എങ്ങനെ നാച്യുറലായി പരിഹരിക്കാം ചെറുപ്പക്കാരിലെ അകാലനര ? നരച്ച മുടി വേരോടെ കറുപ്പാകാൻ

സ്ത്രീ പുരുഷ വിത്യാസമില്ലാതെ ഒരുപാട് ആളുകളെ അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് തലമുടിയിലെ നര കൂടി വരിക എന്നുള്ളത് കാലത്ത് 40 വയസ്സുകളിൽ കണ്ടിരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമായിരുന്നു തലയിൽ അവിടെയും ഇവിടെയും ആയിട്ട് നര കാണുക എന്നുള്ളത് എന്നാൽ ഇന്ന് 12 വയസ്സ് മുതൽ മുകളിലേക്ക് ടീനേജ് കുട്ടികളിൽ പോലും തലമുടിയിൽ നര വരുന്നുണ്ട് പലപ്പോഴും ഒരു 20 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ യുവാക്കളിലും യുവതികളിലും.

   

അവർക്ക് തലയിൽ വരുന്ന കൂടിയിട്ടുള്ള നര മറച്ചുവെക്കുന്നതിനായി ഡൈ അല്ലെങ്കിൽ ഹെന്നയോ എല്ലാം അപ്ലൈ ചെയ്തിട്ട് പുറത്തേക്ക് പോകുന്ന ആളുകളും ഒരുപാടുണ്ട് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയും ചെറിയ പ്രായത്തിൽ തന്നെ ഇത്രയും ഉണ്ടാകുന്നതെന്നും നമുക്ക് ഇതെങ്ങനെ അകാല നര വരാതെ എങ്ങനെ പരിഹരിക്കാം എന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ വ്യക്തമാക്കാം ഇത് അറിയണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ ബേസിക്കലി ഒരാളുടെ കറുത്ത മുടി എങ്ങനെയാണ് നരക്കുന്നത്.

എന്ന് മനസ്സിലാക്കുക നമ്മുടെ തലമുടിക്ക് ഈ കറുപ്പ് നിറം നൽകുന്നത് മേലന സയൻസ് എന്ന് പറയുന്ന മേലൻ എന്ന് പറയുന്ന കോശങ്ങൾ നമ്മുടെ മുടിയുടെ റൂട്ടിൽ ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ് മുടി മുടിയിടകൾ കറുത്തു വരുന്നത് മനുഷ്യർക്ക് പലർക്കും ഇതിന്റെ അളവ് രീതിയിലാണ് വരുന്നത് വിദേശികൾക്ക് നിങ്ങൾക്കറിയാമോ ഒരിക്കലും കറുത്തമുടി അല്ല അവർക്ക് കാണുന്നത് മുടിയുടെ റൂട്ടിലുള്ള മെലാനിന്റെ അളവു വളരെയധികം കുറവായതുകൊണ്ട്.

തന്നെ ഒരുപക്ഷേ ചിന്തിച്ച് മുടിയോ അല്ലെങ്കിൽ ബ്രൗൺ കളറിലുള്ള മുടിയോ കണ്ടു വരാൻ എന്നാൽ നമ്മൾ എഷ്യക്കാർക്ക് തലമുടിയിലെ മേലാൻറെ അളവ് കൂടുതലായതുകൊണ്ടാണെന്ന് നമുക്ക് നല്ല കറുത്ത മുടി കണ്ടുവരുന്നത് എന്നാൽ മുടിയിൽ ഇതിന്റെ അളവു വളരെ കുറവായിട്ടുള്ള ആളുകളിൽ മുടി അല്പം ചെമ്പിച്ചിട്ടോ അല്ലെങ്കിൽ ബ്രൗൺ കളറിലുള്ള താടി രോമം എല്ലാം കൊണ്ടുവരാം തലമുടിക്ക് കറുപ്പ് നിറം നൽകുന്നത് മേലാണോ സയൻസ് കോശങ്ങൾ നശിച്ചു പോകാനുള്ള ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട കാര്യം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/GVNULJOIRtc