ഈയൊരു വീട്ടു വൈദ്യത്തിലൂടെ മൂത്രക്കല്ല് പൊടിഞ്ഞു പോകും

ഇന്നത്തെ നമ്മുടെ വിഷയം മൂത്രത്തിൽ കല്ല് എന്നുള്ള വിഷയത്തെക്കുറിച്ചാണ് സാധാരണ മായിട്ടുള്ള ഒരു അസുഖമാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ ചർച്ച ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് കണക്കുകൾ അനുസരിച്ച് ജീവിതത്തിലെ എപ്പോഴെങ്കിലും മൂന്നിൽ ഒന്നിലൊരാൾക്ക് എങ്കിലും വരുന്ന ഒരു കണ്ടീഷനാണ് കിഡ്നി സ്റ്റോൺ കൃത്യമായിട്ടുള്ള സമയത്ത് ശരിയായി രീതിയിലുള്ള ചികിത്സാ ലഭിച്ചില്ലെങ്കിൽ കിഡ്നി ഫെലിയർ വൃക്ക തകരാർ വരെ അസുഖം കാരണം ഉണ്ടാവുന്നതാണ്.

   

അതുകൊണ്ടുതന്നെ പൊതുജനങ്ങൾക്ക് ഇടയിൽ ഈ രോഗത്തെ കുറിച്ചുള്ള അറിവ് പകർന്നുകൊടുക്കുക രോഗ ലക്ഷണങ്ങളെ കുറിച്ചും രോഗനിർണയം മാർഗ്ഗങ്ങളെ കുറിച്ചും .

ചികിത്സാരീതികളെക്കുറിച്ചുള്ള ഇൻഫർമേഷൻ എല്ലാം പകർന്നു കൊടുക്കുക എന്നുള്ളതാണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യങ്ങൾ ആദ്യം ഇതിന്റെ രോഗലക്ഷണങ്ങളെ കുറിച്ച് നമുക്ക് ചർച്ച ചെയ്യാൻ അടിവയറിൽ വയലുണ്ടാകുന്ന ശക്തമായ വേദന നടുവേദന ഒരു വശത്തേക്ക്.

മാത്രമായിട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന വേദന എന്നിവ ഇതിന് കാണുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണങ്ങളാണ് ഇതുകൂടാതെ തന്നെ ഇടക്കിടയ്ക്ക് മൂത്രമൊഴിക്കുക മൂത്രത്തിൽ രക്തത്തിന്റെ അംശം അനുഭവപ്പെടുക കൂടാതെ മൂത്രത്തിന്റെ അളവ് കുറയുക ഇവയെല്ലാം രോഗത്തിന്റെ മറ്റു പല ലക്ഷണങ്ങളാണ്.

ഇപ്രകാരം എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള രോഗലക്ഷണങ്ങൾ ഉള്ളവർ സ്വയം ചികിത്സ നടത്താതെ ഉടനടി തന്നെ മെഡിക്കൽ ചികിത്സ നേടേണ്ടതാണ് കാരണം.

അസുഖം കണ്ടുപിടിക്കുന്നതിന് ഒരു കാലതാമസം വരുന്നുണ്ടെങ്കിൽ ഇത് കിഡ്നി ഫെയിലിയർ ഞാൻ നേരത്തെ സംസാരിച്ചത് പോലെ തന്നെ കിഡ്നി ഫെയിലിയർ അസുഖങ്ങളെ കുറിച്ച് ചർച്ച ചെയ്യുമ്പോൾ അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമുക്ക് അടുത്തതായി കിഡ്നി സ്റ്റോൺ വരാതിരിക്കാൻ ആയിട്ടുള്ള.

രോഗപ്രതിരോധ മാർഗങ്ങൾ പ്രകാരമാണ് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം ഭക്ഷണത്തിൽ ഓക്സിലേറ്റിന്റെ കണ്ടെന്റ് കൂടിയിട്ടുള്ളത് പരമാവധി ഒഴിവാക്കുക അപ്രകാരമുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം ചോക്ലേറ്റ് നട്ട്സ് ചായ കോഫീ കാർഡിനേറ്റർ കൂൾ ഡ്രിങ്ക്സ് എന്നിവ നല്ലതുപോലെ ഓക്സിലേറ്റ് കണ്ടെന്റ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ളതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/T1fXCHGUcWc