ഇത് ചെയ്തു നോക്കണം, പ്രമേഹം ഇനി നിങ്ങളെ തൊടില്ല!

നമ്മുടെ കൂടെ ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആയിട്ട് ഹെൽത്ത് ടോപ്പിക്ക് ഇപ്പോൾ എല്ലാം ചർച്ച ചെയ്യുന്ന സാറാണ് നമ്മുടെ കൂടെയുള്ളത് സാറിനോട് നമുക്ക് അല്പം കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചിട്ട് ഡിസ്കഷൻ ആരംഭിക്കാം പ്രധാനമായിട്ടും ഞാൻ സാറിനോട് ചോദിക്കുന്നത് ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളാണ്.

   

കൂടുതൽ അൻസാർ അഡ്രസ് ചെയ്യാറുള്ളത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളിൽ പൊതുവേ സാർ കൂടുതലായിട്ടും കണ്ടുവരുന്നത് കേരളത്തിൽ സമൂഹത്തിൽ കൂടുതലായി കണ്ടുവരുന്നത് എന്ത് തരത്തിലുള്ള ഡിസീസുകളാണ് നമ്മുടെ ജീവിത ശൈലി ഏറ്റവും കോമൺ ആയിട്ട് നമ്മൾ.

എല്ലാ സ്ഥലങ്ങളിലും ഉണ്ട് എന്നാൽ കേരളത്തിൽ കുറച്ചു കൂടുതൽ ആണ് ജീവിതശൈലി പ്രശ്നങ്ങൾ പ്രമേഹം വളരെ കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് പിന്നെ ബ്ലഡ് പ്രഷർ ഹൈപ്പർ ടെൻഷൻ കൊളസ്ട്രോൾ പ്രശ്നങ്ങൾ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഫാറ്റി ലിവർ പ്രശ്നങ്ങൾ തൈറോയ്ഡ് റിലേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ശരീരഭാരം.

ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ഇങ്ങനെ നോക്കുമ്പോൾ നമ്മൾ ഒരുപാട് പ്രശ്നങ്ങളും ജീവിതശൈലിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ പ്രത്യേകിച്ച് കേരളത്തിൽ വളരെ കോമൺ ആണ് അപ്പോൾ അങ്ങനെ സംഭവിക്കുമ്പോൾ എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയും അധികം കാര്യങ്ങൾ കോമൺ ആകുന്നത്.

സെഡ് ചെയ്തു പോയപ്പോഴാണ് നമ്മൾ അതിന്റെ കാര്യങ്ങൾ എന്താണെന്ന് മനസ്സിലായില്ല ഏറ്റവും കൂടുതൽ മരുന്ന് കഴിക്കുന്ന ഒരു സ്ഥലമാണ് കേരളം മരണം മനോരമയുടെ ആ ഒരു സർവേയിൽ തന്നെ പല ആളുകൾക്കും ഇതിനെ കുറിച്ച് അറിയാൻ ഒരു വ്യക്തി അതായത് ഒരു സ്റ്റേറ്റിലെ 100 150 രൂപയാണ്.

ഒരു മാസം അല്ലെങ്കിൽ മരുന്നിനു വേണ്ടി നമ്മൾ ചെലവാക്കുന്ന ഒരു സ്ഥലത്ത് കേരളത്തിൽ 2500 രൂപയാണ് ഒരു ഒരാൾ ഒരു മാസം കൊണ്ട് ചെലവാക്കുന്നത് ഇപ്പോൾ ഈ സർവെയിൽ നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കുന്ന ഒരു കാര്യം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആളുകൾ ആരോഗ്യവുമായി.

ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യങ്ങളിൽ അറിവുള്ളവരാണ് പക്ഷേ ആ ട്രാക്ക് ഒന്ന് മാറി പോയി അത്രയേ ഉള്ളൂ കാരണം ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾക്കും മരുന്ന് കഴിച്ചാൽ ശരിയാകും എന്നുള്ള ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണ വരുമ്പോഴാണ് ഈ മരുന്നുകൾ കഴിക്കുന്നതിന്റെ എണ്ണം വർധിക്കുന്നത്.

കാരണം എന്താണ് മരം വർധിക്കുന്നു അല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ശ്വാസംമുട്ടൽ ഉണ്ടാകുമോ കൊളസ്ട്രോൾ വർദ്ധിക്കുന്നു ഷുഗറിൽ ചെറിയ രീതിയിലുള്ള വേരിയേഷൻസ് സംഭവിക്കുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.