികിത്സാരീതിയാണ് ലൈസർ ചികിത്സ അല്ലെങ്കിൽ ലൈസർ ഹെമറോയിഡ് എന്ന് പറയുന്ന ചികിത്സ എന്താണ് ഇവിടെ ഇന്നലെ ഈ ചികിത്സാരീതിയിൽ ചെയ്യുന്നത് നമ്മൾ നമ്മൾ ലേസർ എനർജി ഉപയോഗിച്ച് ചൂടാക്കി കൊണ്ട് ബീച്ച് കളയുകയാണ് കരയിക്കുമ്പോൾ അതിന്റെ സൈസ് ചെറുതാവുകയും അതില്ലാതാവുകയും ചെയ്യുന്നു അതാണ് ഇതിന്റെ ഒരു മെത്തേഡ് തരത്തിലുള്ള ചികിത്സ രീതികളുമായി കോമ്പയർ ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ഗുണങ്ങളുണ്ട് ഒന്നും തന്നെ റിമൂവ് ചെയ്യപ്പെടുന്നില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.