ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ അസിഡിറ്റി നെഞ്ചിരിച്ചിൽ പെട്ടന്ന് മാറും ഡോക്ടറുടെ അനുഭവം കേൾക്കൂ

ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് അസിഡിറ്റി അസിഡിറ്റി എന്ന് പറയുമ്പോൾ വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് നമുക്ക് തോന്നിയാലും ഇതിനെക്കുറിച്ച് ഒരുപാട് സംസാരിക്കാൻ നമുക്കുണ്ട് ഞാൻ ഇന്നിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് ഹൈപ്പോ അസിഡിറ്റി പറ്റിയും ഹൈപ്പർ അസിഡിറ്റിയെ കുറിച്ചും ആണ് ഇത് രണ്ടു വന്നാലും നമുക്ക് ആസിഡ് ഫ്ലക്ഷൻ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു സിറ്റുവേഷൻ വരാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്.

   

അപ്പോൾ നമുക്ക് ഹൈപ്പോ അസിഡിറ്റിയെ കുറിച്ച് ആദ്യമേ തന്നെ സംസാരിക്കാം ഹൈപ്പോസിഡിറ്റി എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മളുടെ സ്റ്റോക്മക്ക് ആസിഡും വളരെയധികം കുറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഒരു സിറ്റുവേഷൻ ആണ് ഹൈപോ അസിഡിറ്റി എന്ന് പറയുന്നത് അപ്പോൾ നമ്മുടെ സ്റ്റോക്മക്ക് ആസിഡ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ നമുക്കറിയാം അതെല്ലാം ഡൈജസ്റ്റ് ചെയ്യാനുള്ള ഭയങ്കരമായി പവർഫുൾ ആയിട്ടുള്ള ഹൈഡ്രോക്ലോറിക് ആസിഡാണ്.

നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നമ്മുടെ വയറിന്റെ ഉള്ളിൽ ഇരിക്കുന്ന ഈ ഒരു സ്റ്റോക്മക്ക് ആസിഡ് എന്ന് പറയുന്നത് എന്ന് പറയുന്നത് ഇത് എന്ത് ആഹാരത്തെ പോലും ഭഹിപ്പിക്കാനുള്ള ഒരു ശക്തി ഈ ആഹാരത്തിനുണ്ട് പക്ഷേ ചിലത്തിലുള്ള കണ്ടീഷനിൽ ഇത് കുറയുകയോ അല്ലെങ്കിൽ ഇത് വർധിക്കുകയോ ചെയ്യുന്ന സമയത്താണ് ഇതിനൊരു ബാലൻസ് ആയിട്ടില്ല ഒരു സ്ഥലത്തുനിന്ന് വ്യതിചലിക്കുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് പല രീതിയിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം.

ഉണ്ടാവുന്നത് ഇതിൽ ഒരു കണ്ടീഷൻ വളരെയധികം കോമൺ ആയിട്ട് തന്നെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യുന്ന ഇപ്പോഴത്തെ എല്ലാ ആളുകളും തന്നെ നേരിടുന്ന ഒരു പ്രശ്നം ഞാൻ തന്നെ ഏകദേശം നൂറോളം ആളുകളെ ചികിത്സിച്ചുള്ള ഒരു കേസാണ് ജി ആർ ഡി ഇത് ആസിഡ് റിഫ്ലെക്റ്റ് ചെയ്യുകയാണ് ഇതിന്റെ ലക്ഷണം പോരാളികളും അപ്പോൾ പറയുന്നത് എനിക്ക് ആസിഡ് റിഫ്ലക്ഷൻ ആണ് ഇതൊരു ഡയഗ്നോസ് പോലെയാണ് അവർ പറയുന്നത് പക്ഷേ ആസിഡ് റിഫ്ലക്ഷൻ എന്ന് പറയുന്നതും ജി ആർ ഡിയുടെ ഒരു ലക്ഷണമാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.