ഇതോടെ മാറിക്കിട്ടും വയറിലെ വിരശല്യവും, കൃമികടിയും

കുട്ടികളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വിരശല്യം അല്ലെങ്കിൽ കൃമികടി ഇതൊരു സാധാരണ അസുഖമാണെങ്കിലും മിക്ക അമ്മമാരും പറയാറുണ്ട് സാധാരണ സംഭവമാണ് വലുതാകുമ്പോൾ അത് മാറില്ലേ മിക്ക ആളുകളും ഇതൊരു വലിയൊരു കാര്യമാക്കി എടുക്കാറില്ല എന്തെങ്കിലും വിര ശല്യം അല്ലെങ്കിൽ.

   

കൃമികടി അനുഭവപ്പെടുമ്പോൾ അമ്മമാരെ ഏതെങ്കിലും മെഡിക്കൽ ഷോപ്പുകളിൽ പോയിട്ട് വിര ഇളക്കുന്നതിനുള്ള മരുന്ന് വാങ്ങിയ ഒന്നോ രണ്ടോ മാസം കൊടുക്കും ഇങ്ങനെ ഒന്നു രണ്ടുമാസം കൊടുക്കുമ്പോൾ തന്നെ അത് പൂർണമായിട്ടും മാറുകയും ചെയ്യും എന്ന രണ്ടു മൂന്നു മാസം വരുമ്പോൾ.

ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം വീണ്ടും അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട് അപ്പോ കുട്ടികളിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരു സംഭവം സാധാരണയായി തന്നെ നടക്കുന്നതാണ് എന്നാൽ മുതിർന്ന ആളുകളിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള വിരശല്യം വളരെയധികം ആയിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകളാണ് ഉണ്ടാക്കുന്നത് അപ്പോൾ കുട്ടികളിലും.

ഇതുപോലെ തന്നെ മുതിർന്ന ആളുകളിലും എല്ലാം കാണപ്പെടുന്നു വിരശല്യം ഉണ്ടാക്കുന്ന വിരകൾ ഏതെല്ലാമാണ് എന്നും അതുപോലെതന്നെ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതായിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ അ സമയങ്ങളിൽ നമ്മൾ വീട്ടിലിരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് ഒഴിവാക്കാം.

എന്നും ഇതിനെ കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇവിടെ വീഡിയോയിലൂടെ പറയാൻ പോകുന്നത് പല തരത്തിലുള്ള വിരകൾ ഉണ്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നാടൻ വിരകൾ അതുപോലെതന്നെ കൊക്കപ്പുഴു അതുപോലെതന്നെ വേറൊരെണ്ണമാണ് ഉരുണ്ട worms എന്ന് പറയുന്നത്.

ഇത് നൂഡിൽസ് പോലെയാണ് കാണപ്പെടുന്നത് അതാണ് പിൻ worms പറയുന്നത് അതായത് വളരെയധികം നേരിയ ആയിട്ടുള്ള സൈസിലുള്ള വളരെ സെന്റിമീറ്റർ നീളമുള്ള അധികം വെളുത്ത കളറിലുള്ള pin worms എന്നുള്ളത് പറയുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/kbJ42BTY6ys