ഇഞ്ചി നീര് കൊണ്ടുള്ള ഈ ഒറ്റമൂലിയും ശരീരത്തിലെ ഗ്യാസ് പുറത്തു കളയും

ഇപ്പോഴത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ കൂടുതലായി ആളുകൾ പറഞ്ഞു കേൾക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നം ആണ് ഗ്യാസിന്റെ പ്രശ്നം അപ്പോൾ ആരോട് ചോദിച്ചാലും ആളുകൾ പറയും എനിക്ക് എന്ത് കഴിച്ചാലും ഗ്യാസിന്റെ പ്രശ്നങ്ങളാണ് അതുകൊണ്ട് എനിക്ക് അത് കഴിക്കാൻ സാധിക്കില്ല ഇത് കഴിക്കാനായി സാധിക്കില്ല ഇത് കഴിച്ചിട്ടുണ്ട് എനിക്ക് ഈ പ്രശ്നങ്ങളെ അനുഭവപ്പെടും ഇങ്ങനെ ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞു കേൾക്കാറുണ്ട് എന്താണ് ഗ്യാസിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ എന്നും പറയുന്നത്.

   

എങ്ങനെ നമുക്ക് പരിഹരിക്കാൻ സാധിക്കു എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം പലതരത്തിലുള്ള കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് നമുക്ക് ഗ്യാസിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട് അത് ചിലപ്പോൾ നമുക്ക് ചില തരത്തിലുള്ള ഭക്ഷണങ്ങളോടുള്ള അലർജി അല്ലെങ്കിൽ ഇൻഡോളറൻസ് മൂലമാകാം അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ ഉണ്ടാകുന്ന കൺവെൻഷൻസ് അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് തൈറോയ്ഡ് കണ്ടീഷൻസ് കിഡ്നി കണ്ടീഷൻസ് എന്നിവ മൂലം എല്ലാം നമുക്ക് ഗ്യാസിന് പ്രശ്നങ്ങൾ.

അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ശരിയായ രീതിയിലുള്ള ബാക്ടീരിയ ഇല്ലാതിരിക്കുക അങ്ങനെയുള്ള കാരണങ്ങൾ വഴി നമുക്ക് ഗ്യാസിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ അനുഭവപ്പെടാം ചില ആളുകൾ ജീവിതശൈലികളിൽ ഉള്ള ക്രമക്കേടുകൾ മൂലം ഗ്യാസിന് പ്രശ്നങ്ങൾ മദ്യപാനം അതുപോലെ തന്നെ പുകവലി ഗ്യാസിന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ അനുഭവിക്കുന്നവരുണ്ട് ഇനി എന്താണ് ഗ്യാസ് എന്ന് പറയുന്നത് എന്ന് പറയുന്ന രണ്ടു ഒന്നാണ് ഗ്യാസ്ട്രാറ്റീസ് എന്ന് പറയുന്നത്.

നമ്മുടെ സ്റ്റോക്കിന്റെ നമ്മുടെ ലൈനിങ്ങിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു ഇൻഫർമേഷൻ ആണ് നമ്മൾ ഗ്യാസ്ത്രറ്റീസ് എന്നുപറയുന്നത് ഉദ്ദേശം അസിഡിറ്റി എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ സ്റ്റോമക്ക്ന്റെ ഉള്ളിൽ ഉണ്ടാക്കുന്ന അളവ് കൂടുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്നതാണ് അസിഡിറ്റി എന്നു പറയുന്നത് കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.