ഒരാഴ്ച ഈ ജ്യൂസ് രാത്രി കുടിക്കു തടി കുറക്കാൻ ആഗ്രഹം ഉള്ളവർ, 5 കിലോ കുറയും

വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് എത്രത്തോളം തന്നെ ശ്രമിച്ചിട്ടും നടക്കുന്നില്ല നമ്മുടെ വയറു കുറയ്ക്കാൻ എന്തെല്ലാം രീതിയിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടും സ്പോട്ട് ഒരു സംഗതി ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ അത് പരാജയപ്പെട്ടിട്ടുളൂ.

   

നമുക്ക് ഒരു മാസം കൊണ്ട് ഒന്നോ രണ്ടു കിലോ എങ്കിലും കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് വളരെ എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഡയറ്റ് എന്താണ് ഇതിന് തക്കവിധത്തിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന മരുന്നുകൾ എന്തെങ്കിലുമുണ്ടോ.

സൈഡ് എഫക്റ്റുകൾ ഒന്നുമില്ലാതെ തന്നെ നമുക്ക് ഡെയിലി ഉപയോഗിക്കാനായിട്ട് ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഈ വണ്ണം കുറയ്ക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് പലർക്കും ഒരു ബാലികയറാൻ മല ആകുന്നത് പോലും അറിയാതെ അവർക്കാവശ്യമായിട്ടുള്ള പലതരത്തിലുള്ള കാലറി കൂടുതലായിട്ടും ഭക്ഷണത്തിൽ ഉൾപ്പെട്ടു പോകുന്നു എന്നുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെയാണ് വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ലോജിക്കാണ്.

നമുക്ക എത്രത്തോളം ആവശ്യമായിട്ടുള്ളത് അതിനേക്കാൾ കൂടുതലായിട്ടുള്ള ഊർജ്ജം അങ്ങോട്ട് പോയി കഴിഞ്ഞാൽ തീർച്ചയായിട്ടും അത് ഫാറ്റ് ആയി തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അത് അടിഞ്ഞുകൂടുക തന്നെ ചെയ്യും.

പകരം നമ്മുടെ മസിലുകളെ കൂടുതലായിട്ട് കൂട്ടുന്ന രീതിയിലുള്ള എക്സർസൈസുകൾ ചെയ്യാൻ അവസരത്തിൽ പ്രോട്ടീൻസ് കൂടുതലായിട്ട് സപ്ലിമെന്റ് ചെയ്യാം അല്ലെങ്കിൽ പ്രോട്ടീൻ അല്ലെങ്കിൽ മസിൽ മാസ്സ് വർദ്ധിക്കുന്നത്.

കൊണ്ട് നമുക്ക് വെയിറ്റ് കുറഞ്ഞില്ല എന്ന് കരുതി പേടിക്കേണ്ട കാര്യമില്ല നമുക്ക് കാരണം നമുക്കത് നല്ല രീതിയിലുള്ള ഒരു വെയിറ്റ് GAIN ആണ് നമുക്ക് അതുകൊണ്ട് സാധ്യമാകുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നല്ലതുപോലെ വണ്ണം വയ്ക്കണം എന്ന് ആഗ്രഹമുള്ളവരും ഈ ഒരുപാട് മധുരം ബേക്കറി മൈദ തുടങ്ങിയ സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ഒഴിവാക്കിയിട്ട് കൂടുതൽ പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണം കഴിക്കുക മുട്ടയുടെ വെള്ള മുളപ്പിച്ച പയർ നെറ്റ് ബദാം.

ഇറച്ചി മീനും എല്ലാം കറിവച്ചത് ഇതെല്ലാം ധാരാളമായിട്ട് പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് തന്നെയാണ് പലപ്പോഴും ഈ വിശപ്പിനെ ഒന്ന് ഒഴിവാക്കി നിർത്താൻ ആയിട്ട് ഇതിനൊന്നും SURFACES ചെയ്യാനായി സാധിക്കാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് നമ്മൾ അറിയാതെ തന്നെ നമുക്ക് ഒരുപാട് ടേസ്റ്റ് ഉള്ള സാധനങ്ങൾ നമ്മൾ കഴിക്കുന്നത്.

ധനമൈ രാത്രിയിൽ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണമാണ് ശരീരം പരമ്പരത്തിക്കാൻ കാരണമാകുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/bvZh00dTGPY