ഈ വിറ്റാമിനുകൾ ഊണും ഉറക്കവും ശരിയാകില്ല എപ്പോഴും ടെൻഷനും ക്ഷീണവും ദേഷ്യവും കുറയുന്നതാണ്.

ഇന്ന് നമ്മുടെ സമൂഹം നേരിടുന്ന ഏറ്റവും വലിയ പ്രശ്നങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ഡ്രസ്സ് ടെൻഷൻ എന്നുള്ളത് അനാവശ്യമായി തന്നെ നമുക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ടെൻഷൻ ഡ്രസ്സും എല്ലാം ഓരോ കുടുംബ വ്യക്തികളുടെ അന്തരീക്ഷത്തെയും അതുപോലെതന്നെ സാമൂഹികരമായിട്ടുള്ള ജീവിതത്തെയും അവരുടെ കപ്പാസിറ്റി എല്ലാറ്റിനേയും നശിപ്പിക്കുന്നതായിട്ട് നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട് പല രോഗങ്ങളും ഇന്ന് മനസ്സിനെ ബാധിച്ച ശരീരത്തെ ബാധിക്കുന്ന രോഗങ്ങൾ എന്നുള്ള കാറ്റഗറിയിലാണ് പെടുത്തിട്ടുള്ളത്.

   

ഏകദേശം 60% ത്തിന് മുകളിലുള്ള ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ തന്നെ ഈ പറയുന്ന സൈക്കോളജിക്കൽ ആയിട്ട് നല്ലതുപോലെ തന്നെ ബന്ധമുള്ള കാര്യങ്ങൾ തന്നെയാണ് എന്താണ് ഈ സ്ട്രെസ്സ് കൊണ്ടുണ്ടാകുന്ന രോഗങ്ങളുടെ പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണങ്ങൾ ന്യൂട്ടീഷൻ ഇടപെടലുകൾ കൂടി ശരിയായ രീതിയിലുള്ള ന്യൂട്രീഷൻ കൊടുക്കുന്നത് വഴി പറയുന്ന പ്രശ്നത്തെ മറികടക്കാനായി കഴിയുമോ എന്നുള്ളതെല്ലാം നമുക്ക് ചർച്ച ചെയ്യാം ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട.

ഒരു കാര്യം നമുക്ക് അറിയാവുന്ന പോലെ ഒരാളെ ഡ്രസ്സ് ആവുക ഒരാൾ ടെൻഷൻ ആവുക എന്ന് പറയുമ്പോൾ അയാളുടെ ശരീരത്തിന് അകത്തുള്ള അഡ്രിനാലിന്റെയും എല്ലാം അളവ് വർദ്ധിക്കുക എന്നുള്ളതാണ് അർത്ഥം പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് ഇത് സംഭവിക്കാം ഉദാഹരണത്തിന് നമ്മളുടെ ശരീരത്തെ സഹായിക്കുന്ന ഒരുപാട് നാഡി വ്യവസ്ഥകൾ ഉണ്ട് ഇവ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു വർക്കാണ് .

ഫ്ലൈറ്റൊ ഫ്ലൈറ്റ് മെക്കാനിസം എന്നുപറയുന്നത് ഞാനിതു വളരെ സിമ്പിൾ ചെയ്തു പറയുകയാണ് എങ്കിൽ വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ ഓടുകയാണ് എന്റെ മുമ്പേ പട്ടിയുണ്ട് പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആ പട്ടി തിരിഞ്ഞു നിൽക്കുകയാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.