രോമം എണീറ്റ് നിൽക്കും അമ്മയെ സ്നേഹിക്കുന്നവർ ഈ വീഡിയോ കണ്ടാൽ

കല്യാണം കഴിഞ്ഞ ആദ്യ നാളുകളിൽ നല്ലൊരു മരുമകൾ ആയിരുന്നു അടുക്കളയിൽ കലപില കൂട്ടുന്ന പാത്രങ്ങൾക്ക് ഇടയിൽ അമ്മയ്ക്ക് ഒരു സഹായി ആയിരുന്നു പാചകത്തിലെ കൊച്ചു കൊച്ചു പരീക്ഷണങ്ങളും തമാശകളും പൊട്ടിച്ചിരികളും എപ്പോഴും ഒരുമിച്ച് അമ്മയുടെയും മുടി നരങ്ങൾക്ക് ഇടയിൽ നാരുകളെല്ലാം പൊട്ടിച്ച് കളഞ്ഞിട്ട് കാലുകളിൽ കുഴമ്പ് തിരുമ്പിയും അവൾ നല്ലൊരു മകളായി ക്കും നല്ല സമാധാനമായി അച്ഛന്റെ വേർപാടിന് ശേഷം.

   

അമ്മ ചിരിച്ചു കാണുന്നതു വളരെ കുറവാണ് ദിവസത്തിനു മുക്കാൽ ഭാഗവും പ്രാർത്ഥനയും അടുക്കളയിലും ആയിരിക്കും കാലിന്റെ വേദനയെക്കുറിച്ച് എപ്പോഴും പറയാറുണ്ട് ഡോക്ടർമാരെ കാണണം എന്ന് പറഞ്ഞാൽ അപ്പോൾ പറയും നല്ല ആശ്വാസം ഉണ്ട് എന്ന് പക്ഷേ ജോലിക്കാരിയെ വയ്ക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞാലും അതിന് സമ്മതിക്കില്ല ആവുന്നത്ര നാളും സ്വന്തം കൈകൾ കൊണ്ട് തന്നെ വിളംബരം അത്രേം ഇടയ്ക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന വേദന.

ഇത്തരത്തിലുള്ള വേദനകൾ അമ്മയും നല്ലതുപോലെ തന്നെ കറണ്ട് കല്യാണപ്രായം എത്തിയെങ്കിലും പേടിയാണ് പെൺകുട്ടി എന്റെ അമ്മയെ കഷ്ടപ്പെടുത്തുമോ എന്നുള്ളത് എനിക്ക് ഒരു ഭാര്യ എന്നുള്ളതിനേക്കാൾ അമ്മയ്ക്ക് ഒരു മകളെ ആയിരുന്നു എനിക്ക് ആവശ്യം അങ്ങനെയാണ് സുമയുടെ ആലോചന വന്നപ്പോൾ സമ്മതം നൽകിയത് അതും നല്ലതുപോലെ തന്നെ അന്വേഷിച്ചു ഉറപ്പിച്ചതിനു ശേഷം നാട്ടിൽ കാരിയായ കൃഷ്ണ സുമതി അമ്മയുടെയും.

മകൾക്ക് ഉറുമ്പിനെ പോലും നോവിക്കാനായി കഴിയുകയുണ്ടായിരുന്നില്ല അത്തരത്തിലാണ് അവർ അവളെ വളർത്തിയത് തികച്ചും സാധാരണക്കാരനായിട്ടുള്ള ജീവിതം മിച്ചം പിടിച്ചുകൊണ്ട് വളരെയധികം സൂക്ഷിച്ച് ഇതൊരു സാഹചര്യത്തിലും അവൾ അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്തു പോകും എന്ന് ഉറപ്പായിരുന്നു ജോലിക്ക് പോകുമ്പോൾ അമ്മയ്ക്ക് ഒരു കൂട്ട് നല്ലൊരു മരുമകൾ എന്നതിനപ്പുറം നല്ലൊരു മകളുടെ കരുതൽ മാത്രമേ ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു.

നാലും മുറികൾ മാത്രമുള്ള ഒരു കുഞ്ഞു വീട്ടിൽ നിന്നും നാല് കെട്ടുള്ള തറവാട്ടിലേക്ക് വന്നു കയറിയപ്പോൾ അവർക്ക് അല്പം അഹങ്കാരം ഉണ്ടായോ ഒളിഞ്ഞും ഞാൻ പല ആളുകളും ഇതിനെക്കുറിച്ച് പറയുന്നത് കേട്ട് ഇതുപോലെയുള്ള ഒരു വീടുകളിൽ ചേരാനായി കഴിഞ്ഞാൽ അവളുടെ ഭാഗ്യമാണ് കൃഷ്ണ മാഷിനും ഭാര്യക്കും ഇതേ അഭിപ്രായം തന്നെയായിരുന്നു എന്നെ പടിയിറങ്ങുന്നതിനു മുമ്പേതന്നെ അവർ മകളുടെ പറഞ്ഞു അത് നമുക്ക് സ്വപ്നം പോലും കാണാൻ.

കഴിയാത്ത അത്ര ബന്ധമാണ് നാലുദിവസം ഇട്ടാലും പറമ്പിലെ നാളികേരം ഇട്ട് തീരില്ല അത്ര അതിന് പുറമേ കൊയ്തു കൂട്ടുന്ന നെല്ലും ഇപ്പോഴും നിറഞ്ഞിരിക്കും പത്തായത്തിൽ കണ്ണനും അമ്മയും മാത്രമേ ഉള്ളൂ അവിടെ രണ്ടാളും സാധുക്കളാണ് അവരെ കൊണ്ടുപോകാം എന്ന് പറയരുത് എന്ന് കാറിൽ നിന്നും മുറ്റത്ത് ഇറങ്ങിയതും മലയുടെ കണ്ണുകളെല്ലാം വിടർന്നു സിനിമകളിൽ മാത്രം കണ്ടു മറന്നിട്ടുള്ള ഒരു വീട് ഞാൻ ഇത്രയും വലിയ ഒരു വീട്ടിലെ മരുമകളാണ് എന്നുള്ള ഒരു ചിന്ത കുറച്ചൊന്നുമല്ല അവളെ സന്തോഷിപ്പിച്ചത് കൂടിയ വസ്ത്രങ്ങളും ആഭരണങ്ങളും എല്ലാം അവളും വല്ലാതെ തന്നെ ബ്രബിച്ചു എന്ന് തോന്നി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.