13 വയസ്സുള്ള ചെക്കനെ ആണ് പ്രസ.വത്തിനു ശേഷം ഭാര്യയെ നോക്കാൻ നിർത്തിയത്! എന്നാൽ പിന്നീട് അവർക്ക് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ?

പ്രസവം കഴിഞ്ഞ കുഞ്ഞിനെ നോക്കുവാനും ഭാര്യയ്ക്ക് കഷായം മറ്റും മരുന്നുകളും മറ്റും തയ്യാറാക്കി കൊടുക്കുന്നതിനും ഉള്ള ഒരു ചേച്ചിയെ അന്വേഷിക്കുന്നത് ഇടയിലാണ് അദ്ദേഹം അവനെ പരിചയപ്പെടുന്നത് 13 വയസ്സ് മാത്രം പ്രായം വരുന്ന ഈ പയ്യൻ എങ്ങനെയാണ് കുഞ്ഞിനെ നോക്കുന്നത് എന്ന് അദ്ദേഹം അത്ഭുതപ്പെട്ടു ഇവനെ കൊണ്ട് ഇതെല്ലാം പറ്റും എന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നില്ല തന്നെയുമല്ല ആകെ ഇവന് 13 വയസ്സ് മാത്രമേ പ്രായമായിട്ടുള്ള വല്ല ആളുകളും അറിഞ്ഞാൽ.

   

ബാലവേല ചെയ്യിപ്പിക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞു കേസ് കൊടുക്കും ആരെങ്കിലും നോക്കാം ബ്രോക്കറോട് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു ഒരു പ്രശ്നവും ഉണ്ടാകില്ല നല്ല പയ്യനാണ് സാറേ സാറ് ഒരു അവസരം കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ കുടുംബത്തിന് അത് ഒരു ആശ്വാസം ആകും ഒരു കുടുംബ പട്ടിണി ആകുന്നതിനും ഭേദം അല്ലേ മാത്രമല്ല അവൻ 10000 രൂപ മാത്രമേ വാങ്ങുകയുള്ളൂ ബ്രോക്കർ പറയുന്നത് കേട്ട് അദ്ദേഹത്തിന് അത്ഭുതമായി സാധാരണ പ്രസവം കഴിഞ്ഞ് ഇത്തരത്തിലുള്ള.

കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യുന്നത് സ്ത്രീകൾ അമ്പതിനായിരം വരെ വാങ്ങുന്നുണ്ട് ആ സമയത്താണ് പതിനായിരം മാത്രം മതി എന്ന് പറഞ്ഞ് ഒരു പയ്യൻ വന്നു ചെയ്യാം എന്ന് പറയുന്നത് കഴിഞ്ഞ രണ്ടു കുട്ടികളുടെ കാര്യം നോക്കിയതും സ്ത്രീകൾ ഗൾഫിലേക്ക് മറ്റൊരു കുട്ടിയുടെ കാര്യം നോക്കാനായി പോയതുകൊണ്ടാണ് ഒരാളെ അന്വേഷിച്ച് അദ്ദേഹം ഇറങ്ങിയത് തന്നെ മനസ്സിലായിനോടുകൂടി തന്നെ അദ്ദേഹം അതിനുള്ള സമ്മതം കൂടുകയായിരുന്നു അഡ്വാൻസായി.

1000 രൂപ നൽകിയതിനു ശേഷം അദ്ദേഹം വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങി ഭാര്യയോട് കാര്യങ്ങളെല്ലാം അവതരിപ്പിച്ചതും അദ്ദേഹം പ്രതീക്ഷിച്ചത് പോലെ തന്നെ അവൾ അതിനെ എതിർക്കുകയാണ് ചെയ്തത് എന്തിനാണ് രമേശേട്ടാ ഈ ഇത്തരം കാട്ടിയത് നമ്മൾ കണ്ടതല്ലേ കനകേച്ചി എത്രത്തോളം കഷ്ടപ്പെട്ട് ആണ് അനുമോളെയും ടിന്റുമോളെയും എല്ലാം നോക്കിയത് എന്നുള്ളത് അതും നല്ല വശമുള്ള ആളുകൾക്ക് സാധിക്കുകയുള്ളൂ കുഞ്ഞാണ് നോക്കിയില്ല എങ്കിൽ വളരെ.

ആപത്താണ് വെറുതെ ഒരു വയ്യാവേലി എടുത്തു തലയിൽ വയ്ക്കാതെ ആയിരം രൂപ പോണെങ്കിൽ പോട്ടെ അവനോട് വരണ്ട എന്ന് പറ അവൾ പറയുന്നത് കേട്ട് അദ്ദേഹത്തിനും സംശയമായി നീ പറയുന്നത് തന്നെയാണ് ഞാൻ ബ്രോക്കറോട് പറഞ്ഞത് പക്ഷേ അയാൾ പറയുന്നത് ഒരു വർഷമായി അവൻ ഇങ്ങനെ പോകുന്നുണ്ട് അത്രയേ ഒരിടത്തുനിന്നും ഒരു പരാതി പോലും ഉണ്ടായിട്ടില്ല എന്ന് എല്ലാവരും അവന്റെ ജോലി ഇഷ്ടപ്പെട്ട് കമന്റ് ചെയ്യുന്നുണ്ട് പോലും. തന്നെയുമല്ല ഇതുമൂലം അവന്റെ കുടുംബത്തിന് ദിനാശ്വാസമാകും എന്ന് വിചാരിച്ചു കൊണ്ടാണ് ഞാനും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞത് കേട്ടപ്പോൾ അവൾ

ക്കും അത്ഭുതമായി എന്തായാലും നാളെ മുതൽ വരട്ടെ നമുക്ക് എന്താണ് എന്ന് നോക്കാൻ പറ്റിയില്ല എങ്കിൽ നമുക്ക് നാളെ തന്നെ പറഞ്ഞു വിടും കേട്ടോ വേറെ ഒരാളെ കൂടി നോക്കി അപ്പോഴേക്കും അവൾ പറഞ്ഞത് ശരിയാണ് എന്നുള്ള അർത്ഥത്തിൽ അദ്ദേഹം തലകുലുക്കി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.