വെറും 7 ദിവസം കൊണ്ട് വയർ കുറക്കാം നല്ല ജീരകം ഉപയോഗിച്ച്

ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് കുടവയർ എങ്ങനെ കുറയ്ക്കാം എന്നുള്ളതാണ് ഇപ്പോൾ കുടവയർ എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ മലയാളികളുടെ ഒരു ബേസിക് ആയിട്ടുള്ള ഒരു കോളിഫിക്കേഷൻ ആയി മാറി അത്യാവശ്യം നല്ല വയർ ഉള്ള ആളാണ് എങ്കിലും അത്യാവശ്യം നല്ല വയറും നല്ലവണ്ണം ഒക്കെയുള്ള ആളാണ് എങ്കിൽ ഒരു ടിപ്പിക്കൽ മലയാളി എന്ന് പറയാം യഥാർത്ഥത്തിൽ ഇതുതന്നെയാണോ ആരോഗ്യം ആരോഗ്യമെന്ന് പറയുന്നത്.

   

പുറം രാജ്യങ്ങളിൽ ആളുകൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രാധാന്യം കൊടുക്കുന്നത് ഹെൽത്തുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യങ്ങളിലാണ് അതായത് എത്രത്തോളം തന്നെ സ്ലിം ആയിട്ടിരിക്കാൻ സാധിക്കുന്നു എത്രത്തോളം തന്നെ എല്ലാവരും ആല്ല ഒരു 60% ആളുകളും കഴിയുന്നതും വയറു കുറച്ചുകൊണ്ട് ഫിറ്റായിട്ടിരിക്കാനാണ് കാര്യങ്ങളെല്ലാമാണ് നോക്കുന്ന ജിമ്മിൽ പോവുക നടക്കാൻ ആയിപ്പോകും അതുപോലെതന്നെ പാർക്കുകളിൽ എല്ലാം.

മുഴുവൻ ആളുകളായിരിക്കും രാവിലെയും വൈകുന്നേരവും ആയിട്ട് പിന്നെ ഇത് സമയം ഓർക്കും മോണിറ്റർ ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കാൻ ആയിട്ട് സ്മാർട്ട് വാച്ചുകൾ അതുപോലെ തന്നെ ഫിറ്റ്നസ് വാച്ചുകൾ മൊബൈൽ ഫോൺ എപ്പോഴും അവർ നോക്കും എത്ര സ്റ്റെപ്പുകളാണ് എത്ര കിലോമീറ്റർ നടന്നു എത്ര കാലറി BURN ആയി ഇങ്ങനെയെല്ലാം നമ്മൾ നോക്കി കൊണ്ടാണ് നമ്മൾ ഹെൽത്ത് ശ്രദ്ധിച്ചു കൊണ്ടുപോകുന്നത് ഇങ്ങനെയുള്ളപ്പോൾ.

നമ്മുടെ നാടുകളിൽ ഇതൊന്നും വലിയ ഒരു കാര്യമായിട്ട് എടുക്കുന്നില്ല ഇപ്പോൾ ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ വന്നിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം കുട വയർ എങ്ങനെ കുറയ്ക്കാം എന്നുള്ളത് വളരെ ബേസിക് ആയിട്ട് സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യമാണ് നമുക്ക് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ വളരെ കുറച്ച് സമയങ്ങളിൽ കൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് കുടവയർ കുറയ്ക്കാനായി സാധിക്കും എങ്ങനെയാണ് കുടവയർ ഉണ്ടാകുന്നത് എന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മുടെ ഭക്ഷണക്രമം ഏറ്റവും കൂടുതൽ അരിയാഹാരം കഴിക്കുന്നത്.

നമ്മുടെ നാട്ടിലാണ് അപ്പോൾ നമ്മൾ നോക്കുമ്പോൾ ഓരോ ദിവസവും ഓരോ ഭക്ഷണമാണ് ഒരു ദിവസം ഫുഡ് ഒരു ദിവസം ഇടിയപ്പം അപ്പം ദോശ ഇഡലി കപ്പ ചപ്പാത്തി ഇങ്ങനെയെല്ലാം പറഞ്ഞു പലതരത്തിലുള്ള വെറൈറ്റികളാണ് നമുക്കുള്ളത് ഒന്ന് ആലോചിച്ചു നോക്കിക്കേ നോക്കുമ്പോൾ ഇതെല്ലാം തന്നെ ഒന്നാണ് കാര്യം കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ്അതായത് നമ്മൾ അരി ആഹാരം കഴിച്ചു കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/gu-u76UkE24