ഷുഗർ എന്നെന്നേക്കുമായി കുറയാൻ ഇത് ഒരു കഷ്ണം മാത്രം മതി

നമുക്കെല്ലാവർക്കും വളരെയധികം പ്രിയപ്പെട്ട ഒരു പച്ചക്കറി തന്നെയാണ് വെണ്ടയ്ക്ക വെണ്ടയ്ക്ക കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ഷുഗർ കുറയുമെന്ന് കൊളസ്ട്രോൾ കുറയുമെന്നും എല്ലാം മലയാളികൾ വിശ്വസിക്കുന്നുമുണ്ട് ഇന്ന് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒരുപാട് ആളുകൾ ഇത് കഴിക്കുന്നുണ്ട് എന്നാൽ വെണ്ടയ്ക്ക കഴിക്കേണ്ട ഒരു രീതിയുണ്ട്.

   

ഇത് കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ചില തരത്തിലുള്ള ഗുണങ്ങളും ഉണ്ടാകുന്നുണ്ട് വെണ്ടയ്ക്ക നമ്മുടെ വീടുകളിൽ തന്നെ എല്ലാവരും ആളുകൾക്കും കൃഷി ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു പച്ചക്കറിയാണ് നമ്മുടെ വീടുകളിൽ ഒരു ചെടിച്ചട്ടിയിൽ നിന്ന് കഴിഞ്ഞാൽ ഏതാണ്ട് കൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് വെണ്ടയ്ക്കതിൽ.

നിന്നും കിട്ടിത്തുടക്കം കേരളത്തിൽ തന്നെ വികസിപ്പിച്ചെടുത്ത രോഗപ്രതിരോധശേഷിയുള്ള തൈകൾ ഇന്ന് എല്ലാത്തരത്തിലുള്ള കൃഷിഭവനിലും നിന്ന് ലഭ്യമാണ് വെണ്ടക്കയം ഏറ്റവും കൂടുതൽ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് വൈറ്റമിൻ സി വൈറ്റമിൻ ഡി കോംപ്ലക്സ് മാത്രമല്ല ഏറ്റവും കൂടുതൽ.

പൊട്ടാസ്യം കാൽത്സ്യം എന്നിവ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒരു പച്ചക്കറിയാണ് എന്നാൽ ചിലപ്പോൾ കുട്ടികൾ പോലും ഇത് കഴിക്കാതെ മാറ്റിവയ്ക്കുന്നതായി കണ്ടിട്ടുണ്ട് എന്നാൽ ഇന്ന് ജനിച്ച ഏകദ എട്ടു വയസ്സ് കുട്ടി മുതൽ വയസ്സായ ആളുകൾ വരെ ഒരേ പോലെ തന്നെ കഴിക്കാവുന്ന ഒരു പച്ചക്കറി തന്നെയാണ്.

വെണ്ടയ്ക്ക എന്നുള്ളത് എല്ലാ ആളുകളും അറിഞ്ഞിരിക്കണം കൊച്ചു കുട്ടികൾക്ക് നമുക്ക് വേവിച്ച് അതിന്റെ സൂപ്പ് ഫോമിൽ നമുക്ക് നൽകാം കുറച്ച് സ്കൂളിൽ പോകുന്ന കുട്ടികളാണ് എങ്കിൽ അവർക്ക് പതിവായിട്ട് ഇത് തോരൻ വച്ച് കഴിക്കുന്നത് നല്ലതായിരിക്കും എന്നാൽ വെണ്ടയ്ക്ക കഴിക്കാനായി ഇഷ്ടപ്പെടാത്ത കുട്ടികളാണ്.

എങ്കിൽ വെണ്ടയ്ക്ക കയറിയിട്ട് അതിന്റെ അരി എടുത്ത് എണ്ണയിൽ വറുത്തു കൊടുക്കുന്നത് കുട്ടികൾ വളരെയധികം രുചിയോട് കൂടി തന്നെ കഴിക്കുകയും ചെയ്യും ഇത്തരത്തിൽ വളരെയധികം ഡയറ്റിൽ നമ്മുടെ റെഗുലറായി തന്നെ ഉൾപ്പെടുത്തേണ്ട ഒരു പച്ചക്കറി തന്നെയാണ് ഇത് കാരണങ്ങൾ രണ്ടുമൂന്നെണ്ണം.

ഉണ്ട് ഒന്ന് ഇത് പ്രമേഹരോഗം തീർച്ചയായിട്ടും കൊളസ്ട്രോൾ യോഗം നല്ലതുപോലെ തന്നെ കുറയ്ക്കാൻ സഹായിക്കും അമിത പോലെ തന്നെ അമിതവണ്ണം കുറയാനായി സഹായിക്കും ആഴ്ചയിൽ മൂന്ന് ദിവസമെങ്കിലും നമ്മൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.