മുഖത്തെ ചുളിവുകൾ മുഴുവൻ പോകും വെറും നാല് ദിവസം കൊണ്ട്

ഏതൊരു മലയാളിയോടും ചോദിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ അവൻ എല്ലാവരുടെയും മനസ്സിൽ സൗന്ദര്യത്തിന് ഒരു പ്രതിരൂപം എന്ന് പറയുന്നത് എന്നും ചെറുപ്പക്കാരായി ഇരിക്കുന്ന മമ്മൂട്ടി മോഹൻലാൽ എല്ലാമാണ് സിനിമ നടിമാരെ എടുക്കുകയാണെങ്കിൽ മഞ്ജുവാര്യർ എങ്ങനെയാണ് അവർ ചെറുപ്പം നിലനിർത്തി പോകുന്നത് ഒരുപാട് ആളുകൾ പറയും അമേരിക്കയിൽ പോയിട്ടാണ് അവർ ചെറുപ്പമായി വരുന്നത് അങ്ങനെ പല കാര്യങ്ങളും ഉണ്ട്.

   

ചില ആളുകൾക്ക് അറിയില്ല എങ്ങനെയാണ് ഇവർ ഭംഗി നിലനിർത്തി പോകുന്നത് എന്നുള്ളത് അതിൽ നമ്മുടെ പ്രായത്തിന് ഒരു പരിധിവരെ തടഞ്ഞു നിർധന അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ മുഖത്തുള്ള ചുളിവുകളെ ഒരു പരിധിവരെ ഭംഗിയായി തന്നെ ഒഴിവാക്കാനായിട്ട് നമുക്ക് സാധിക്കുന്ന വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു പ്രൊസീജറിനെ കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇന്നിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് അതിന്റെ പേരാണ് ത്രഡ് ലിഫ്റ്റ് അതായത് .

ചെറിയ കോളേജിൻ ത്രെഡുകൾ ശരീരത്തിൽ വെടിക്കെട്ട് ആയിട്ടുള്ള ചെറിയ കോളേജിൽ ത്രഡുകൾ നമ്മുടെ മുഖത്ത് അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ കഴുത്തിന് കീഴ്ഭാഗത്തേക്ക് അല്ലെങ്കിൽ നെറ്റിയുടെ മുകൾ ഭാഗത്തേക്ക് കണ്ണിന്റെ കീഴ്ഭാഗത്ത് അതുപോലെതന്നെ പല സ്ഥലങ്ങളിലായിട്ട് കോളേജിൻ ത്രെഡുകൾ ഒരു എസ്പെർട്ട് ത്രഡ് ഇടുന്നത് പോലെ ഒരു എക്സ്പീരിയൻസ് ഉള്ള ഒരു ഡോക്ടറുടെ സഹായത്തോടുകൂടി നമ്മുടെ ശരീരത്തിലേക്ക് ഇൻസർട്ട് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞിട്ട് അതിന് പതിയെ ഡൈ ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ സ്കിന്ന് അതുപോലെ തന്നെ ഉള്ളിലുള്ള ടിഷ്യൂസും വളരെയധികം കട്ടിയോട്.

കൂടി അല്ലെങ്കിൽ വളരെ ഭംഗിയായിട്ട് വളരെ സ്ട്രെക്ചർ ആയിട്ട് ഒരു ലുക്ക് ലഭിക്കുന്നു ആ ഒരു സ്റ്റെപ്നസ് ആ ഒരു ടൈപ്പ്നസ് ഒരു ഒന്നര കൊല്ലം എങ്കിലും നിലനിൽക്കും അത് യൂസ് ചെയ്യുന്ന കോളേജിന്റെ ക്വാളിറ്റി പോലെ ഇരിക്കും ഇത് ബേസിക്കലി എന്താണ് ത്രെഡ് ലിഫ്റ്റ് മുമ്പ് കാലങ്ങളിൽ നമുക്ക് വിദേശരാജ്യങ്ങളിൽ മാത്രം കേട്ട് പരിചയമുള്ളവരെ ചികിത്സാരീതിയാണ് ഫേസ് ലിഫ്റ്റിങ് സർജറി നമ്മുടെ മുഖം വളരെയധികം പ്രായമായി കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾ കമ്പ്ലീറ്റ് ജനറൽ അൻസേഷൻ ബോധം കെടുത്തീട്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/aYHCJwupiGE