20 വയസ്സുള്ളവരുടേതു പോലെ ആക്കാം 70 വയസ്സായവരുടെ ചുക്കി ചുളിഞ്ഞ സ്കിൻ

കൈക്കൾ കണ്ടാൽ ഒരുപാട് പ്രായമുള്ള ആളുകളെ പോലെ ചുക്കി ചുളിഞ്ഞിരിക്കുക ആകെ ഡ്രൈ ആയി ഇരിക്കുക തന്നെ സോഫ്റ്റ്‌ ഇല്ലാതിരിക്കുക നല്ലതുപോലെ തഴമ്പ് പിടിച്ചത് പോലെ ഇരിക്കുന്നു ആകെ മൊത്തം നോക്കി കഴിഞ്ഞാൽ സ്വന്തം പ്രായത്തേക്കാൾ ഒരു പത്ത് വയസ്സ് കൂടുതൽ തോന്നിക്കും കൈകൾ കണ്ടാൽ.

   

എന്ന് പരാതി പറയുന്നവർക്ക് കൈകൾ നല്ലതുപോലെ സൗത്ത് സ്മൂത്തും റൈറ്റും എല്ലാം ആകാനായി സഹായിക്കുന്ന ഒരു കിടു രമഡി ആണ് ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത് പിന്നെ ഒട്ടും സമയം കളയാതെ ഇതെങ്ങനെ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കാം എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാൻ അതിനുമുമ്പ്.

ചെറിയൊരു കാര്യം നിങ്ങൾ ആദ്യമായിട്ടാണ് ഈ ചാനൽ കാണുന്നത് എങ്കിലും ഇതുവരെ ഈ ചാനൽ നിങ്ങൾ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്തിട്ടില്ല എങ്കിലും താഴെ നിങ്ങൾ ചുവന്ന നിറത്തിൽ ഒരു ബട്ടൺ കാണുന്നുണ്ടാവും അതിലൊന്ന് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക അപ്പോൾ തൊട്ടപ്പുറത്തുള്ള നിങ്ങളുടെ ബെൽ ബട്ടൺ.

നിങ്ങൾക്ക് കാണാൻ കഴിയും അതിലും നിങ്ങൾ ഒന്ന് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക ഇത്രയും ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ ഞങ്ങൾ പുതിയ വീഡിയോ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുമ്പോൾ തന്നെ നിങ്ങളുടെ മൊബൈൽ ഫോണിൽ അത് നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ആയി ലഭിക്കുന്നതും ഉടനെ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് കാണാൻ കഴിയുന്നതും ആയിരിക്കും.

ഇന്ന് നമുക്കൊരു സർപ്രൈസ് ഉണ്ട് ഇത് നിങ്ങളാണോ എന്നും ഇത് നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുവാൻ നാളെ നിങ്ങൾ എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്നും അറിയുവാനായി വീഡിയോ അവസാനം വരെയും കാണുക ഈ റെമഡി തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കുന്നത് രണ്ട് സ്റ്റെപ്പുകൾ ആയിട്ടാണ് ആദ്യത്തെ സ്റ്റെപ്പ് എന്ന് പറയുന്നത്.

ആന്റി ഏജിങ് സ്ക്രബ്ബ് തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിക്കുക എന്നുള്ളതാണ് ഇതിനായി ഒരു ബൗളിൽ രണ്ട് ടീസ്പൂൺ പഞ്ചസാര എടുക്കുക ഉണ്ടെങ്കിൽ പൊടിച്ച പഞ്ചസാര അല്ലെങ്കിൽ പൊടി പഞ്ചസാര ആണ് എടുക്കേണ്ടത് ശേഷം ഇതിലേക്ക് 2 ടീസ്പൂൺ വെളിച്ചെണ്ണ ഒഴിച്ചേ നല്ലതുപോലെ തന്നെ മിക്സ് ചെയ്യുക നമ്മുടെ ആന്റി.

ഏജൻ സ്ക്രബർ റെഡിയായിട്ടുണ്ട് ഇനി നിങ്ങളുടെ കൈകൾക്ക് താങ്ങാൻ കഴിയുന്ന അത്രയും ചൂടുവെള്ളത്തിൽ ഒരഞ്ചു മിനിറ്റുകൾ നേരം കൈകൾ മുക്കി വയ്ക്കുക വിഷം കൈകൾ നല്ലതുപോലെ തുടച്ചതിനുശേഷം ഈ സ്ക്രബർ കൈകളിൽ ഇട്ടുകൊണ്ട്.

സർക്കുലർ മോഷനിൽ നല്ലതുപോലെ ചെയ്യുക മസാജ് ചെയ്യുക ഒരു അഞ്ചു മിനിറ്റ് നേരത്തേക്ക് നിങ്ങളുടെ കൈകൾ ഇതുപോലെ കാണിക്കുക ചെയ്യുമ്പോൾ നമ്മുടെ സ്കിന്നിലൂടെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/dpGTAJVTadA

https://youtu.be/NwQUSbWg3Yo