ഇങ്ങനെ കഴിച്ചു നോക്കൂ രാവിലെ ആഹാരശേഷം കൊളസ്‌ട്രോൾ പമ്പ കടക്കും

കൊളസ്ട്രോൾ എന്നുള്ള രോഗം ഇന്ന് ഒരു 30 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞാൽ എല്ലാ ആളുകളെയും പേടിപ്പിക്കുന്ന ഒരു രോഗമാണ് ഹൃദയവേദന വരുമ്പോൾ തന്നെ കൊളസ്ട്രോൾ ഉണ്ടോ എന്ന് ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നവർ രക്തം പരിശോദിക്കുമ്പോൾ കൊളസ്ട്രോൾ ഉണ്ട് എന്ന് കണ്ടു പേടിക്കുന്നവർ അതുപോലെ പലതരത്തിൽ കൊളസ്ട്രോൾ കാരണം കഷ്ടപ്പെടുന്നവരാണ് നമ്മുടെ പലരും ആളുകളും വിചാരിക്കുന്നത് കൊളസ്ട്രോൾ അങ്ങ് വരുമ്പോഴേക്കും നമ്മൾ അറ്റാക്ക് പോരും.

   

എന്നുള്ളതാണ് ഞാനെന്റെ പല പേഷ്യനോടും കൂടുതൽ സമയം എടുത്തു പറഞ്ഞു മനസ്സിലാക്കുന്നത് കൊളസ്ട്രോൾ എന്നുള്ള മരുന്ന് എഴുതാനായി വളരെ എളുപ്പമാണ് പക്ഷേ അതിലേറെ നിങ്ങൾ കുറച്ച് സമയം എടുത്ത് നിയമം ചെയ്ത് ഭക്ഷണത്തിലൂടെ നിയന്ത്രിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ ഇത് വളരെ പ്രശ്നങ്ങളൊന്നും ഇല്ലാതെ തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഇതൊരു കുഴപ്പവുമില്ലാതെ കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കാനായി കഴിയും എന്നുള്ളതാണ് അത്തരത്തിൽ.

ആളുകൾക്ക് നമ്മൾ പഠിച്ചിട്ടുള്ള അറിവുകൾ എല്ലാം ഉപക്കരമാകണം ഇന്ന് കേൾക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് നമ്മുടെ വീട്ടിലിരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ ചെയ്തു കൊണ്ട് മാറിയിട്ട് ഹാർട്ടറ്റാക്കിനെ പേടിക്കാതെ വേദനകൾ ഒന്നുമില്ലാതെ തന്നെ ജീവിക്കണം എന്ന് ആത്മാർത്ഥമായി തന്നെ ആഗ്രഹിച്ചു കൊണ്ടാണ് ഞാൻ ഇതിനെ കുറിച്ച് ഞാൻ ഇവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് അവിടെ രക്തത്തെ കൊളസ്ട്രോൾ പലതരത്തിലുള്ളതുണ്ട് ഒന്ന് നല്ല കൊളസ്ട്രോൾ രണ്ടാമതായി.

ചീത്ത കൊളസ്ട്രോൾ അതുപോലെതന്നെ ട്രൈഗ്ലിസറൈഡ് എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് പല ആളുകളും ഒറ്റവാക്കിൽ തന്നെ ഞാൻ ഡോക്ടർ അവൻ പഠിക്കുന്ന കാലഘട്ടത്തിൽ കരുതിയിട്ടുണ്ടായിരുന്ന കൊളസ്ട്രോൾ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ എണ്ണയിൽ നിന്ന് വരുന്നതാണ് എന്നുള്ളതാണ് എന്നാൽ എണ്ണയിൽ നിന്ന് വരുന്നതാണ് എന്നുള്ളതിനെ ക്കൾ വലിയ ഒരു യാഥാർത്ഥ്യം.

നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന അരി ഭക്ഷണം ശരീരത്തിൽ എന്നിട്ട് അത് കൊഴുപ്പായിട്ടും മരുന്നു ചിലപ്പോൾ അരി ഭക്ഷണത്തിനു വച്ചു നോക്കുകയാണെങ്കിൽ വെളുപ്പിന്റെ അളവ് എണ്ണയുടെ അത്ര അല്ലെങ്കിൽ മസാലയുടെ അത്രയും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല പക്ഷേ അത് ശരീരത്തിൽ എത്തിക്കഴിഞ്ഞാൽ മുഴുപ്പായിട്ടും മാറും എന്നുള്ള കാര്യം പല ആളുകൾക്കും അറിയില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/YlcNupUIuFw