എന്നെന്നേക്കുമായി വരണ്ട ചർമ്മം നിങ്ങളെ വിട്ടു പോകാൻ ഇത് മാത്രം ചെയ്താൽ മതി

നമുക്ക് പല ആളുകൾക്കും പലതരത്തിലുള്ള ചർമ്മമാണ് ഉള്ളത് അല്ലേവരണ്ട രീതിയിലുള്ള ചർമമുള്ള ആളുകളുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ നല്ല എണ്ണമയമുള്ള ആളുകളുണ്ട് ഇങ്ങനെ പല തരത്തിലുള്ള ചർമങ്ങൾ ഉള്ള ആളുകൾ ഉണ്ട് ഈ വരണ്ട ചർമം ഉള്ളവർ ചില ആളുകൾ ചിലപ്പോൾ ചെറുപ്പം മുതലേ തന്നെ അല്ലെങ്കിൽ ജനിച്ചു മുതലേ തന്നെ വരണ്ട ചർമം ഉള്ളവരുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ എന്തെങ്കിലും കാലാവസ്ഥയിൽ നല്ല തണുപ്പ് അല്ലെങ്കിൽ നല്ല വെയിൽ കൊണ്ട്.

   

കഴിഞ്ഞിട്ട് വരണ്ട ചർമം വരുന്ന ആളുകളുണ്ട് അപ്പോൾ എന്തുകൊണ്ടാണ് വരണ്ട ചർമം വരുന്നത് അങ്ങനെയുള്ള ആളുകൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്നുള്ളതാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് നമ്മുടെ ചർമം പരുക്കൻ ആവുക ചൊറിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടുക വിണ്ടു കീറുക അല്ലെങ്കിൽ നമ്മൾ കൈകൾ കൊണ്ട് സ്ക്രാച്ച് ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് ഒരു വെള്ള പൊടിയായിട്ട് അനുഭവപ്പെടുക ഇങ്ങനെയുള്ള ലക്ഷണങ്ങളെല്ലാം കാണിക്കുന്നുണ്ട്.

എങ്കിൽ നമ്മൾ അതിനെ വരണ്ട ചർമം എന്ന് പറയുന്നത് വരണ്ട ചർമം എങ്ങനെയാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം നമ്മുടെ സ്കിന്നിലെ പലതരത്തിലുള്ള ലയർ ഉണ്ട് ഇതിന് ഏറ്റവും പുറത്തുള്ള ലയറിന് മുകളിൽ ആയിട്ട് ഒരു പ്രോട്ടീൻ അല്ലെങ്കിൽ ക്യാരറ്റിന് എല്ലാരുമുണ്ട് ഈ ലയറിലാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിന് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള ഓയിലുകളെല്ലാം ഉല്പാദിപ്പിക്കുന്ന ഗ്രന്ഥികളും.

അതുപോലെതന്നെ കോശങ്ങളും എല്ലാം ഉള്ളത് ചില ആളുകളിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഗ്രന്ഥികൾ വളരെ കുറവായിരിക്കും അങ്ങനെയാണ് നമുക്ക് വരണ്ട സ്കിൻ വരാനുള്ള സാധ്യത വരുന്നത് ഇനി വരണ്ട ചർമം നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ എന്തെങ്കിലും കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് അനുഭവപ്പെടാൻ ഉണ്ടെങ്കിൽ പുറമെ ഉള്ള എന്തെങ്കിലും കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട് പുറമേയുള്ള കാരണങ്ങളിൽ നോക്കുകയാണെങ്കിൽ ഇതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ടതായി വരുന്നത്.

കാലാവസ്ഥയാണ് കാലാവസ്ഥയിൽ എന്തെങ്കിലും മാറ്റങ്ങൾ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ അതായത് കൂടുതൽ തണുപ്പുള്ള കാലാവസ്ഥയിലാണ് കൂടുതലായിട്ടുള്ള വരണ്ട ചർമം കാണുന്നത് അതുപോലെതന്നെ കഠിനമായിട്ടുള്ള സൂര്യപ്രകാശം കൊള്ളുന്നതും വരണ്ട ചർമ്മത്തിലേക്ക് നയിക്കാറുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ കൂടുതലായി സോപ്പ് ഉപയോഗിക്കുക ഫേസ് വാഷുകൾ ഉപയോഗിക്കുക ഇങ്ങനെയെല്ലാം ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ കൂടുതൽ സമയം നമ്മളിൽ കൂടുതലായി തന്നെ സ്ക്രബ്ബ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ ആ ഭാഗത്തുണ്ടാകുന്ന എണ്ണമയം എല്ലാം പോവുകയും അതു വരേണ്ട ചർമ്മത്തിലേക്ക് നയിക്കുകയും ചെയ്യും അതുപോലെതന്നെ ഇടക്കിടയ്ക്ക് നമ്മുടെ സ്കിൻ കഴുകുന്നത് വരണ്ട ചർമം വരാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.