നിങ്ങളുടെ പല അസുഖങ്ങളും മാറും, വെള്ളം കുടിക്കുമ്പോൾ ഈ ചേരുവകൾ ചേർത്ത് കുടിക്കൂ

വെള്ളം കുടിക്കുമ്പോൾ അതിൽ ചേർക്കാൻ കഴിയുന്ന ചില തരത്തിലുള്ള ചേരുവകൾ ഉണ്ട് നമ്മുടെ പലതരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങളെ നമുക്ക് കണ്ട്രോൾ ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിച്ചേക്കാം സാധാരണ പച്ചവെള്ളമാണ് ആളുകൾ കുടിക്കുന്നത് കിണറ്റിൽ ഉള്ള വെള്ളം ജീവനുള്ള വെള്ളമാണ് എന്നാൽ തിളപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

   

എങ്കിൽ അതിന്റെ ജീവൻ പോകും എന്ന് പല ആളുകൾക്കും ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണയുണ്ട് വാസ്തവത്തിൽ അതിൽ പ്രത്യേകിച്ച് കാര്യമൊന്നുമില്ല എന്നുള്ളതാണ് നമ്മൾ ഒരു കാര്യം ഓർക്കണം കിണറ്റിൽ വെള്ളം എന്ന് പറയുമ്പോൾ പലരീതിയിൽ മലിനയം ആകാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് പ്രത്യേകിച്ചും എലി മൂത്രം അതിനകത്തു ഉണ്ടാകാൻ സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ്.

എലി ചത്തു കിടന്നാൽ പോലും നമ്മൾ അറിയില്ല കഴിഞ്ഞദിവസം ഒരു ഫ്രണ്ട് വിളിച്ച് പേടിച്ച് വിളിച്ചതാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ ചേട്ടൻ എലി ചത്തു കിടക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു അതൊന്നും അറിഞ്ഞില്ല അറിയാതെ തന്നെ അതെല്ലാം എടുത്തു കുടിച്ചു കുഴപ്പമുണ്ടോ എന്ന് ചോദിച്ചു ഇങ്ങനെ പലരീതിയിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും ജീവനുണ്ട്.

തെറ്റിദ്ധരിക്കപ്പെടുന്ന ഈ ഒരു വെള്ളത്തിൽ ചിലപ്പോൾ നമുക്ക് അടങ്ങിയിട്ടുണ്ടാകും അതുകൊണ്ടുതന്നെ എപ്പോഴും നമ്മൾക്ക് അതിനുള്ള വെള്ളമാണ് എങ്കിലും അത് കഴിയുമെങ്കിൽ ഒന്ന് ഫിൽറ്റർ ചെയ്തിട്ട് ഒന്ന് ബോയിൽ ചെയ്തു കുടിക്കേണ്ടതാണ് ഏറ്റവും വളരെയധികം ഉത്തമം അതേപോലെതന്നെ ഹെപ്പറ്റൈറ്റിസ് എന്ന് പറയുന്ന വൈറൽ.

ഇഞ്ചക്ഷൻ ഏറ്റവും കൂടുതലായിട്ട് ത്രെഡ് ചെയ്യുന്നത് മലിനമായിട്ടുള്ള ജലത്തിലൂടെയാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ അറിയാൻ വെള്ളം കുടിക്കുന്നതാണ് ഏറ്റവും വളരെ നല്ലത് അതിൽ തന്നെ നമുക്ക് കുറച്ച് സംഗതികൾ തിളപ്പിച്ചാൽ അത് ഓരോ ദിവസവും ഓരോ സാധനങ്ങൾ ഇനി പറയുന്ന സാധനങ്ങൾ എല്ലാം വിട്ടു തിളപ്പിച്ച് കുടിച്ചാൽ.

ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള ഗുണങ്ങൾ നമുക്ക് ലഭിക്കുകയും പലവിധത്തിലുള്ള സുഗന്ധവ്യഞ്ജനങ്ങളെല്ലാം നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട് ഇപ്പോൾ കരിങ്കാലി വെള്ളം ഉപയോഗിക്കുന്നവരുണ്ട് അതിമുഖം ഇട്ടു കുടിക്കുന്നവരുണ്ട് ജീരകവെള്ളം കുടിക്കുന്നവരുണ്ട് ഉലുവ ഇട്ട് തിളപ്പിച്ചിട്ട് ആ വെള്ളം കുടിക്കുന്നവരുണ്ട് ബാക്കിയുള്ള ഉലുവ കൂടി.

കഴിക്കുന്നത് കൊണ്ട് യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള കുഴപ്പവുമില്ല പക്ഷേ ഒരു കാര്യം ശ്രദ്ധിക്കണം ഇങ്ങനെ തിളപ്പിക്കുന്ന വെള്ളം ഒരു ദിവസത്തിൽ കൂടുതലായി ഉപയോഗിക്കാനായി പാടില്ല ഒരു ദിവസത്തിൽ കൂടുതൽ പഴകി കഴിഞ്ഞാൽ അതങ്ങ് കളയുകയാണ് നല്ലത് അല്ലെങ്കിൽ ഇതിനകത്തുള്ള എടുക്കുന്ന സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ചിലപ്പോൾ ചീഞ്ഞു പോകുന്നതിനും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.