എത്ര കൂടിയാ കൊളസ്ട്രോളും മാറും ഈ അത്ഭുത ഒറ്റമൂലി കുടിച്ചാൽ

നമ്മളിവിടെ സംസാരിക്കാനായി പോകുന്നത് രക്തത്തിൽ കൊളസ്ട്രോൾ കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ എന്നതിനെ കുറിച്ചാണ് അധികമാകുന്നത് പൊതുവെ കേരളത്തിലുള്ള ഒട്ടുമിക്ക ആളുകളുടെയും ഒരു വലിയൊരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് കേരളത്തിൽ പ്രത്യേകിച്ചും ഇത് വർദ്ധിക്കാനുള്ള കാരണം നമ്മളെല്ലാവരും വളരെ അഭ്യസ്തവിദ്യരാണ് അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ ഹെൽത്തിനെ കുറിച്ച് ബോധവാന്മാരാണ് തന്നെ പല ആളുകളും 40 വയസ്സ് കഴിയുമ്പോൾ തന്നെ.

   

ബ്ലഡ് പരിശോധിക്കാനായി തുടങ്ങുന്നു ഇതിൽ ഏറ്റവും ആദ്യം ആളുകൾ പരിശോധിക്കുന്നത് ഷുഗറിനോടൊപ്പം കൊളസ്ട്രോൾ ആണ് മാത്രമല്ല നമുക്ക് എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള രോഗമായിട്ട് നമ്മൾ ഹോസ്പിറ്റലിൽ ചെന്നാൽ തന്നെയും എല്ലാ ആളുകളും ആവശ്യപ്പെടുന്നതും ബ്ലഡില്‍ ഒന്ന് കൊളസ്ട്രോൾ ചെക്ക് ചെയ്യാമോ എന്നുള്ളതാണ് അപ്പോൾ ഇതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു ബോധം കേരളത്തിൽ വളരെ കൂടുതലായി ഉണ്ട് എന്ന് നമുക്ക് ഇതിൽ നിന്നും.

തന്നെ മനസ്സിലാകും എന്നാൽ ഇത് കറക്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഇൻഫർമേഷൻ ആണോ എന്നുള്ളത് കൂടെ നമ്മൾ ആലോചിക്കേണ്ടത് ആയിട്ടുണ്ട് കാരണം പരിശോധിച്ചു കണ്ടുപിടിക്കുന്ന കൊളസ്ട്രോൾ എല്ലാം തന്നെ നമ്മൾ ചികിത്സിച്ചു വരുന്ന കഴിച്ച് മാറ്റേണ്ടത് തന്നെയാണോ ഒരു സംശയമുണ്ട് സത്യാവസ്ഥ എന്താണെന്ന് വെച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ കൊളസ്ട്രോൾ പരിശോധിക്കുന്നത് വളരെ നല്ല കാര്യമാണ് നമുക്ക് ബ്ലഡിൽ പലതരത്തിലുള്ള കൊളസ്ട്രോളുകൾ.

ഉണ്ട് എല്ലാ ആളുകൾക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് ഇപ്പോൾ അറിയാമായിരിക്കും ഡെൻസിറ്റി ഓഫ് പ്രോട്ടീൻ പറയുന്നതാണ് അപകടകരമായ രീതിയിലുള്ള കൊളസ്ട്രോൾ പൊതുവേ ഹാർട്ട് ഡിസീസസ് സ്ട്രോക്ക് ഇങ്ങനെയുള്ള രോഗങ്ങളായിട്ട് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ബന്ധം ഉള്ളത് ഈ ഐ ലെവൽ എൽഡിഎൽ കൊളസ്ട്രോളിനാണ് നമ്മൾ സാധാരണ ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ ടോട്ടൽ കൊളസ്ട്രോൾ നോക്കാറുണ്ട് പൊതുവേ ടോട്ടൽ കൊളസ്ട്രോൾ വർധിക്കുന്നത് അത് അതിനകത്തുള്ള എൽഡിഎൽ കൊളസ്ട്രോൾ പ്രത്യേകിച്ച് വർദ്ധിക്കുന്നത് ആണ് ഈ അസുഖങ്ങൾ വരാനുള്ള അപകട സാധ്യത വർദ്ധിക്കുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/QkpRewIm6qA