നാച്ചുറൽ ആയിട്ട് ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതി വട്ടച്ചൊറിയും ശരീരത്തിലെ മറ്റു ചൊറിച്ചിലും മാറാനായി

ഏതു ഒരാൾക്കും വരുന്ന ഒരു പ്രശ്നങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷൻ അതായത് ഫഗസ് മൂലം ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന അണുബാധ അതായത് നമ്മുടെ ജീവിതശൈലിയിൽ വന്നിട്ടുള്ള മാറ്റങ്ങൾ ആണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമ്മുടെ രോഗപ്രതിരോധശേഷി കുറയുന്നു ഇങ്ങനെ രോഗപ്രതിരോധശേഷി കുറയുന്ന സമയങ്ങളിൽ.

   

ഫംഗസ് നമ്മുടെ അനിയന്ത്രിതമായിട്ട് വളരുന്നു നോർമൽ ആയിട്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിനകത്തും പുറത്തും ഒരുപാട് ഫംഗസുകൾ ഉണ്ട് ഈ ഫംഗസുകൾ അവരുടെ നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള ഫംഗ്ഷനുകൾ അവർ ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കും ഇത് കൂടുതലാവുന്ന സമയത്ത് അല്ലെങ്കിൽ അവരെ കൂടുതലായിട്ട് പെറ്റി പെരുകുന്ന സമയത്താണ്.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഇൻഫെക്ഷൻസ് എല്ലാം തന്നെ സംഭവിക്കുന്നത് ഇവ ഇപ്പോൾ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ കൈകളിലും കാലുകളിലാകാൻ മടക്കുകളിൽ ആകാൻ തലയോട്ടികളിൽ ആകാം അതായത് തലയോട്ടി മുതൽ കാലിന്റെ നഖം വരെ എവിടെ വേണമെങ്കിലും അനുപാത ഉണ്ടാകാമെന്ന്.

നമുക്ക് എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷൻ ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നും അതുപോലെതന്നെ ഇതെങ്ങനെ നമുക്ക് പ്രതിരോധിക്കാം എന്നതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് നോക്കാം കൂടുതലായിട്ട് കോമൺ ആയിട്ട് ആരും എല്ലാം ആണ് കാണുന്നത് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം ചില തരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങൾ.

തൈറോയ്ഡ് പ്രമേഹം ഇങ്ങനെയുള്ള അസുഖങ്ങളിൽ ഉള്ള ആളുകളിൽ അവരുടെ ഇമൂണിറ്റി രോഗപ്രതിരോധശേഷി വളരെ കുറവായിരിക്കും അതുപോലെതന്നെ പ്രമേഹമുള്ള പേഷ്യൻസിനെ നോക്കുകയാണെങ്കിൽ അവരുടെ രക്തത്തിൽ ഗ്ലൂക്കോസിന്റെ അളവ് വളരെ കൂടുതലായിരിക്കും അത് ഈ ഫംഗസ് വരാനുള്ള.

സാധ്യത വളരെ കൂടുതലുണ്ടാക്കുന്നു അങ്ങനെയുള്ള ഫംഗസ് വളരാനുള്ള ഒരു ടെൻഡൻസ് വളരെ കൂടുതലാകുന്നു അതായത് നോർമൽ ആയിട്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള ഒരു പി എച്ചിൽ വരുന്ന വ്യത്യാസങ്ങൾ കൊണ്ടും കോൺഗ്രസ് ഇൻഫെക്ഷൻ കൂടുതലായിട്ട് വരും നോർമൽ ആയിട്ടുള്ളത് അസിഡിക്ക് പിഎച്ച് ആയിരിക്കും ഒരു ആൽക്കലൈൻ.

പി എച്ച് ആകുന്ന സമയത്താണ് കൂടുതലായിട്ടും വളരുന്നത് അപ്പോൾ ഈ ഒരു കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷൻ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാക്കാം അതുപോലെതന്നെ വണ്ണമുള്ള ആളുകളിൽ അമിതവണ്ണം ഉള്ള ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.