ഒരു തരി പോലും ഷുഗർ കൂടില്ല ദിവസവും ഈ നാലു കാര്യങ്ങൾ ചെയ്താൽ

ക്രമീകരോഗിയുടെ ഒരു ദിവസത്തെ ഭക്ഷണക്രമം എങ്ങനെയായിരിക്കണം എന്നുള്ളത് നിങ്ങൾക്ക് പലർക്കും പലപ്പോഴും ലഘു ലേഖനങ്ങൾ ആയിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് കിട്ടിയിട്ടുണ്ടാകും ഇന്ന് ഞാനിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് പ്രമേഹ രോഗിയുടെ ഒരു ദിവസത്തെ ജീവിതക്രമം എങ്ങനെയാകണം എന്നുള്ളതിനെ കുറിച്ചാണ് ഭക്ഷണം മാത്രമല്ല ജീവിതരീതിയും വളരെ വളരെ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് ഒരാൾക്ക് പ്രമേഹം ഉണ്ട് എന്ന് കണ്ടെത്തിക്കഴിഞ്ഞാൽ.

   

അത് 200ൽ കൂടുതലായി ഷുഗർ ലെവൽ നിൽക്കുന്നുണ്ട് എച്ച്പി 7 മുകളിൽ ഉണ്ട് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ അപ്പോൾ മുതൽ പാലിക്കേണ്ടത് ആയിട്ടുള്ള രീതികൾ ഉണ്ട് ജീവിതരീതികൾ ഉണ്ട് ഇപ്പോൾ ഇതുവഴി നമ്മുടെ ആരോഗ്യം കൂടുതൽ മോശമാകാതെ കോംപ്ലിക്കേഷനിലേക്ക് എത്തിപ്പെടാതിരിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ടത് നമ്മുടെ ജീവിതത്തിലെ പരക്കം പാച്ചിൽ ഉണ്ടല്ലോ അതൊന്ന് അല്പം കുറയ്ക്കണം പലപ്പോഴും.

നമ്മൾ പണം ഉണ്ടാക്കുന്നതിനു വേണ്ടി ഭയങ്കരമായിട്ട് സ്‌ട്രെയിൻ എടുത്തു കൊണ്ട് ഭയങ്കരമായിട്ട് ഡ്രസ്സ് ഫുൾ ആയിട്ടുള്ള ലൈഫ് നയിക്കുന്ന ആളുകൾ ആയിരിക്കും അപ്പോൾ ഇങ്ങനെയുള്ള അസുഖങ്ങളെല്ലാം അതിന് തുടക്കത്തിൽ തന്നെ കാണുമ്പോൾ നമ്മൾ ജീവിതത്തെക്കുറിച്ച് സിമ്പിൾ ആക്കാനായി ശ്രമിക്കുക നമ്മൾ ഒരുപാട് ഒന്നും ഓടേണ്ട കാര്യമില്ല ഒരുപാടൊന്നും സമ്പാദിച്ചു വെക്കേണ്ട കാര്യമില്ല കടം ഒന്നുമില്ലാത്ത രീതിയിൽ.

നമുക്ക് സുഭിഷം ആയിട്ട് ജീവിച്ചു പോകാം എന്നുവെങ്കിൽ നമുക്ക് ഒരുപാട് സ്ട്രെയിൻ ചെയ്യാൻ പോകാതിരിക്കുക എന്നുള്ളതാണ് ചെയ്യേണ്ടത് ചില തരത്തിലുള്ള ആളുകളുണ്ട് നേരെ തലതിരിച്ച് ഒരു പണിയും ചെയ്യില്ല മുഖം മടിയന്മാർ അങ്ങനെയുള്ള ആളുകൾ ഈ രീതിയിൽ മാറ്റി പിടിക്കേണ്ടതാണ് കാരണം ഈ രണ്ട് അവസ്ഥകളും വളരെയധികം പ്രശ്നമുള്ളതാണ് നമുക്ക് എൻജോയ് ചെയ്ത് ചെയ്യാനായി സാധിക്കുന്ന ജോലികൾ എന്തും നമുക്ക് ചെയ്യാൻ സാധിക്കണം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക