ശരീരം മുന്‍കൂട്ടി നല്‍കുന്ന ലക്ഷണങ്ങൾ കരള്‍ രോഗം, ഈ കാര്യം അറിയാതെ പോകരുത്

കരൾ രോഗം മൂലം മുഖവും ശരീരവും എല്ലാം കറക്കുന്നതും രോഗം വർദ്ധിച്ച് രക്തം ശർദ്ദിക്കുന്നതും ബോധം നഷ്ടപ്പെടുന്നതും കരൾ മാറ്റി വയ്ക്കേണ്ട നിലയിൽ എത്തുന്നതും ഒന്നും പെട്ടെന്ന് അല്ല സംഭവിക്കുന്നത് ഫാറ്റി ലിവറിൽ തുടങ്ങി വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് ഫിറോസസിലേക്കും.

   

ക്യാൻസറിലേക്ക് എല്ലാം എത്തുന്നത് ആധുനിക മായിട്ടുള്ള പരിശോധന സംവിധാനങ്ങൾ എല്ലാം ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് കരൾ രോഗം തുടക്കത്തിൽ തന്നെ കണ്ടെത്തി വേണ്ട മുൻകൈ എടുത്തു കഴിഞ്ഞാൽ കരൾ മാറ്റിവെക്കലും കരൾ മൂലമുള്ള അകാല മരണങ്ങളും എല്ലാം ഒരു പരിധി വരെ ഒഴിവാക്കാനായി കഴിയുന്നതേയുള്ളൂ.

അമിതമായിട്ടുള്ള മദ്യപാനം ശീലം ഉള്ളവരിലാണ് fatty ലിവറും ലിവർ സിറോസിസ് ക്യാൻസറും എല്ലാം കണ്ടിരുന്നത് എങ്കിൽ ഇന്ന് മദ്യം കഴിക്കാത്ത ആളുകളിലും ചെറിയ പ്രായത്തിലുള്ള ആളുകൾക്കും ഇടയിലും കരൾ രോഗങ്ങൾ വളരെയധികം സർവ്വസാധാരണമാണ് കുട്ടികൾക്ക് പോലും.

വയറിന്റെ സ്കാനിങ് നോക്കി കഴിഞ്ഞാൽ ഫാറ്റി ലിവർ കാണുന്നത് വളരെ സർവസാധാരണമാണ് എന്തെല്ലാമാണ് ഇതിനുള്ള കാരണം ഈ ഫറ്റി ലിവർ ഫിറോസസ് പോലെയുള്ള രോഗങ്ങൾ ഒന്നും തുടക്കത്തിൽ തന്നെ കണ്ടുപിടിക്കുകയില്ല മാത്രമല്ല അതിന്റെ കാരണം കൂടെ കണ്ടെത്തി പരിഹരിച്ചാൽ മാത്രമാണ് ലിവർ ലിവർ കാൻസർ.

എന്നിവയെല്ലാം തടയാനായി കഴിയുകയുള്ളൂ കരൾ രോഗങ്ങൾ പ്രധാനമായിട്ടും നാല് തരത്തിലാണ് ഉള്ളത് ഫറ്റി ലിവർ അല്ലെങ്കിൽ കരളിൽ വരുന്ന നീർക്കെട്ട് കരൾ ചുരുങ്ങുന്ന അവസ്ഥ ലിവർ കാൻസർ എന്നിവയെല്ലാമാണ്.

ഇത്തരത്തിലുള്ള ഘട്ടങ്ങൾ ജീവിതത്തിലെ വലിയ ഒരു അവയവമാണ് കരൾ പ്രധാനം ആയിട്ട് മൂന്ന് തരത്തിൽപ്പെട്ട പ്രധാനപ്പെട്ട ജോലികളാണ് കരൾ ചെയ്യുന്നത് ഒന്നാമതായി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.