വെറും 7ദിവസം കൊണ്ട് എത്ര വലിയ പൊണ്ണത്തടിയും കുറയും.. ഇതുമാത്രം കുടിച്ചാൽമതി

ഇന്ന് നമ്മളിവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് ഒരുപാട് ആളുകൾ ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് ആഗ്രഹിക്കുന്നത് പല രീതികളിൽ പലരീതിയിലുള്ള കാര്യങ്ങളെല്ലാം ട്രൈ ചെയ്തു എന്ന് പറഞ്ഞാലും ഒരു നല്ലൊരു റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്നില്ല എന്ന് ഉള്ളത് പല ആളുകളും പറയാറുണ്ട് ഞാനൊരു മറ്റൊരു ട്രൈ ചെയ്തു.

   

നോക്കി സത്യം പറഞ്ഞാൽ നല്ല റിസൾട്ട് ഉള്ള ഒരു കാര്യമാണ് ഇപ്പോൾ അപ്പോൾ തന്നെ ഞാൻ ഒരു കഴിച്ചുകൊണ്ട് 4 കിലോ വരെ ശരീരഭാരം കുറഞ്ഞു അപ്പോൾ കൂടുതൽ കുറെ താല്പര്യം ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് ഞാൻ അധികം നാളിതു കണ്ടിന്യൂ ചെയ്തില്ല ആർക്കെങ്കിലും ഇത് ചെയ്യണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഒന്ന് ട്രൈ ചെയ്തു.

നോക്കുക വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് ഒരു കാര്യമാണ് ശരീരഭാരം കുറയണമെന്ന് ആഗ്രഹമുള്ളവർ തൈറോയ്ഡ് പ്രശ്നമുള്ള ആളുകൾ അല്ലെങ്കിൽ മുട്ടുവേദന ജോയിന്റ് പെയിൻ ഉള്ളവർ അതുപോലെ തന്നെ ഇൻഫ്ളമേഷൻസ് അതായത് രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ ഉള്ള ക്ഷീണം ഉന്മേഷക്കുറവ് വേദനകൾ.

അങ്ങനെയുള്ള ആളുകൾക്ക് ഇതൊരു ബെസ്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഡയറ്റാണ് അതായത് നല്ല ആളുകൾക്കും ഇത് പറ്റണമെന്നില്ല പക്ഷേ ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് ചേരുവകൾ പക്ഷേ ഇത് എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം പരിചയം ഉള്ളത് ആയിരിക്കും ഒരു എക്സ്പിരിമെന്റ് എന്നുള്ള ലെവലിൽ എങ്ങനെയാണ്.

നമുക്ക് അതിന്റെ നമ്മുടെ ലെവൽ ഒന്ന് വർദ്ധിപ്പിക്കുക എങ്ങനെയാണ് എന്നുള്ളത് നമ്മൾ സ്റ്റഡി ചെയ്തു വന്ന സമയത്ത് ഇതുവരെ പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്ന ഞാനിതുവരെ പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്ന മെത്തേഡുകൾ എല്ലാം തന്നെ ഒന്ന് മിക്സ് ചെയ്തിട്ട് ഇനി ഒരു ഡയറ്റ് ചെയ്തു നോക്കി നല്ല റിസൾട്ട് ഉണ്ട്.

ഞാൻ പണ്ട് കഴിച്ചു കൊണ്ടിരുന്ന രീതികൾ രാത്രിയാവുമ്പോ രണ്ട് ചപ്പാത്തി ചിക്കൻ കറി കറി കടലക്കറി അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും ആയിരുന്നു ഭക്ഷണം അതൊരു ഏഴുമണിക്ക് മുമ്പായിരുന്നു നോക്കിയിട്ട് പത്തുമണിവരെ എല്ലാം പോകുമായിരുന്നു കുഴപ്പമില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/M4qKobkQQFA