ഗാഡനിദ്ര തരുന്ന ശാസ്ത്ര ലോകത്തെ സൂപ്പർ ഫുഡ് ഉറക്കം ഇല്ലായ്മ ഇനി നിമിഷം നേരം കൊണ്ട് പരിഹരിക്കാം

ഉറക്കക്കുറവ് അല്ലെങ്കിൽ ഇൻസുമേനിയ എന്നുള്ള ഒരു പദം കേൾക്കാത്ത വരെ ആരും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല ലോകത്തിലുള്ള മുപ്പത് ശതമാനം ആളുകൾക്ക് ഉറക്കത്തിന്റെ പല രീതിയിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഉണ്ട് എന്നാണ് കണക്ക് സൂചിപ്പിക്കുന്നത് ഇതിൽ ഒരു 10% ആളുകൾക്കും നല്ല ഉറക്കത്തിന് പ്രശ്നമുണ്ടാകാറുണ്ട് അപ്പോൾ ഉറക്കം എന്നുമുള്ളത് ആറ് മുതൽ എട്ടു മണിക്കൂർ വരെ എല്ലാ ദിവസവും ഉറങ്ങിയിരിക്കണം ഇതിന് പ്രശ്നമുണ്ടെങ്കിൽ എന്ത് സംഭവിക്കും.

   

എന്ന് വെച്ചാൽ ഉറക്ക കുറവുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മുടെ ചിന്ത നമ്മുടെ ശ്രദ്ധ നമ്മുടെ മൂട് നമ്മുടെ ഇറിറ്റേഷൻസ് നമ്മുടെ ഡിപ്രഷൻ നമ്മുടെ ദേശ്യങ്ങൾ മനസിലുമായിട്ടുള്ള പിരിമുറുക്കങ്ങൾ പെട്ടെന്നുണ്ടാകുന്ന എടുത്തുചാട്ടം ഉദാഹരണം പറയാം ഓഫീസിലാണെങ്കിൽ ഉറക്കമില്ലെങ്കിൽ അടുത്ത ദിവസം ആളുകൾ ചൂടാവുക കസ്റ്റമേഴ്സിനോട് ചൂടാവുക ദേഷ്യപ്പെടുക വണ്ടി ഓടിക്കുന്ന ആളുകളാണെങ്കിൽ ദേഷ്യപ്പെടുക മറ്റുള്ള ആളുകളോട് ചൂടായി തന്നെ സംസാരിക്കുക.

ഇങ്ങനെയല്ലാത്ത തരത്തിലുള്ള മാനസികമായ പിരിമുറുക്കം ഈ ഉറക്ക കുറവ് കൊണ്ട് ഉണ്ടാകാം അപ്പോൾ ഉറക്കം മാത്രമല്ല ഇത് അവരുടെ ജീവിതത്തിൽ തന്നെ ബാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് അവരുടെ ജീവിതം ബാധിക്കാം അവരുടെ ഫാമിലിയെ ബാധിക്കും അവരുടെ ജോലിയെ ബാധിക്കും പേഴ്സണലായിട്ടും ബാധിക്കും അപ്പോൾ അവർക്ക് കുറവ് തന്നെ പലതരത്തിലുള്ളതുണ്ട് ഉറക്കം ഉറക്കവുമായി പലതരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങളും ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

അപ്പോൾ ഒന്നാമതായിട്ട് ഒന്നാമതായിട്ട് ഉറക്കം കിട്ടാതിരിക്കുക കിടന്നു കഴിഞ്ഞാലും ഉറക്കം വരാതിരിക്കുക രണ്ടാമതായിട്ട് ഉറങ്ങി കഴിഞ്ഞാൽ പെട്ടെന്ന് എഴുന്നേൽക്കേണ്ടി വരിക ഉറക്കത്തിൽ നിന്നും ഞെട്ടി എഴുന്നേൽക്കുക മൂന്നാമതായിട്ട് നേരത്തെ തന്നെ വരുക വീണ്ടും ഉറക്കം ലഭിക്കാതിരിക്കുക ഉണ്ടാകുന്ന അനുബന്ധിച്ച് ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കാലുവേദന കൈകൾ വേദന കൈകാലിട്ട് അടിക്കുക കാൽ അടി കൊണ്ടിരിക്കുന്നു അല്ലെങ്കിൽ ഉറക്കത്തിൽ എഴുന്നേറ്റ് നടക്കുക അല്ലെങ്കിൽ ഉറക്കത്തിൽ സംസാരിക്കുക ഉറക്കത്തിൽ കൂടെയുള്ള ആളെ അടിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ അപൂർവമായിട്ട് ഉറക്കത്തിൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/jSsxtTpchfI