വേരോടെ മാറ്റാൻ ഷുഗർ ഇതൊരു തവണ ഉപയോഗിച്ചാൽ മതി

ഇന്ത്യയിൽ മൂന്നിൽ ഒരാൾക്ക് പ്രമേഹം ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് ഞാനിന്നിവിടെ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് പ്രമേഹത്തെ കുറിച്ചാണ് പ്രമേഹത്തിൽ നമ്മൾ എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങളാണ് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ഒന്നാമതായി എപ്പോഴാണ് നമ്മൾ ഡയബറ്റിസ് ഉണ്ട് എന്ന് പറയുന്നത് ഡയബറ്റിസ് ഉണ്ടാകുന്നു എന്നുള്ളതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് ഡയബറ്റിസ് ചികിത്സ രീതികൾ എന്തെല്ലാമാണ് ഡയറ്റ് നമ്മൾ എന്തെല്ലാം ഡയറ്റുകൾ നമ്മൾ ഫോളോ ചെയ്യണം എന്തെല്ലാം.

   

തരത്തിലുള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് ഡയബറ്റിക് മൂലമുണ്ടാകാം ഈ കാര്യങ്ങളാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ സംസാരിക്കാൻ ആയി പോകുന്നത് ഡയബറ്റീസ് രണ്ട് തരത്തിലുണ്ട് ഒന്ന് ടൈപ്പ് വൺ ഡയബറ്റിസ് മറ്റുള്ളത് ടൈപ്പ് ടു ഡയബറ്റിസ് ടൈപ്പ് വൺ ഡയബറ്റീഷൻ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള ഇൻസുലിൻ കമ്പ്ലീറ്റ് കുറവുള്ള ആളുകൾക്കാണ് ടൈപ്പ് വൺ ഡയബറ്റീസ് എന്ന് പറയുന്നത് മറ്റേത് ഉള്ള ഇൻസുലിൻ ഉത്പാദിപ്പിക്കാനുള്ള കഴിവ് നഷ്ടപ്പെടുന്നതിലൂടെയാണ്.

ടൈപ്പ് TWO ഡയബറ്റിസ് എന്ന് പറയുന്നത് ടൈപ്പ് TWO ഡയബറ്റിസ് വളരെ കൂടുതലായി തന്നെ കാണുന്നതും 30 വയസ്സിന് കൂടുതലുള്ള ആളുകൾക്കാണ് ടൈപ്പ് ടു ഡയബറ്റിസ് പൊതുവേ നമ്മൾ കാണപ്പെടുന്നത് 30 വയസ്സിൽ കൂടുതലുള്ള ആളുകൾക്കോ അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ റൂട്ടിംഗ് ടെസ്റ്റുകളെല്ലാം ചെയ്യുമ്പോഴാണ് നമ്മൾക്ക് അവർക്ക് ഡയബറ്റിസ് ഉണ്ട് എന്നുള്ളതായിട്ട് കാണപ്പെടുന്നത് ഒരാൾക്ക് പ്രമേഹം ഉണ്ട് എന്നുള്ളത് നമ്മളെങ്ങനെ പറയും.

ഫാസ്റ്റിംഗ് ബ്ലഡ് ഷുഗർ 126 ഭക്ഷണം കഴിച്ച് രണ്ടു മണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞുള്ള ടെസ്റ്റിംഗ് 200 നു മുകളിലും എച്ച് പി എ വൺ സി മൂന്നുമാസത്തെ avg ഷുഗർ മൂന്നുമാസത്തിൽ ഒരു ചെയ്യുന്ന ഷുഗർ ലാസ്റ്റ് മൂന്നു മാസത്തെ ഷുഗറിന്റെ അളവ് മെഷർ ചെയ്യുന്നത് ഒരു ടെസ്റ്റാണ് എച്ച്പി എ one സി ഇത് 6.5 കൂടുതലാണ് എങ്കിൽ പ്രമേഹം ഉണ്ട് എന്നുള്ളത് നമ്മൾ ആദ്യമേ തന്നെ തിരിച്ചറിയുക എന്തെല്ലാമാണ് ഇതിനുള്ള ലക്ഷണങ്ങൾ അപ്പോഴാണ് നമുക്ക് പ്രമേഹം ഉണ്ടോ ഇല്ലയോ എന്നുള്ള കാര്യം നമ്മൾ ആലോചിക്കേണ്ടത് കൂടുതലായിട്ടും മൂത്രം പോകുന്നുണ്ട് കൂടുതലായിട്ടും അമിതമായിട്ടുള്ള ദാഹം അമിതമായിട്ടുള്ള വിശപ്പ് അതുപോലെതന്നെ ഒരു മൂന്നുമാസം കൊണ്ട് ഒരു 6 കിലോ 7 kg വെയിറ്റ് കുറവാണ് ഡയബറ്റിസ് ഉണ്ട് എന്നുള്ള ടെസ്റ്റിന് നോക്കേണ്ടതാണ് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/09HHmp2crLA