മുടി നരക്കില്ല നരച്ച മുടി കറുക്കും, മുടി കൊഴിച്ചില്‍ മാറി മുടി വളരും!

മുടി നരയ്ക്കുക എന്നുള്ളത് പണ്ട് പ്രായമായ ആളുകൾ മാത്രം കണ്ടിരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമായിരുന്നു എന്നാൽ ഇന്ന് കൊച്ചുകുട്ടികളിൽ പോലും ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടുവരുന്നുണ്ട് തലമുടി അകാലത്തിൽ നരക്കുന്നത് തടയുവാൻ വൈറ്റമിൻ b12 ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുക എന്നുള്ളത് അത്യാവശ്യമായി വേണ്ട ഒരു കാര്യമാണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് മുടി അകാലത്തിൽ നരക്കുന്നത് തടയുന്നതിനും മുടിക്ക്.

   

നല്ല വളർച്ച ഉണ്ടാകുവാനും ആരോഗ്യം ഉണ്ടാകുവാനും നരച്ച മുടി പതിയെ പതിയെ വേര് മുതൽ തന്നെ കറുത്തു വരുന്നതിനും സഹായിക്കുന്ന ഒരു അടിപൊളി എണ്ണ നമുക്ക് എങ്ങനെ വീടുകളിൽ തയ്യാറാക്കാം എന്നുള്ളതാണ് പിന്നെ ഒട്ടും സമയം കളയാതെ ഈ എണ്ണ എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം ഇതിനുമുമ്പ് ചെറിയൊരു കാര്യങ്ങൾ ആദ്യമായിട്ടാണ് ഈ ചാനൽ കാണുന്നതെങ്കിൽ ഇതുവരെ ചാനൽ.

സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്തിട്ടില്ല എങ്കിൽ തരത്തിൽ ഒരു സബ്സ്ക്രൈബർ ബട്ടൺ നിങ്ങൾക്ക് കാണാൻ കഴിയുന്നുണ്ടാവും അതിൽ ഒന്ന് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക തൊട്ടപ്പുറത്ത് ഒരു ബെൽ ബട്ടൺ കൂടെ കാണും അതിൽ കൂടെ ഒന്ന് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക ഇത്രയും ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ ഞങ്ങൾ പുതിയ വീഡിയോകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുമ്പോൾ തന്നെ നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ആയി നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നതും ഉടനെ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് കാണാൻ കഴിയുന്നതും ആയിരിക്കും ഇന്ന്.

നമ്മൾ ഇവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് 250 എംഎൽ വെളിച്ചെണ്ണ ഉപയോഗിച്ച് ഈ എണ്ണ തയ്യാറാക്കുന്നതിനുള്ള ചേരുവകളാണ് നിങ്ങൾക്കാവശ്യമാണ് എങ്കിൽ ചേരുവകളുടെ അളവ് വ്യത്യാസം കൊണ്ട് ഈ അളവിൽ തന്നെ ഇതു ഉണ്ടാക്കാൻ കഴിയുന്നതും ആണ് ആദ്യമേ തന്നെ ഒരു സ്റ്റോവ് ചട്ടി വെച്ച് ലോ ഫ്ലൈമിൽ തീ കേറ്റിയ ശേഷം പട്ടി ചൂട് ആകുമ്പോൾ.

അതിലേക്ക് 250 എം എൽ ശുദ്ധമായിട്ടുള്ള വെർജിൻ കോക്കനട്ട് ഓയിൽ ഒഴിക്കുക പാക്കറ്റ് എണ്ണ കാരണവശാലും എടുക്കരുത് വെളിച്ചെണ്ണ വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കുക എന്തെല്ലാം എങ്കിൽ മാർക്കറ്റിൽ നിന്നോ അല്ലെങ്കിൽ ഓൺലൈൻ ആയിട്ട് വാങ്ങുക ഞാനിവിടെ ഉപയോഗിച്ചിട്ടുള്ള എണ്ണ ഓൺലൈനിൽ ആയി വാങ്ങിയതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/73bG7219RJs