ഇതിനേക്കാൾ വലിയ മരുന്നില്ല പ്രമേഹം ഒതുക്കാൻ, ഡോക്ടർമാർ നിർദ്ദേശിക്കുന്നത്

പ്രേമേഹ ചികിത്സയിൽ ഒരു പുതിയ മാറ്റം അനിവാര്യം തന്നെയാണ് ഒരു കാരണമുണ്ട് നമ്മൾ ഇപ്പോൾ പലപ്പോഴും പ്രമേഹം ഉണ്ട് എന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ പ്രേമം ഡയബറ്റീസ് ഉണ്ടാക്കാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ PRE ഡയബറ്റിക് സ്റ്റേജ് ആണ് എന്നുള്ളത് നമ്മൾ തിരിച്ചറിഞ്ഞാൽ തന്നെ നമ്മുടെ ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ.

   

ജീവിതശൈലി ക്രമീകരണം എല്ലാം അഡ്വൈസ് ചെയ്യും അതിനുശേഷം നമ്മുടെ പ്രമേഹം കൂടുതലാകുന്നു അല്ലെങ്കിൽ ഷുഗർ ലെവൽ കണ്ട്രോളിൽ ആകാതെ പോകുന്നു എന്ന് കാണുമ്പോൾ മെഡിസിൻസ് ടാബ്ലറ്റ് രൂപത്തിൽ നമ്മൾ കൊടുക്കും പ്രമേഹം കൺട്രോളിൽ ആകുന്നില്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇൻസുലിൻ എന്നുള്ള ഒരു അവസാന.

ഓപ്ഷനിലേക്ക് മാറി ചിന്തിക്കുകയാണ് ചെയ്യുക പ്രത്യേകിച്ചും രോഗികൾക്കാണ് എങ്കിലും ഇൻസുലിൻ എടുക്കുന്നതിൽ വിഭിമുഖത കാണാറുണ്ട് ഇൻസുലിൻ എടുക്കുന്ന ഒരു ഘട്ടം വരുമ്പോഴേക്കും തന്നെ പലപ്പോഴും പ്രമേഹ രോഗികളിൽ അതിന്റേതായിട്ടുള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് വന്നിട്ടുണ്ടാകും ഇതിനകത്ത് നമ്മൾ കണ്ടെത്തിയിട്ടുള്ള.

ഒരു സംഗതി പഠനങ്ങളിലും പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് ഒരു പ്രമേഹ രോഗി ഇൻസുലിൻ സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യുമ്പോഴേക്കും തന്നെ മികച്ചന്റേതായിട്ടുള്ള പലതരത്തിലുള്ള കോബ്ലിക്കേഷൻസ് അവരിൽ വന്നിട്ടുണ്ടാകും കണ്ണിനുണ്ടാകുന്ന ഡയബറ്റിക് നോവലി അല്ലെങ്കിൽ കിഡ്നിയെ ബാധിക്കുന്ന ഡയബറ്റിക് റെറ്റിനപ്പതി കൈകാലുകൾക്ക് വേദന മരവിപ്പ് എന്നിവയെല്ലാം.

തന്നെ ഉണ്ടാകുന്ന ഡയബറ്റിക് ന്യൂറോപ്പതി അല്ലെങ്കിൽ പലതരത്തിലുള്ള ഇൻഫെക്ഷൻ എനിക്ക് കുറഞ്ഞു പോകുന്നതുകൊണ്ട് കാൻസർ വരെ ഉണ്ടാകാം എന്നുള്ളതാണ് പലപ്പോഴും ഒരു ഹാർട്ടറ്റാക്ക് സ്റ്റോക്ക് എല്ലാം ഉണ്ടായി നമ്മൾ ഹോസ്പിറ്റലിൽ അഡ്മിറ്റായി കഴിയുമ്പോഴേക്ക് തന്നെയാണ് ഷുഗറിനുള്ള മരുന്ന് പോലും എടുത്തു തുടങ്ങേണ്ടി വരിക എന്നുള്ള എങ്കിൽ കഴിക്കാനായി തുടങ്ങുക എന്നുള്ളതാണ് ഇതിന് ദുഖിപ്പിക്കുന്ന ഒരു സംഗതി അപ്പോൾ നമ്മൾ ഇൻസുലിൻ എടുക്കാനുള്ള ഒരു മടി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/rcGb2Nmu2v0