40 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞാൽ കഴിക്കേണ്ടതായിട്ടുള്ള വിറ്റാമിനുകൾ

പലപ്പോഴും ഒരു 40 വയസ്സ് കഴിയുമ്പോൾ ആണ് നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും സ്ത്രീകൾക്കും പുരുഷന്മാർക്കും പലവിധത്തിലുള്ള രോഗങ്ങൾ വരുന്നത് പലർക്കും രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ ഉന്മേഷക്കുറവ് കൈകാലുകൾ മുട്ട് വേദന തലയിൽ പരിപ്പ് പലപ്പോഴും രക്തം പരിശോധിക്കുന്നത് സമയത്ത് ബിപി വർദ്ധിക്കുക കൊളസ്ട്രോൾ കൂടുതലാണ് ഷുഗർ കൂടുതലാണ് ഫറ്റി ലിവർ കൂടുതലാണ് അതുപോലെ തന്നെ പലവിധത്തിൽ വയറിനു പ്രശ്നങ്ങൾ.

   

നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണങ്ങൾ ശരിയായി രീതിയിൽ ദഹിക്കുന്നില്ല ശരീരത്തിനില്ലാതെ എപ്പോഴും എപ്പോഴും അമിതമായിട്ടുള്ള ടെൻഷൻ രക്തം പരിശോധിക്കുമ്പോൾ തൈറോയ്ഡ് ഹോർമോണിൽ നല്ലതുപോലെ കുറവ് ഇന്ന് 40 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ ആളുകളിൽ കാണുന്നുണ്ട് 40 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞവർ ഈ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം മറികടത്തുന്നതിനു വേണ്ടി അവർ പതിവ് ആയി കഴിക്കേണ്ട വൈറ്റമിൻസ് പരിചയപ്പെടുത്താം വൈറ്റമിൻസ് ഏതെല്ലാമാണ്

. എന്ന് നോക്കിയിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ ഉടനെ തന്നെ മെഡിക്കൽ ഷോപ്പിൽ പോയി വൈറ്റമിൻസ് വാങ്ങി കഴിക്കുക എന്നുള്ളതല്ല ഞാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് വൈറ്റമിനുകൾ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ നിങ്ങൾ ഈ 40 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞാൽ പതിവ് ആയിട്ട് കഴിച്ചിരിക്കണം ഏതിലാണ് ഇത് ഈ വൈറ്റമിൻസ് എന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ വ്യക്തമാക്കാൻ ഒന്നാമത്തെ വൈറ്റമിൻ ഡിയാണ് വൈറ്റമിൻ ഡി യുടെ ഗുണങ്ങളെക്കുറിച്ച് ഞാൻ പറയേണ്ട കാര്യമില്ല.

ഇന്ന് ഞാൻ നമ്മുടെ നാട്ടിൽ ഉള്ള 90% ആളുകളെയും രക്ത പരിശോധനയിൽ വൈറ്റമിൻ ഡി നോക്കി കഴിഞ്ഞാൽ കുറഞ്ഞിരിക്കുന്നത് കാണാം എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ സംഭവിക്കുന്നത് എന്നറിയാമോ സാധാരണഗതിയിൽ നമ്മുടെ കരളാണ് ഈ വൈറ്റമിൻ ഡി എ സ്റ്റോർ ചെയ്ത് സൂക്ഷിക്കുന്നത് വൈറ്റമിൻ നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നത് ഭക്ഷണങ്ങളിൽ നിന്നും പിന്നെ സൂര്യപ്രകാശത്തിൽ നിന്നും ആണ് നമ്മുടെ സ്കിന്നിൽ ഉണ്ടാക്കപ്പെടുന്നത്.

എന്നാൽ ഒരു 40 വയസ്സ് കഴിയുന്ന സമയത്ത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ മുസ്ലിം മെട്രോ പോലളിസത്തിൽ വ്യത്യാസം വന്നുകൊണ്ട് പലർക്കും 40 വയസ്സിനോട് അടുപ്പിച്ചായിരിക്കും ഇവർക്ക് വണ്ണം കൂടുതൽ വരുന്നത് ശരീരത്തിൽ കൊഴുപ്പ് അടിഞ്ഞു കൂടുന്നത് ഇവർക്ക് ശരീരത്തിലെ ഇൻസുലിൻ മെട്രോ പോളിസിൽ വ്യത്യാസം വരുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഈ വ്യത്യാസങ്ങൾ അനുഭവപ്പെടുന്ന സമയത്ത് ഈ വൈറ്റമിൻ ഡി എ സ്റ്റോർ ചെയ്യാനുള്ള ക്രമേണ കഴിവ് കുറഞ്ഞുവരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.