രാവിലെ എണീക്കുമ്പോഴുള്ള ഉപ്പൂറ്റി വേദന മാറാൻ ഇനി ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതി

ഞാനിവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് ഉപ്പുറ്റി വേദനക്ക് കാരണമാകുന്നകുറിച്ചിട്ടാണ് PLANTARFASCIITIS ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ കാല് താഴത്തു കുത്താനായി വയ്യ ഡോക്ടറെ എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ കാലിന്റെ ഉപ്പുട്ടയുടെ ഭാഗത്ത് നല്ലതുപോലെ തന്നെ വേദന അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ട്.

   

അല്ലെങ്കിൽ സമയം നിന്ന് കഴിയുമ്പോൾ വേദന അനുഭവപ്പെടുക കുറച്ച് സമയം നടക്കുമ്പോൾ ഒക്കെയാണ് പക്ഷേ ബെറ്റർ ആയിട്ട് ഞാൻ വരുന്നുണ്ട് അങ്ങനെ ഒരുപാട് തരത്തിൽ ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് അപ്പോൾ തന്നെയുള്ള ഒരു കാരണം എന്താണെന്ന് വച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കില് PLANTARFASCIITIS.

എന്നുള്ള ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടാണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇതിനെക്കുറിച്ച് അല്ലെങ്കിൽ ഇതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഇതിൽ കുറച്ച് വ്യായാമങ്ങൾ ഉണ്ട് ഇതും മാറാനായിട്ട് കുറച്ചു വ്യായാമങ്ങളിൽ നമുക്ക് ചെയ്യാനായിട്ട് സാധിക്കും സ്റ്റിച്ചിങ് വ്യായാമങ്ങൾ ഇതിനെക്കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത്.

കാലിന്റെ അടിയിൽ അതായത് ഉപ്പൂറ്റിയുടെ ഭാഗത്തും കേൽക്കലിയൻ എന്നുള്ള ഒരു ബോൺ ഉണ്ട് ഇത് നമ്മുടെ വിരലുകളുടെ ബോണുകളും തമ്മിൽ ഒരു ദേശീയ കണക്കിലാണ് പേഷ്യൽ ഒരു പേശി ഉണ്ട് ഇത് നമ്മുടെ ഒരു കുഷ്യൻ പോലെ നമ്മുടെ കാലുകളെ ഹെല്പ് ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണിത് ഈയൊരു സമ്മർദ്ദം കാരണം നമ്മുടെ ക്ഷതം കാരണം എല്ലാം.

നമുക്ക് നീര് കെട്ട് സംഭവിക്കുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് ഈ ഒരു അവസ്ഥ നമുക്ക് ഉണ്ടാകുന്നത് ഇതിന്റെ റീജനിലേക്ക് ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള പ്രഷർ വരുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് ഈ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് കാണപ്പെടുന്നത് ഇത് സാധാരണ ആർക്കലമാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് എന്ന് വച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ 40 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ തടിയുള്ള ആളുകൾക്ക് സ്ത്രീകൾക്കായിട്ടും.

കൂടുതൽ ആണ് കാണാറുള്ളത് ചിലപ്പോൾ പുരുഷന്മാരിലും കാണാറുണ്ട് കൂടുതൽ സമയം നൽകുന്നവരിൽ പോലീസ് മാൻ ഹീലിനും പറയാറുണ്ട് ഡയബറ്റീസ് ഉള്ളവരിൽ അതുപോലെതന്നെ തൈറോയ്ഡ് ഇൻജുറീസ് ഉള്ള ആളുകളിൽ അതുപോലെതന്നെ ചിലപ്പോൾ യൂറിക് ആസിഡ് ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ.

കൊണ്ട് ചില ആളുകൾക്ക് ചെരുപ്പിന്റെ തേഞ്ഞു പോയിട്ടുള്ള ചെരുപ്പുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ആളുകൾ ഉണ്ടാവും ആളുകൾ ചെരുപ്പിടാതെ തന്നെ നടക്കുന്നവരുണ്ടാകും അങ്ങനെയുള്ള ആളുകളിൽ ഇതുപോലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ കാണാറുണ്ട് ചിലപ്പോൾ പോയിന്റ് ആയിട്ടുള്ള HEAL ഉപയോഗിക്കുന്ന ആളുകളിൽ.

ആ ഭാഗങ്ങളിൽ കൂടുതലായിട്ട് പ്രഷർ വരുമ്പോൾ പ്രഷർ കൂടുതലായി വരുമ്പോൾ എല്ലാം നമുക്ക് ഈ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് കാണപ്പെടുന്നുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ വാതകങ്ങൾ ഉള്ളവർക്കും ഇതുപോലെയുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം കാണാറുണ്ട് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.