ഈ ലക്ഷണങ്ങൾ അവഗണിക്കരുത് കാലിലെ രക്തക്കുഴലുകളിൽ ബ്ലോക്ക്

ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് പെരിക്കുലർ വാസ്കുലർ ഡിസീസ് അതിനെ കുറിച്ചാണ് നമ്മുടെ നാടുകളിൽ വളരെ കോമൺ ആയി തന്നെ കാണുന്ന ഒരു അസുഖമാണിത് ഷുഗർ ബ്ലഡ് പ്രഷർ സ്മോക്കിങ് ഇവയെല്ലാം ചെയ്യുന്ന ആളുകൾ കാലിലും കൈയും ഉള്ള കുഴലുകൾ ബ്ലോക്ക്‌ സംഭവിക്കുമ്പോഴാണ്.

   

പരിക്കുലർ വാസ്കുലർ ഡിസീസ് എന്ന് പറയുക അപ്പോൾ ഹാർട്ടിന്റെ കുഴലുകളിലും അതുപോലെതന്നെ നെഞ്ചുവേദനയും വേദന അനുഭവപ്പെടം അല്ലെങ്കിൽ കാലിനും കയ്യിനും ആണ് ബ്ലോക്ക് ഉള്ളത് എങ്കിൽ അതിനായിട്ട് വേദന ആയിരിക്കാം ചിലപ്പോൾ പേഷ്യൻസ് നമ്മുടെ അടുത്തേക്ക് വരുന്നത്.

ഇപ്പോൾ നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യം നമ്മൾ നടക്കുമ്പോൾ കാലുകളിൽ അമിതമായി ഉണ്ടാകുന്ന വേദന നിൽക്കുമ്പോൾ അത് മാറുക അതാണ് കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ലക്ഷണം വേറൊരു പ്രധാനപ്പെട്ട ബുദ്ധിമുട്ട് കാലുകളിൽ മുറിവ് ഉണങ്ങാതിരിക്കുക ഈ രണ്ട് ലക്ഷണങ്ങൾ ആയിട്ടാണ് ആളുകൾ ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക്.

സാധാരണ വരിക ആരിലല്ലമാണ് ഇത് വരുക ആരിലെല്ലാമാണ് ഈ വരാനുള്ള ചാൻസ് വളരെ കൂടുതൽ ഷുഗർ ഉള്ളവരിൽ അതുപോലെതന്നെ ബ്ലഡ് പ്രഷർ ഉയർന്നു തന്നെ നിൽക്കുന്ന ആളുകളിൽ അതുപോലെതന്നെ സ്മോക്കിംഗ് ബ്ലഡ് പ്രഷർ ഉയർന്ന അളവിൽ തന്നെ നിൽക്കുക അമിതമായിട്ടുള്ള വണ്ണം.

പിന്നെ കൂടുതൽ വ്യായാമമില്ലാതെ ഒരുപാട് സമയം ഇരിക്കുക ഇവരിൽല്ലാമാണ് ഈ പെരിഫൽ ഡിസീസ് കൂടുതലായിട്ട് കാണുക ഏഷ്യൻസ് നമ്മുടെ അടുത്ത് വരുമ്പോൾ സാധാരണ പറയുന്ന ഒരു കമ്പ്ലൈന്റ് നടക്കുമ്പോൾ.

ഉണ്ടാകുന്ന വേദന നിൽക്കുമ്പോൾ അത് മാറുകയും ചെയ്യുന്നു കാലിന് ഉണ്ടാകുന്ന മുറിവ് ഉണങ്ങാത്ത അവസ്ഥ പിന്നെ ഒരു ലക്ഷണം കാണിക്കാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.