ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ നമ്മൾ അവഗണിച്ചാൽ കരൾ നശിക്കും, വൈറ്റമിൻ ഡി കുറയുന്നതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ

ഇന്ന് ക്ലിനിക്കിൽ പ്രാക്ടീസിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആളുകൾ വരുന്ന രോഗം എന്താണെന്ന് ചോദിച്ചാൽ പലപ്പോഴും നമുക്ക് പറയേണ്ടതായിട്ട് വരുക വൈറ്റമിൻ ഡിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട രോഗങ്ങൾ എന്നുള്ളതാണ് അതുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയും പ്രാധാന്യം വൈറ്റമിൻ ഡി അല്ലെങ്കിൽ വൈറ്റമിൻ ഡി കൊണ്ട് കൊണ്ട് ഉണ്ടാകുന്നത് ഒരുപക്ഷേ എല്ലാ ജനങ്ങളെയും പോലെ തന്നെ പ്രകൃതിയിൽനിന്ന് സൂര്യനിൽ നിന്ന് നമ്മുടെ ആവശ്യമായിട്ടുള്ള വൈറ്റമിൻ ഡി എല്ലാം സ്വീകരിച്ചുകൊണ്ട്.

   

ആരോഗ്യത്തോടെ കൂടി ജീവിക്കാൻ വേണ്ടി പ്രകൃതി തന്നെ ഡിസൈൻ ചെയ്ത ഒരു രീതിയാണിത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ പ്രകൃതിയുടെ കണ്ണിൽ നമ്മൾ എല്ലാവരും മൃഗങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ പശു കള എല്ലാം മൃഗങ്ങളെല്ലാം നടക്കുന്നതുപോലെ തന്നെ ഒരു സൂര്യ പ്രകാശം കൊണ്ട് നമ്മൾ ഒരുപാട് നേരം പുറത്തു നടക്കുന്ന.

സമയങ്ങളിൽ ആണ് നമുക്ക് വിറ്റാമിൻ ലഭിക്കേണ്ടത് പലപ്പോഴും നമ്മുടെ ഒരു സോഷ്യൽ സ്റ്റാറ്റസ് വെച്ച് നമ്മൾ നോക്കുമ്പോൾ നല്ലതുപോലെ തന്നെ നമ്മൾ ഡ്രസ്സ് ചെയ്ത ചെയ്തുകൊണ്ട് എവിടെയും ശരീരത്തിൽ സൂര്യപ്രകാശം ഏൽക്കാത്ത രീതിയിലാണ് നമ്മുടെ ജീവിതരീതി ഇപ്പോഴുള്ളത് പലപ്പോഴും രാവിലെ തന്നെ.

സൂര്യൻ ഉദിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് തന്നെ നമ്മൾ എവിടെയാണ് ജോലി ചെയ്യുന്നത് അവിടേക്ക് എത്തി സൂര്യ അസ്തമിച്ചതിനുശേഷം മാത്രം വെളിയിലേക്ക് ഇറങ്ങാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഒരുപാട് ആളുകൾ നമ്മുടെ ചുറ്റിലും ഉണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് ഈ വൈറ്റമിൻ ഡി യുടെ കുറവ് ഒരുപാട് ആളുകളിലും അനുഭവപ്പെടുന്നത് നമ്മുടെ കൈപ്പത്തിയും നമ്മുടെ മുഖവും എല്ലാം ഒരു അര മണിക്കൂർ നേരം സൂര്യപ്രകാശം കണ്ടാൽ പോലും നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് വേണ്ട വൈറ്റമിൻ ഡി 5% മാത്രമേ നമുക്ക് ലഭിക്കുകയുള്ളൂ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.