ഇനി കഫക്കെട്ട് ഉണ്ടാവുകയേ ഇല്ല ശ്വാസകോശം ക്ലീൻ ആവും ഇത് ചെയ്താൽ

കഫംക്കെട്ട് എന്നുള്ളത് നമ്മൾ മലയാളത്തിൽ പറഞ്ഞാൽ എന്താണ് അത് ആർക്കും തന്നെ തിരിച്ചു ചോദിക്കേണ്ടതായി വരില്ല നമ്മളെല്ലാവരും ഒരു തവണയെങ്കിലും എക്സ്പീരിയൻസ് ചെയ്തിട്ടുള്ള ഒരു സംഗതിയാണ് എന്നാൽ ഇതിന്റെ ഇംഗ്ലീഷ് എന്താണ് ഈ കഫക്കെട്ടിന് ഫലപ്രദമായ രീതിയിൽ തന്നെ.

   

ഒരു കൺവെൻ ചെയ്യുന്ന ഇംഗ്ലീഷ് വാക്ക്, നമുക്ക് പറയാനായി കഴിയില്ല സ്പൂട്ടം അസുമുലേഷൻ എന്ന് വല്ലതും നമുക്ക് പറഞ്ഞ് ഉണ്ടാക്കാനായി കഴിയും എന്നുള്ളതേ ഉള്ളൂ എന്നാൽ ഞാൻ ഇവിടെ പറയുന്നത് പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ട് ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്ന ഒരുപാട് ആളുകളുണ്ട് ചുമ്മാ കഫക്കെട്ട്.

ശ്വാസംമുട്ടൽ ഇതിനോടൊപ്പം വരുന്ന മറ്റു പലതരത്തിലുള്ള അലർജി പ്രശ്നങ്ങൾ കടുപ്പ് കണ്ണിൽ ചൊറിച്ചിൽ തുടങ്ങിയവയും വിട്ടുമാറാത്ത ശ്വാസമുട്ടിലായി അതു മാറി നമ്മളെ അധികം ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്ന ഒരു സംഗതിയായിട്ട് മാറാറുണ്ട് പലപ്പോഴും എന്തുകൊണ്ടാണ് വരുന്നത് ഇത് നമുക്ക് വീട്ടിലിരുന്നു.

കൊണ്ട് തന്നെ എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ അതേപോലെതന്നെ ഇത് കൂടുതലായി കഴിഞ്ഞാൽ മോഡേൺ മെഡിസിനിൽ എന്തെല്ലാം ചികിത്സാരീതികൾ ലഭ്യമായുണ്ട് ഈ കാര്യങ്ങളെല്ലാം നമുക്ക് ഇന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം കഫക്കെട്ട് എന്ന് പറയുന്ന പ്രശ്നം നമ്മുടെ ശ്വാസനാളുകളിൽ കഫം അടിഞ്ഞു.

കൂടുന്നതിനെയാണ് സൂചിപ്പിക്കുന്നത് നമ്മുടെ മൂക്ക് മുതൽ തൊണ്ട വരെയുള്ള ഭാഗങ്ങൾ നമ്മൾ upper റെസ്പറ്റർ അതിനു താഴത്തേക്ക് ഉള്ളത് ലോവർ റെസ്പിറേറ്ററിനും രണ്ടായിട്ട് തരം തിരിച്ചിട്ടുണ്ട് ഇതിൽ എവിടെ വേണമെങ്കിലും നമുക്ക് കഫം അടിഞ്ഞുകൂടാം.

ഇത് മൂക്കടപ്പ് തുമ്പൽ ആയി നമുക്ക് അത് അനുഭവപ്പെടാം താഴേക്ക് വരുമ്പോഴാണ് ഈ കഫക്കെട്ട് കഫം കിടന്ന് കുറുകി ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു ശബ്ദംഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..https://youtu.be/dH4EAXFmO3M