5 കിലോ വെറും ഒരാഴ്ച കൊണ്ട് കുറക്കാനുള്ള എളുപ്പ വഴി

ഇന്ന് നമ്മൾ ശാരീരികമായിട്ടും മനസിക്കാം ആയിട്ടും ഒരുപാട് ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ നേരിടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് അമിതവണ്ണം പേഷ്യൻസ് പറയുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് കുറച്ചു ഭക്ഷണം മാത്രമേ കഴിക്കുന്നുള്ളൂ മരം പെട്ടെന്ന് തന്നെ വർധിക്കുന്നുണ്ട് ഇതിനുള്ള ഒരു കാരണം അവരുടെ ഭക്ഷണമായിരിക്കില്ല കാരണമായിരിക്കാം.

   

മറ്റു അണ്ടർ ലൈനിങ് പ്രോസസ് ആയിരിക്കാം ഇതിന്റെ കറക്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാരണം അറിഞ്ഞിട്ട് വേണം നമ്മൾ അമിതവണ്ണം ഉണ്ടാകാനുള്ള കാരണങ്ങളെല്ലാം ചികിത്സിക്കേണ്ടത് ഈ രോഗങ്ങൾ നോക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഇമ്പോർട്ടൻസ് നൽകേണ്ട ഒരു വിഷയമാണ് ഒബിസിറ്റി.

ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ക്രോണിക് ആയിട്ടുള്ള കണ്ടീഷനിലേക്ക് നയിക്കുന്നു എങ്ങനെയാണ് അമിതവണ്ണം ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം ഇത് ബോഡി മാസിന്റെ കാൽക്കുലേഷൻ ചെയ്തിട്ടാണ് കാൽക്കുലേഷൻ ചെയ്യുന്നത് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം അതായത് വെയിറ്റിംഗ് കിലോഗ്രാം ബൈ.

ഇൻ മീറ്റർ സ്ക്വയർ റേഞ്ച് എന്ന് പറയുന്നത് നിന്നെ നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള റേഞ്ച് എന്ന് പറയുന്നത് 18.9 മുതൽ 24.9 വരെയാണ് ഇത് 24നു മുകളിൽ ആണെങ്കിൽ ഓവർ വെയിറ്റ് ആണ് എന്ന് പറയുന്നു ഇനി 30 മുകളിലാണ് എങ്കിൽ നമ്മൾ പൊണ്ണത്തടി ഉണ്ട് എന്നാണ് പറയുന്നത് ഒരു 18ന് താഴെയാണെങ്കിൽ അയാൾ.

അണ്ടർവെയിറ്റ് ആണ് എന്ന് പറയുന്നു അതായത് ഒരു ആളുടെ ഉയരം 170 cm ആണ് എങ്കിൽ അയാളുടെ വെയിറ്റ് എന്നുപറയുന്നത് ഒരു 68, 72 നും ഇടയിൽ ആയിരിക്കണം ഒരു 74 ന് മുകളിലേക്ക് ആകുമ്പോഴാണ് അയാളോട് ശരീരം ഭാരം വർദ്ധിച്ചുവരുന്നുണ്ട് എങ്കിൽ അമിതവണ്ണം ഉണ്ടാകുന്നുണ്ട് എന്നെല്ലാം പറയുന്നത് എന്തെല്ലാം കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ്.

ഈ അമിതവണ്ണം ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം നിന്റെ കാര്യമായി വരുന്നത് പാരമ്പര്യമാണ് ഇത് നമ്മുടെ അച്ഛനമ്മമാർക്ക് ഒക്കെ ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് കുട്ടികൾക്കും വരാനുള്ള സാധ്യത അതുപോലെതന്നെ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള മെഡിസിൻസ് എടുക്കുന്നവരാണ് എങ്കിൽ സ്ഥിരം മെഡിസിൻസ് എടുക്കുന്നവരാണ് എങ്കിൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.