ഉറക്കക്കുറവ് ഈ കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചാൽ പമ്പകടക്കും

നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ആരോഗ്യത്തിന് ഭക്ഷണം എത്രത്തോളം ഇമ്പോർട്ടന്റ് അത്രത്തോളം പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് ഈ ഉറക്കം എന്നു പറയുന്നത് കഴിഞ്ഞ ഒരാഴ്ചയായിട്ട് നമ്മുടെ ഒരുപാട് റിലേറ്റീവ്സും അതുപോലെതന്നെ പേഷ്യൻസ് എല്ലാം നമ്മൾ ഈ കാര്യത്തെക്കുറിച്ച് ചോദിക്കുകയുണ്ടായി ഈ ഉറക്കമില്ലായ്മ എന്നുള്ള അവസ്ഥ ഒരുപാട് ആളുകൾ കണ്ടിന്യൂ ചെയ്യുന്നു ഒരു നല്ലൊരു ഉറക്കം ലഭിച്ചിട്ട് ഒരുപാട് കാലമായി ഡോക്ടറെ എന്ന് പറയുന്ന ആളുകൾ ഒരുപാട് ആളുകൾ ഉണ്ട്.

   

അപ്പോൾ ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ ടോപ്പിക്ക് ആയിട്ട് പറയുന്നത് ഈ ഉറക്കമില്ലായ്മ കാരണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് ഇതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്തിലേക്ക് എല്ലാം നയിക്കും ഇത് എങ്ങനെ നമുക്ക് തടയാം എന്നതിനെക്കുറിച്ച് പറയാനാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ വന്നിട്ടുള്ളത് ആദ്യമായിട്ട് തന്നെ ഈ ഉറക്കമില്ലായ്മ എന്ന് പറയുന്നത് ചെറിയ ഒരു കാലയളവിൽ വരുന്ന ഒരു പ്രശ്നത്തിന് എല്ലാം നമ്മൾ പറയുന്നത് ഒരു വൈറൽ ആയിട്ടുള്ള പനി അതുപോലെതന്നെ.

എന്തെങ്കിലും ഒരു മെഡിക്കൽ കാരണം അല്ലെങ്കിൽ ഒരു സ്ഥലം മാറി കിടന്നത് കൊണ്ട് ഒരു ദിവസം ഉറക്കം ഇല്ലാതെ പോകുന്ന ഒരു അവസ്ഥയ്ക്ക് അല്ല നമ്മൾ ഉറക്കമില്ലായ്മ എന്ന് നമ്മൾ പറയുന്നത് മൂന്നു മാസത്തിൽ കൂടുതലായി കുറഞ്ഞത് മൂന്നുമാസമെങ്കിലും തിര ഉറക്കമില്ലാത്ത അവസ്ഥ അതായത് ഉറക്കത്തിന്റെ ടൈം പിരീഡ് വളരെ കുറയുക അതേപോലെതന്നെ ഉറങ്ങി ഉണർന്നു കഴിയുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന ഉന്മേഷക്കുറവ് അതുപോലെതന്നെ ഉറക്കത്തിന്റെ.

ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ഉണരുക ഇങ്ങനെയുള്ള പലതരത്തിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഒരു മൂന്നു മാസത്തിൽ കൂടുതലായി അനുഭവിക്കുന്നവരാണ് എങ്കിൽ തീർച്ചയായും ഇതിനെ ക്രോണിക് ഇൻഫോർമേനിയ എന്ന് പറയും ഇതിന് കാരണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്ന് നോക്കിയിട്ട് അതിനനുസരിച്ച് പ്രോപ്പർ ആയിട്ടുള്ള ചികിത്സ എടുക്കുന്നതായിരിക്കും വളരെ നല്ലത് ആദ്യമേ തന്നെ ഇതിന്റെ കാരണങ്ങൾ എന്നുള്ളതാണ് നമുക്ക് നോക്കാം നമ്മൾ പൊതുവേ വൈറ്റമിൻ സിറ്റിയുടെ.

എബിഷൻസ് എന്ന് പറയുമ്പോൾ പകുതി ആളുകളും വിചാരിക്കുന്നത് ഡിസോഡർ ആണ് അതുമായിട്ട് അസോസിയേറ്റ് ചെയ്തിട്ടുള്ളത് എന്ന് പറയുന്നത് പക്ഷേ വൈറ്റമിൻ ഡി യുടെ ഉള്ളവർക്ക് ഈ ഉറക്കമില്ലായ്മയുടെ ബുദ്ധിമുട്ട് ഒരുപാട് തന്നെ അനുഭവിക്കുന്നുണ്ട് ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ ആണ് കൂടുതലായി ഉൽകേണ്ട ഡിപ്രഷൻ എല്ലാം ഉള്ളവരിൽ ഉറക്കമില്ലായ്മ വരുന്നത് കണ്ടുവരുന്നത് അപ്പോൾ നമ്മൾ അവരിൽ വൈറ്റമിൻ ഡി ടെസ്റ്റ് ചെയ്തു കഴിയുമ്പോൾ മിക്കവാറും ആളുകൾക്കും ആ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ട് വൈറ്റമിൻ നമുക്ക് ശരിയായ രീതിയിൽ തന്നെ ലഭിക്കണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ സൂര്യ വെളിച്ചത്തിൽ നിന്ന് മാത്രമേ അത് കിട്ടാനായിട്ടുള്ള വകുപ്പുള്ള അപ്പോൾ മാക്സിമം മോണിംഗ് ഒരു പത്തുമണി മുതൽ ഉച്ച 3 മണി വരെയുള്ള വെയിലും കൊള്ളാനായിട്ട് ശ്രദ്ധിക്കുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.