ഒരു തവണ ഈ ഇലകൾ ദിവസം കറി വെച്ചു കഴിച്ചാലും ഫാറ്റി ലിവർ നോർമലക്കാം

ഇന്ന് നമ്മുടെ ക്ലിനിക്കിൽ പലതരത്തിലുള്ള പേഷ്യൻസ് വരുമ്പോൾ ചിലപ്പോൾ വയറുവേദന എല്ലാം വരുന്നു അപ്പോൾ വയറിനെ സ്കാനിങ് ചെയ്യുന്നു നമ്മൾ വളരെ യാദൃശ്ചികമായി തന്നെ കാണുന്ന ഒരു തന്നെയാണ് ഫാക്ടറി ലിവർ 12 13 വയസ്സ് മുതൽ ഉള്ള കുട്ടികൾക്ക് മുതൽ ഇത് പ്രായത്തിലുള്ള ആളുകളിലും.

   

ഈ ഒരു രോഗം ഇന്ന് കാണുന്നുണ്ട് നമ്മുടെ ഇടയിൽ ഒരു പത്ത് ആളുകൾ എടുത്തു കഴിഞ്ഞാൽ മൂന്നാളുകൾക്ക് ഫട്ടി ലിവർ ഉണ്ട് എന്നാണ് കണക്കുകൾ പറയുന്നത് ഇത്രയും അധികം കോമൺ ആയി കാണുന്ന ഒരു ജീവിത ശൈലി രോഗമായതുകൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് ഫട്ടി ലിവർ രോഗത്തെ ക്കുറിച്ച് നമുക്ക് സംസാരിക്കാം.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ വയറിനു മുകളിൽ വാരിയലിന് താഴെ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന ഒരു ഹോർമോൺ ആണ് ശരീരത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഒരു ഗ്രന്ഥിയാണ് ആരോഗ്യമുള്ള ഒരു മനുഷ്യന്റെ ശരീര ഭാഗത്തിന്റെ രണ്ട് ശതമാനം കരളിന്റെ ഭാഗം മാറ്റാൻ കണക്കാക്കപ്പെടുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ഭക്ഷണത്തെ ദഹിപ്പിക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള പിതാ രസം ഉല്പാദിപ്പിക്കുന്നത്.

കരളിലാണ് അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ വൈറ്റമിൻ സിനെ സ്റ്റോർ ചെയ്യുന്നത് അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ടോക്സിൻസിനല്ല മെട്രോപോളിസം ചെയ്യപ്പെടുന്ന മാലിന്യങ്ങളെല്ലാം പുറന്തള്ളപ്പെടുന്നത് ലിവറിൽ ഫംഗ്ഷൻ മൂലമാണ് അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ കൊളസ്ട്രോൾ

. ഉൽപാദിപ്പിക്കുന്ന ലിവറിന്റെ സഹായത്തോടുകൂടിയാണ് നമ്മൾ ശരീരത്തിൽ ഏറ്റവും കോർപ്പറേറ്റ് ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഏറ്റവും സ്നേഹമുള്ള ഒരു ഓർഗൻ ലിവറാണ് അതെന്തുകൊണ്ടാണ് എന്നാൽ നമ്മൾ ലിവറിനു എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ഇൻഫെക്ഷൻ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഇൻഫെക്ഷൻസ് മാറാൻ വേണ്ടി.

ലിവർ തന്നെ സ്വയം പരിശ്രമിക്കും മിക്ക രോഗങ്ങളും ലക്ഷണങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ തന്നെ സ്വയം തന്നെ ചികിത്സക്കും അതുപോലെതന്നെ നിങ്ങൾ ഒരു അസുഖം വന്ന പകുതി അത് മുറിച്ചു മാറ്റിയാൽ പോലും സ്വന്തം പ്രോഗ്രസ്സ് ചെയ്ത് വർക്ക് ചെയ്യാനുള്ള ഒരു കഴിവ് ലിവറിൽ ഉണ്ട് കൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ ലിവർ ട്രാൻസ്‌മെല്ലാം.

സുഖകരമായി നടക്കുന്നത് നമുക്ക് വിഷയത്തിലേക്ക് കടക്കാം എന്താണ് ഫട്ടി ലിവർ നമ്മുടെ കരളിൽ കൊഴുപ്പടി അവസ്ഥയാണ് ഫട്ടി ലിവർ ചെറിയ രീതിയിലുള്ള കൊഴുപ്പടിയുന്നത് സാധാരണമാണ് പക്ഷേ നമ്മുടെ കരളിന്റെ ഭാരത്തേക്കാളും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.