ഇങ്ങനെ ചെയ്‌താൽ മതി യൂറിക് ആസിഡ് മാറ്റാൻ

സാധാരണ ഗതിയിൽ തള്ള വിരലിന്റെ ഒരു ഭാഗത്തുണ്ടാകുന്ന വേദന അല്ലെങ്കിൽ മഠത്തിൽ വരുന്ന വേദന ഇങ്ങനെ വേദനകൾ ആയിട്ട് നമുക്ക് ഡോക്ടറെ കാണാൻ പോയി കഴിഞ്ഞാൽ ഡോക്ടർ സാധാരണ യൂറിക്ക് ആസിസ് ചെക്ക് ചെയ്യാനായി പറയും യൂറിക് ആസിഡിന്റെ അളവ് 6.5 മുകളിലാണ്.

   

നമ്മൾ ഹൈപ്പർ യൂറിനിയ എന്നുള്ള കണ്ടീഷനിലേക്ക് എത്തി എന്നുള്ള കാര്യം ഉറപ്പിക്കാം ഹൈപ്പർ യൂറിനിയ ക്രമേണ ക്രിസ്റ്റൽ ഫോർമേഷൻ ഉണ്ടാക്കുകയും ആ ജോയിന്റുകളിൽ അടിയുകയും അവിടെനിന്ന് ഗോവൂട്ടി അത്രീസ് എന്ന് പറയുന്ന ഒരു കണ്ടീഷനിലേക്ക് മാറുകയും അപ്പോൾ യുട്ടിക്ക് ആസിഡ്.

ശരീരത്തിൽ വർദ്ധിച്ചു കൊണ്ടാണ് ഗൂട്ടി അത്രയ്റ്റിസ് വരുന്നു എന്നുള്ളതു സാങ്കേതികപരമായി തന്നെ നമുക്ക് പറയാൻ സാധിക്കും ഏതൊരു വിഭാഗത്തിൽ പെട്ട ഡോക്ടർമാരാണ് എങ്കിലും കൺസൾട്ടിങ്ങിനു ശേഷം മരുന്നുകളോടൊപ്പം തന്നെ ഡയറ്റിനെ കുറിച്ച് വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടതായിട്ട് .

തന്നെ പറയാറുണ്ട് ഒരുപക്ഷേ നമുക്ക് ഡയറ്റിൽ കൂടി ഏറ്റവും കൂടുതൽ നിയന്ത്രിക്കാനായി കഴിയുന്ന അസുഖങ്ങളിൽ ഒന്നുകൂടി ഈ രോഗം എന്തുകൊണ്ടാണ് ഡയറ്റ് മാനേജ്മെന്റ് ഇത്രയും അധികം പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് ഗൗട്ടിന്റെ കാര്യത്തിൽ നമ്മൾ പറയുന്നത് പൊതുവേ പ്രോട്ടീൻ കാരണമാണ്.

യൂറിക് ആസിഡ് വർദ്ധിക്കുന്നത് എന്നുള്ളത് പറയാറുണ്ട് അതുകൊണ്ട് പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ ഒന്നും കഴിക്കാൻ പാടില്ല എന്നും നമ്മൾ പറയാറുണ്ട് തികച്ചും വളരെയധികം തെറ്റിദ്ധാരണ ഒരു സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് ആണ് ഇത് പ്രോട്ടീൻ എല്ലാം മറച്ച് പ്രോട്ടീൻ അകത്തുള്ള പ്യൂരിൻ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു ആസിഡാണ്.

പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഭക്ഷണങ്ങൾ ആണ് പൂരിന് കൂടുതലായിട്ട് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള നമ്മൾ ഒഴിവാക്കേണ്ടതും ഏതെല്ലാം ഭക്ഷണങ്ങളിലാണ് ഇത് കൂടുതലായി അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് അല്ലെങ്കിൽ വലിയ ഭക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം ഏറ്റവും കൂടുതൽ യൂറിക് ആസിഡ്.

ഉണ്ടാക്കാനായി സാധ്യതയുള്ളത് ഒരു ഭക്ഷണമാണ് റെഡ്മിറ്റ് അതുപോലെ തന്നെ ഓർഗൺ മീറ്റ് മറ്റൊന്നാണ് ഷെല്ലി ഉള്ള മത്സ്യങ്ങളാണ് നമ്മുടെ ഞണ്ട് കവണ പോലെയുള്ള മത്സ്യങ്ങൾ മതി അയില എന്നിവയിൽ ധാരാളമായി തന്നെ ഇത് ഉണ്ട് പക്ഷി വളർന്നു കൊണ്ടുവരുന്ന മദ്യപാനം ശീലം യൂറിക് ആസിഡ്.

വർദ്ധിക്കാൻ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണമായി മാറിയേക്കാം ആൽക്കഹോൾ ധാരാളമായി തന്നെ പ്യൂരിൻ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ധാരാളമായി പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായിട്ടും ഒഴിവാക്കുന്നതാണ് യൂറിക്കാസിഡ് രോഗികൾക്ക് ഏറ്റവും വളരെയധികം നല്ലത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.