ഇങ്ങനെ ഉപയോഗിച്ചാൽ മുടി തഴച്ചു വളരും എന്റെ കഞ്ഞിവെള്ളമേ നിനക്ക് ഇത്രയും പവർ ഉണ്ടെന്ന് അറിഞ്ഞില്ല.

ഈ മുടി വളർച്ചയ്ക്ക് വേണ്ടി നമ്മൾ ഏത് തരത്തിലുള്ള എണ്ണയാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് മുടിക്ക് നല്ല ഉള്ള് ഉണ്ടാകാൻ ആയിട്ട് മുടി നല്ല കട്ടിയിൽ തന്നെ ഉണ്ടാകാൻ ആയിട്ട് മുടികൊഴിച്ചിൽ ഒഴിവാക്കാൻ ആയിട്ട് എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കാനായി സാധിക്കും മുടിയിൽ ഉള്ള താരൻ ഒഴിവാക്കാൻ ആയിട്ട് നമ്മൾ എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള ഭക്ഷണ കാര്യങ്ങൾ ഒഴിവാക്കേണ്ടതായിട്ടും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതും ആയിട്ടുണ്ട് ഇത്തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച്.

   

നമുക്കൊന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ആദ്യം തന്നെ മുടി എന്താണ് എന്നുള്ളത് നമുക്കൊന്നും മനസ്സിലാക്കാം മുടി എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു ചെടി വളരുന്നത് പോലെ പുല്ലു മുളയ്ക്കുന്നതുപോലെ വരുന്ന ഒരു സംഗതിയല്ല കാര്യം കാണുമ്പോൾ നമുക്ക് അങ്ങനെ തോന്നുമെങ്കിലും മുടി എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ ഡെഡ് സെൽസ് പുറത്തേക്ക് തള്ളി തള്ളി വരുന്നതാണ് എന്നുള്ള കാര്യം ആദ്യമേ തന്നെ മനസ്സിലാക്കുക അപ്പോൾ ഈ ഡെഡ് സെൽ വളർന്നുവരുന്നത്.

ചെടിക്ക് വെള്ളം ഒഴിച്ചു കൊടുക്കുന്നതുപോലെ വള്ളം ഇട്ടു കൊടുക്കുന്നതുപോലെ അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും എണ്ണകൾ കൊണ്ടോ അങ്ങനെ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള വളം ഇടുന്നത് കൊണ്ട് ഹയർബാഗ് കൊണ്ടോ ഒക്കെ ഉണ്ടാക്കുന്നതിനേക്കാൾ നമ്മൾ നമ്മുടെ മുടിയുടെ വളർച്ചയ്ക്ക് സഹായിക്കുന്ന ന്യൂട്രിയന്റ് സപ്ലൈ ചെയ്യുന്നത് വഴിയും അതിനുള്ള രോഗങ്ങളെല്ലാം ഉണ്ടാകുന്നത് തടയുന്നതും വഴിയാണ് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് എന്നുള്ളത് ആദ്യമേ തന്നെ മനസ്സിലാക്കുക.

പ്രത്യേകിച്ചും ഹോർമോണിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വ്യതിയാനങ്ങൾ കൊണ്ട് മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് ഏറ്റവും വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് തൈറോയ്ഡിന്റെ കുറവ് കൊണ്ട് ഹൈപ്പോതൈറോഡിസം എന്ന് പറയുന്ന ഒരു അവസ്ഥ കൊണ്ട് മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാകാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട് സ്ത്രീകളിലാണ് എങ്കിൽ ബയോട്ടിന് എന്നു പറയുന്ന മേജർ ആയിട്ടുള്ള ന്യൂട്രിയൻ ബയോട്ടിൻ എന്നുപറയുന്നത് ബി സെവനാണ് വൈറ്റമിൻ ബികോംസിലെ ഒരു പ്രത്യേക തരത്തിലുള്ള ന്യൂട്രിയ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/o1V2HtTEwag