ദിവസവും രാവിലെ ഇത് കഴിച്ചാൽ മതി ശരീരത്തിൽ അടങ്ങിയ മുഴുവൻ ഷുഗറും ഉരുകിപ്പോകാൻ

നമ്മളെല്ലാവരും നെല്ലിക്ക കഴിച്ചിട്ടുണ്ടാകും നെല്ലിക്ക കഴിക്കാത്തവരായി ആരും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല ഈയടുത്തകാലത്ത് നമ്മൾ ഒരുപാട് ആളുകൾ നെല്ലിക്കയും മഞ്ഞളും എല്ലാം കഴിച്ചിട്ടുണ്ടാവും അപ്പോൾ അത് നമ്മൾ കഴിച്ചതിൽ നിന്നും പറയാൻ സാധിക്കും നമ്മുടെ രോഗപ്രതിരോധശേഷിയും യൂണിറ്റിയും കാര്യങ്ങളെല്ലാം വർദ്ധിപ്പിക്കാനായിട്ട് നമുക്ക് നെല്ലിക്ക കഴിച്ചത് എന്നുള്ളത് നെല്ലിക്കയിൽ ഒരുപാട് ഔഷധഗുണങ്ങളുണ്ട്.

   

അതുപോലെതന്നെ പോഷകങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് വൈറ്റമിൻ സി ധാരാളമായി തന്നെ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ് നെല്ലിക്ക കൂടുതൽ കാൽസ്യമാണ് എങ്കിലും അയൺ ആണെങ്കിലും ധാരാളമായി തന്നെ ഉണ്ട് നെല്ലിക്കയിൽ നെല്ലിക്ക നമ്മുടെ സ്കിന്നിനായെങ്കിലും മുടിക്കാണെങ്കിലും നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഒരുപാട് പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് നെല്ലിക്ക നല്ലതാണ് അതുപോലെതന്നെ നെല്ലിക്ക കഴിക്കുന്ന വഴി നമുക്ക് എന്തെല്ലാം ഗുണങ്ങളാണ്.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിനാണ് സിന്നിനാണെങ്കിലും കണ്ണുകൾ ആണെങ്കിലും മുടിക്കാണെങ്കിലും കാണുന്നത് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം നെല്ലിക്കയിൽ ധാരാളമായി തന്നെ വൈറ്റമിൻ സി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് നല്ലതുപോലെ തന്നെ ആന്റിഓക്സൈഡ് ആണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ സീസണൽ ആയിട്ട് വരുന്ന കഫക്കെട്ടും ജലദോഷവും എല്ലാം കുറയ്ക്കാനുള്ള കഴിവ് നെല്ലിക്ക ഉണ്ടെന്നും കെടക്കെടക്ക് ജലദോഷവും കഫക്കെട്ടും.

അല്ലെങ്കിൽ സൈനസൈറ്റിസിന്റെ ഇഷ്യൂസ് എല്ലാം വരുന്നവരാണ് എങ്കിൽ ഡെയിലി ഓരോന്നിലേക്ക് കഴിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ വൈറ്റമിൻ സി എത്തും നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ വൈറ്റമിൻസ് ഉണ്ടാക്കുന്നില്ല അപ്പോൾ അതിനുള്ള സപ്ലിമെന്റ് എടുത്താൽ തന്നെയാണ് നമുക്ക് വൈറ്റമിൻ സി നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ എത്തുകയുള്ളൂ ഇപ്പോൾ നെല്ലിക്ക കഴിക്കുന്ന വഴി നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ വൈറ്റമിൻ സി എത്തുന്നുണ്ട് അപ്പോൾ ഇതുവഴി നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ രോഗപ്രതിരോധശേഷി വർദ്ധിപ്പിക്കും ഡി വൈറ്റമിൻ സി നമ്മൾ കഴിക്കുന്നത് വഴി രോഗപ്രതിരോധശേഷി വർദ്ധിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് വരുന്ന ജലദോഷം കഫക്കെട്ട് അതുപോലെതന്നെ ശ്വാസ തടസ്സങ്ങൾ എല്ലാം കുറക്കാൻ ആയി സാധിക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.