ഞെട്ടിക്കുന്ന തെളിവുമായി ഇതാ ഡോക്ടർ വെറും 3 മിനുട്ട് കൊണ്ട് ഷുഗർ കുറക്കാം

ഷുഗർ ഉണ്ടെങ്കിൽ യാതൊരു വിധത്തിലുള്ളതും കഴിക്കാതെ തന്നെ ഒരു 50 മില്ലി ഗ്രാം ബ്ലീഡ് ഷുഗർ ലെവൽ ഒന്ന് കുറയ്ക്കണം എന്നുണ്ടോ എപ്പോഴും ഷുഗർ രോഗികളിൽ അടുത്ത ദിവസം എന്തെങ്കിലും സർജറി ചെയ്യുന്നവർക്ക് എത്രത്തോളം ഇൻസുലിൻ കൂടുതലായി കൊടുത്താലും എത്രത്തോളം ഭക്ഷണം.

   

കുറച്ചു കഴിച്ചാലും എത്രത്തോളം മരുന്നുകൾ കൂടുതലായി കഴിച്ചാലും ഈ ബിപിയും ഷുഗറും ഒന്നും കുറയാനായി പോകുന്നില്ല അങ്ങനെ ഉള്ളവർക്ക് അങ്ങനെ മാത്രം ഷുഗർ ഒന്ന് കുറയ്ക്കുന്നതിനായിട്ട് ഒരു പ്രത്യേക തരത്തിലുള്ള എക്സസൈസും ഡയറ്റും ആണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത്.

വെറും മൂന്നു മിനിറ്റുകൾ കൊണ്ട് ഷുഗർ നമുക്ക് കുറയ്ക്കാം പക്ഷേ ഇത് ഡോക്ടർമാരെ പറ്റിക്കുന്നതിനു വേണ്ടി ഫാസ്റ്റിംഗ് ബ്ലീഡ് ഷുഗർ കുറക്കാൻ വേണ്ടി മാത്രമാകരുത് കേട്ടോ അതായത് എല്ലാ ദിവസവും നമുക്ക് പ്രാക്ടീസ് ചെയ്താൽ നമ്മുടെ പ്രമേഹം അത്രത്തോളം നിന്നെ കണ്ട്രോൾ ആക്കാൻ.

ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിച്ചേക്കും ഇനി വേണ്ട വ്യായാമത്തിന്റെ ഒരു പേരാണ് എച്ച് ഐ ടി അഥവാ ഹൈ ഇന്റന്റ് സിറ്റി ഇന്റർവെൽ ട്രെയിനിങ് എന്ന് പറയുന്ന ഒന്ന് രണ്ടാമതായിട്ടുള്ളത് ഡയറ്റ് ആണ് ഇതിന് കഴിക്കേണ്ടതായിട്ടുള്ള ചില തരത്തിലുള്ള ഭക്ഷണകാര്യങ്ങൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം.

ഈ എച്ച് ഐ ഐ ടി എന്ന് പറയുന്നത് ഹൈ ഇന്റർസിറ്റി ഇന്റർവെൽ ട്രെയിനിങ് ഇങ്ങനെ പറയുന്ന സംഗതികളിൽ നമ്മൾ ഉൾക്കൊള്ളിച്ചിട്ടുള്ളത് ഒരു 30 സെക്കൻഡ് നേരത്തേക്ക്.

നമ്മുടെ ഹാർട്ട് റേറ്റ് ഒരു 120ൽ കൂടുതലായി പോയിരുന്ന രീതിയിൽ നല്ല ഇന്റർ സിറ്റിയിലുള്ള ഒരു വർക്കൗട്ടാണ് 30 സെക്കൻഡ് എന്ന് പറയുന്നത് അര മിനിറ്റ് ഉള്ളൂ എന്നുള്ളത് നമുക്ക് പ്രത്യേകമായി തന്നെ ഓർക്കാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.