വെറും 5 മിനുട്ട് കൊണ്ട് മുഖം വെളുക്കും ഇത് ഉപയോഗിച്ചാൽ

നമ്മൾ ഇന്ന് പരിചയപ്പെടാനായി പോകുന്നത് എല്ലാത്തരത്തിലുള്ള സ്‌കിൻ ഉള്ള ആളുകൾക്കും മുഖത്തെ ചെറിയ രീതിയിലുള്ള പാടുകൾ അതുപോലെതന്നെ കരിവാളിപ്പ് മുതലായവ ഉണ്ടാവുക എന്നുള്ളത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ മനസ്സിന് വിഷമം ഉണ്ടാക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് ഈ കാര്യമംഗല്യം അല്ലെങ്കിൽ.

   

ഈ മുഖത്ത് കരിവാളിപ്പ് വന്നുകൊണ്ട് മുഖത്ത് ആകെ വലിയൊരു വികൃതമായിട്ടുള്ള മുഖം ആക്കി മാറ്റുന്നത് മോഡേൺ മെഡിസിൻ മേലാസ്മ എന്നാണ് പറയുക ഈ കരിമംഗലം എന്ന് പറയുന്ന പ്രശ്നം ഹോം രമഡി ലൂട്ടെ അതിന് എങ്ങനെ ചികിത്സ സാധിക്കും ഇനി അതിന് സാധിച്ചില്ല എങ്കിൽ തരത്തിലുള്ള സപ്ലിമെന്റുകൾ ഉണ്ട്.

എന്തെല്ലാം ചികിത്സാരീതികളാണ് മോഡേൺ മെഡിസിനിൽ ഉള്ളത് ഏറ്റവും പ്രധാനമായിട്ടും നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട ഒരു കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് മുഖം നല്ലതുപോലെ ക്ലീൻ ആക്കി സൂക്ഷിക്കുക എന്നുള്ളതാണ് പൊടി പടലങ്ങളും പൊകയും മലിനീകരണവും എല്ലാം നമ്മുടെ മുഖത്തിന് ചർമത്തെ ശരീരത്തിന്റെ ചർമ്മത്തെ.

എല്ലാം വളരെയധികം മോശമായി തന്നെ ബാധിക്കാറുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ വലിയൊരു ഘടകമാണ് നമ്മുടെ സ്ട്രെസ് ഫാക്ടർ നമ്മുടെ മനസ്സും ശരീരവും എല്ലാം ഒരേപോലെ തന്നെ ബന്ധപ്പെട്ട് കിടക്കുന്നതാണ് എന്ന് പല ആളുകൾക്കും അറിയാമെങ്കിലും നല്ല ഉറക്കം ലഭിച്ചില്ല എങ്കിലും നമ്മുടെ ജോലിയിൽ.

നിന്നും ഉണ്ടാകുന്ന മനസ്സിലുമായിട്ടുള്ള സമ്മർദ്ദങ്ങളും അല്ലാതെ ഉണ്ടാകുന്ന ടെൻഷനും എല്ലാം നമ്മുടെ മുഖത്തുള്ള പുഞ്ചിരി മായ്ച്ചു കളയുന്നതിനും മുഖത്ത് കരിവാളിപ്പ് ഉണ്ടാക്കാനും ഉള്ള സാധ്യതയുണ്ട് പലപ്പോഴും പുഞ്ചിരി എന്ന് പറയുന്നത് എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കാം അത് നമ്മുടെ ജോലി പലപ്പോഴും സന്തോഷത്തോടെ.

ഒരു മൂളിപ്പാട്ട് കൂടി ചെയ്യാനായി സാധിച്ചാൽ എത്ര മണി നമുക്ക് മാനസിക സമ്മർദ്ദത്തെ കുറിക്കാനായി കഴിയുന്നത് നമുക്കത് വളരെ സന്തോഷത്തോടുകൂടി ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട് എങ്കിൽ നമുക്ക് തന്നെ അത് വളരെ വലിയൊരു സ്ട്രെസ് റിലീഫ് ആണ്ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.