ക്ഷീണിച്ചു കിടക്കുന്നവർ പോലും ചാടി എഴുനേറ്റ് ഓടി നടക്കും ഈ പ്രോട്ടീൻ ഒരു തുള്ളി ശരീരത്തിൽ എത്തിയാൽ

ക്ലിനിക്കിൽ ഒരുപാട് ആളുകൾ പ്രത്യേകിച്ച് അമ്മമാരും വന്നു പറയുന്ന ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടാണ് ജോലി ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് ഉന്മേഷം ലഭിക്കുന്നില്ല അമിതമായിട്ടുള്ള ക്ഷീണം കിടക്കണമെന്ന് തോന്നുന്ന ജോലിയെല്ലാം പെൻഡിങ് ആവുക മാറ്റിവയ്ക്കുക എന്നതിനും ഒരു ഉഷാറില്ലാത്ത ഒരു അവസ്ഥ ഇന്ന് ഞാൻ ഈ വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് എന്തുകൊണ്ടാണ്.

   

ഇത്തരത്തിൽ കഠിനമായിട്ടുള്ള ക്ഷീണം ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നതിന് വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് സംസാരിക്കാം വിട്ടുമാറാത്ത ക്ഷീണം അല്ലെങ്കിൽ കഠിനമായിട്ടുള്ള ക്ഷീണം ഉണ്ടാകുന്നതിന് പലതരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങൾ ഉണ്ടാകാം നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള ഊർജ്ജം ഇല്ലാതെ വരുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുന്നത്.

അപ്പോൾ നമുക്ക് കാരണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്ന് നോക്കാൻ ഒന്നാമതായി പറയുകയാണ് എങ്കിൽ ഉറക്കം ശരിയായിട്ടില്ല എങ്കിൽ നമുക്കറിയാം സാധാരണ ഒരാൾക്ക് മുതിർന്ന ഒരാൾക്ക് 7 മുതൽ 8 മണിക്കൂർ വരെ കൃത്യമായിട്ട് കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് ഉറക്കം ലഭിക്കേണ്ടതായിട്ടുണ്ട് ഇത്തരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ഉറക്കം ലഭിക്കാതെ വന്നിട്ടുണ്ട്.

എങ്കിൽ ഇത് നമുക്ക് രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ ഒരു ഉന്മേഷക്കുറവ് തോന്നാം അല്ലെങ്കിൽ നമുക്കൊരു കാര്യത്തിലും പോലും കോൺസെൻട്രേറ്റ് ചെയ്യാൻ അതുപോലെ നമുക്ക് അനുഭവപ്പെടാം തലവേദന അനുഭവപ്പെടാം തലയ്ക്ക് ഒരു കനം പോലെ ഇങ്ങനെയെല്ലാം കാണുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്ക് ബിപിഎൽ ഉയർന്ന് നിൽക്കുന്നതുപോലെ.

നമുക്ക് അനുഭവപ്പെടാം ഇതൊരു കാരണം തന്നെയാണ് ക്ഷീണം ഉണ്ടാക്കാൻ ഉള്ള ഒരു കാരണം തന്നെയാണ് അതുപോലെതന്നെ മറ്റു പല രോഗങ്ങൾ കാരണം അതുപോലെതന്നെ തൈറോയ്ഡ് പോലുള്ള രോഗങ്ങളെല്ലാം ഇത് കാണിക്കും തൈറോയ്ഡ് പോലെയുള്ള രോഗങ്ങളിൽ ആദ്യമേ തന്നെ കാണുന്നത് അമിതമായിട്ടുള്ള ക്ഷീണം ആയിരിക്കും ഒപ്പം.

തന്നെ അവർക്ക് ഹൃദയമിടിപ്പ് വളരെ കൂടുതലായിരിക്കും ആളുകൾ പറയും മുടിയെല്ലാം ഡ്രൈ ആയിട്ട് പൊട്ടിപ്പോവുക മലബന്ധം ഉണ്ടാവുക ഇപ്പോഴും കിടക്കണം എന്നുള്ള ഒരു തോന്നൽ വണ്ണം വയ്ക്കുക ചിലർക്ക് ആണെങ്കിൽ ആർത്തവം തെറ്റ് വരുന്നതായി കാണാം.

ഇങ്ങനെ പല രീതിയിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഇപ്പോൾ കഠിനമായിട്ടുള്ള ക്ഷീണത്തോടൊപ്പം ഇത്തരത്തിലുള്ള ലക്ഷണങ്ങളുണ്ട് എങ്കിൽ നമ്മൾ ഒന്ന് തൈറോയ്ഡ് ഹോർമോൺ ടെസ്റ്റ് ചെയ്യാറുണ്ട് ഇപ്പോൾ അതിനും അപ്പുറത്തേക്ക് തൈറോയ്ഡ് ഹോർമോൺ ആണ് നമ്മൾ കൂടുതലായിട്ടും ഇപ്പോൾ ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നുണ്ടായിരുന്നത് അതിലും ഉപരിയായിട്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.