ഇത് പുരട്ടി ഉറങ്ങിയാൽ മതി മുഖവും ശരീരവും വെളുക്കാനും തുടുത്തു വരാനും

നമ്മളെല്ലാവരും നമ്മുടെ സ്കിന്നിനെ കുറിച്ച് വളരെയധികം ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ആളുകളാണ് അതായത് നമ്മുടെ സ്കിന്നിന്റെ ടോൺ നമ്മുടെ സ്കിന്നിന്റെ നിറം വർദ്ധിപ്പിക്കാനും നമ്മുടെ ഒന്ന് വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ആയിട്ട് എല്ലാ ആളുകളും ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ട് അത് ഏതൊരു സ്കിൻ ആയിട്ടുണ്ട് എങ്കിലും ഈ വരണ്ട ചർമം ആയിക്കോട്ടെ.

   

ഓയിലി ആയിട്ടുള്ള സ്കിൻ ആയിക്കോട്ടെ ഇനി രണ്ടും കൂടെ ആയിട്ടുള്ള കോമ്പിനേഷൻ ആയിക്കോട്ടെ ഏതൊരു ചർമം ഉള്ളവർക്കും ഇനിയിതൊരു ഏജ് ഉള്ള ആളുകൾക്ക് പോലും അവരുടെ സ്കിൻ ടൗണ് ഒന്ന് മാറുന്നതിന് അവർക്ക് പ്രായം കൂടുതലായി എന്നുള്ള അറിയിക്കാതിരിക്കാൻ തരത്തിലുള്ള ചികിത്സാരീതികൾ.

എല്ലാം നമ്മൾ ചെയ്തു വരുന്നുണ്ട് അതായത് നമ്മൾ എപ്പോഴും ചർമ സംരക്ഷണത്തിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ കൊടുക്കുന്നുണ്ട് നമുക്ക് പ്രായം മുഖത്ത് അറിയിക്കാതിരിക്കാൻ ആയിട്ട് നമ്മൾ ഓരോ തരത്തിലുള്ള ചികിത്സകൾ ചെയ്യുന്നു നാച്ചുറൽ ആയിക്കോട്ടെ കെമിക്കൽ ആയിക്കോട്ടെ നമ്മുടെ വരണ്ട ചർമ്മം.

അല്ലെങ്കിൽ ഓയിൽ ഇനി കോമ്പിനേഷൻ ആയിട്ടുള്ള സ്കിന്നുകൾക്കും നമുക്ക് എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള ചികിത്സകൾ ചെയ്യാം എന്നും വരണ്ട ചർമ്മത്തിന് നമ്മൾ എന്തെല്ലാം കൂടുതൽ നമുക്ക് സംരക്ഷിക്കുമെന്നതിനെക്കുറിച്ചും നമുക്ക് നോക്കാം സാന്താരണയിൽ നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന രോഗങ്ങൾ.

എന്ന് പറയുമ്പോൾ പൂപ്പൽ രോഗങ്ങൾ ഫംഗസിൽ ഇൻഫെക്ഷൻസ് അനുഭവപ്പെടാം അതുപോലെതന്നെ ശരീരത്തിൽ കുറെ തടിപ്പ് അനുഭവപ്പെടാം ചൊറിച്ചിലുകൾ അനുഭവപ്പെടാൻ വിണ്ടുകലെല്ലാം അനുഭവപ്പെടാം പുലി ഇളകി പോകുന്ന അവസ്ഥകൾ നമുക്ക് അനുഭവപ്പെടാം അല്ലെങ്കിൽ മറ്റെന്തെങ്കിലും.

തരത്തിലുള്ള ചൊറിച്ചിലുകൾ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് പാടുകൾ എല്ലാം നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ വരാവുന്നതാണ് അപ്പോൾ നമ്മൾ എല്ലാവരും മുഖസൗന്ദര്യത്തിൽ നമ്മൾ ഒരുപാട് കൺസേൺ ആയിട്ട് തന്നെ നിൽക്കുകയാണ് മുഖം മനസ്സിന്റെ കണ്ണാടിയാണ് എന്ന് പറഞ്ഞതുപോലെ തന്നെ മുഖത്തിന് സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ആയിട്ട്.

നമുക്ക് കൈകളിൽ കിട്ടുന്ന എല്ലാ വസ്തുക്കളും നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട് മുഖസൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കും എന്ന് കേട്ടിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ ഏതൊരു ക്രീമും വാങ്ങുന്ന ഒരു തരത്തിലേക്ക് നമ്മൾ അത് മാറിയിട്ടുണ്ട് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ ചർച്ച ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് വരണ്ട ചർമ്മത്തെ കുറിച്ചാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.