ക്ഷീണം,വേദനകൊണ്ട് ഉറക്കം ശരിയാകാതെ അവസ്ഥ, ശരീരത്തിൽ വിട്ടുമാറാത്ത വേദന ഏതാണ് ഇതിനു കാരണം, പരിഹാരം

ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ നിങ്ങളോട് സംസാരിക്കാൻ ആയി പോകുന്നത് നമ്മുടെ ഇടയിൽ വളരെ സർവസാധാരണമായി തന്നെ കാണുന്ന ചില തരത്തിലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രോഗലക്ഷണങ്ങളോട് കൂടി കാണപ്പെടുന്ന ഒരു രോഗാവസ്ഥയെ കുറിച്ചാണ് ഈ രോഗത്തിന്റെ പേരാണ് ഫൈബ്രമയോളജിയെ അഥവാ പേശിവാദം നമുക്ക് ആദ്യമായി തന്നെ ഫൈബ്രോമയോളജിയ എന്നുള്ളത് നോക്കാം സാധാരണയായി പേഷ്യൻസ് വളരെയധികം കാലമായിട്ടും.

   

ദേഹം ആസകലുമുള്ള വേദനയായിട്ട് തരത്തിലുള്ള ഡോക്ടർമാരെ കാണുന്നു അവരുടെ അടുത്തുനിന്നും ധാരാളമായി തന്നെ ടെസ്റ്റുകൾ എല്ലാം ചെയ്യുന്നു അത് ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റുകൾ ഉണ്ട് എംആർഐ സ്കാൻ എന്തെല്ലാം തന്നെ ചെയ്താലും അവരുടെ രോഗത്തിന്റെ കാരണം വ്യക്തമായി തന്നെ അറിയാതെ വരുന്നു കൂടുതലായിട്ടും അവർക്ക് വേദനയെല്ലാം അനുഭവപ്പെടുന്നത് കഴുത്തിന് ഭാഗത്ത് നെഞ്ചിന്റെ ഭാഗത്ത് പുറം ഭാഗത്ത് കൈകൾ കാലുകൾ.

മേൽഭാഗത്ത് അങ്ങനെയെല്ലാമാണ് നമ്മുടെ സ്പർശിക്കുമ്പോൾ അകാരണമായിട്ടുള്ള വേദന അനുഭവപ്പെടുന്നു അതിനെ നമ്മൾ ടെൻഡർ പോയിന്റ് എന്നാണ് വിളിക്കുന്നത് ഇങ്ങനെ പ്രത്യേകിച്ച് കാരണങ്ങൾ ഒന്നും തന്നെ കണ്ടെത്താൻ കഴിയാത്തത് കൊണ്ടും ധാരാളം മരുന്നുകൾ കഴിച്ചാലും വേദനസംഹാരികൾ എല്ലാം കഴിക്കുകയാണ് എങ്കിൽ ടെമ്പററി ആയിട്ട് മാത്രമാണ് അവർക്ക് വേദന കുറയുന്നത് ഇങ്ങനെയുള്ള സാഹചര്യങ്ങളിൽ പലപ്പോഴും പേഷ്യൻസ് നുണ പറയുന്നതായിട്ടും അല്ലെങ്കിൽ അവർക്ക് മാനസികമായി പ്രശ്നങ്ങളുള്ളതായിട്ടും എല്ലാം അവരുടെ.

വീടുകാർ സംശയിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട് ഇങ്ങനെ വളരെയധികം സങ്കീർണമായിട്ടുള്ള രോഗലക്ഷണമാണ് ഫൈബ്രോമയോളജിക്ക് ഉള്ളത് ഫൈബ്രളജി ദേഹം വേദന മാത്രമല്ല ചുരുക്കം പേഷ്യൻസിന് തരിപ്പ് അതുപോലെതന്നെ പുകച്ചിൽ തുടങ്ങിയ രോഗ ലക്ഷണങ്ങളെല്ലാം ഉണ്ടാകാറുണ്ട് ഇതുകൂടാതെ തന്നെ വളരെയധികം ആയിത്തന്നെ ഉണ്ടാകുന്ന ക്ഷീണം അല്ലമുണ്ടാകാം അതുപോലെ തന്നെ ഓർമ്മക്കുറവ് ശ്രദ്ധിക്കാനായി ഉണ്ടാകുന്ന ബുദ്ധിമുട്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.