ഒറ്റ രാത്രി കൊണ്ട് പൈൽസ് മാറും ഇത് ഒരു ഗ്ലാസ് കുടിച്ചാൽ മാത്രം മതി

ഇന്ന് പൊതുവേ കണ്ടുവരുന്ന പുറത്ത് പറയാനായി മടിക്കുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു അസുഖമാണ് പൈൽസ് എന്താണ് പൈൽസ് മണത്തിനുള്ള കാരണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് അതിന്റെ താരങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് ഇതിന് പ്രതിവിധികൾ വരാതിരിക്കാനായി നമ്മൾ എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാം എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം എന്നുള്ള അസുഖം പ്രധാനമായിട്ടും.

   

നാലു തരത്തിൽ ആണുള്ളത് മോസ്റ്റ് കോമൺ ആയിട്ട് ഡോക്ടർമാരും പറയുന്നുമുണ്ട് എന്തെല്ലാമാണ് അതിനുള്ള കാരണങ്ങൾ എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം യൂനാനി വൈദ്യശാസ്ത്രം അനുസരിച്ച് പൈൽസിന്റെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കാരണം ശരീരം ചൂട് വർദ്ധിക്കുന്നത് കൊണ്ടാണ് ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു വില്ലനായിട്ട് വരുന്നത്.

പൊതുവേ നമ്മൾ പറയുന്ന പോലെ തന്നെ ജീവിതരീതിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വ്യത്യാസമാണ് ഇതിൽ പ്രധാനപ്പെട്ടത് വെള്ളം കുടി വളരെ കുറവായിരിക്കും പേഷ്യൻസ് പറയാറുണ്ട് വെള്ളം കുടിക്കാറുണ്ട് വെള്ളം ചോദിക്കുമ്പോഴാണ് മനസ്സിലാകുന്നത് വളരെ കുറവാണ് ദിവസത്തിൽ വളരെ കൃത്യമായി ലിറ്റർ വെള്ളം എങ്കിലും ഒരു 25 കിലോയ്ക്ക്.

ഒരു ലിറ്റർ വെള്ളം കണക്കാക്കിയാൽ 100 കിലോ ഉള്ള വ്യക്തി നിർബന്ധമായിട്ടും 4 ലിറ്റർ വെള്ളം കുടിക്കേണ്ടതാണ് ഓഫീസിൽ വർക്ക് ചെയ്യുന്ന വ്യക്തികൾ ആണെങ്കിൽ സ്വന്തമായിട്ട് പേഴ്സിന് വാട്ടർ ബോട്ടിൽ നോക്കുമ്പോൾ നമുക്ക് കറക്റ്റ് കാൽക്കുലേഷൻ മനസ്സിലാകും സ്ത്രീകളിലാണ് എങ്കിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രശ്നം കാണാറുള്ളത്.

വീട്ടിൽ നിൽക്കുന്നതുകൊണ്ട് വെള്ളം കുടിക്കാറില്ല അപ്പോൾ ഈ പറഞ്ഞിട്ടുള്ള പേഴ്സണലായിട്ടുള്ള കൂട്ടിൽ അതുപോലെതന്നെ ജംഗ്‌ എല്ലാം തന്നെ വെച്ചുകൊണ്ട് കൃത്യമായി തന്നെ നമുക്ക് കാൽക്കുലേറ്റ് ചെയ്യാം അപ്പോൾ നമുക്ക് മനസ്സിലാകും.

രണ്ടാമത്തെ കാരണമാണ് ഭക്ഷണം വളരെ കുറവുള്ള ഫൈബർ ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുന്നത് കൂടി ഭഹനത്തിന് ബുദ്ധിമുട്ട് ആവുകയും മലബന്ധത്തിന് കാരണമാവുകയും വീണ്ടും പോയി പ്രഷർ കൊടുക്കേണ്ടി വരുമ്പോൾ ഈയൊരു പൈൽസിന് കാരണം ആകും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..https://youtu.be/V8nctPgRv7I