ഈ നാച്ചുറലായ അത്ഭുത വസ്തു കഴിച്ചാൽ മതി മലം ക്ലീൻ ആയി പോകാൻ

ഒരുപാട് രോഗങ്ങൾക്ക് കാരണമായേക്കാവുന്ന ഒരുപാട് ആളുകളെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നത്തെക്കുറിച്ചാണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് മലബന്ധം ശരിയായ രീതിയിൽ ദഹനം പോലെ തന്നെ വളരെയധികം പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് ശരിയായ രീതിയിലുള്ള ആഗിരണവും ശരിയായ രീതിയിലുള്ള വിസർജനവും ശരിയായ രീതിയിലുള്ള വിസർജനം നടക്കാതിരുന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഇതു പല തരത്തിൽ ഉള്ള രോഗങ്ങളിലേക്കും കാരണമാകും.

   

ഇതിനുള്ള ഒരു ഉദാഹരണമാണ് ലിവർ നല്ലൊരു ടോക്സിന് ഒരു അവയവമാണ് ലിവറിന്റെ ഫംഗ്ഷൻ എന്നു പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഹോർമോൺ END പ്രോഡക്ടുകളും നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നിന്നും കളയുക എന്നുള്ളതാണ് സാധാരണരീതിയിൽ ഇത് ഇന്റന്റ്സിറ്റ് ട്രാൻസ്ഫർ ചെയ്തുകൊണ്ട് പുറത്തോട്ട് കളയുകയും ചെയ്യുന്നു ഇത് സപ്പോസ് പുറത്തേക്ക് പോകുന്നില്ല നമുക്കും മലബന്ധമാണ് ഈ വേസ്റ്റ് കെട്ടിനിൽക്കാൻ ഉള്ള സാധ്യതയുണ്ട്.

ഇങ്ങനെ കെട്ടി നിൽക്കുന്ന വേസ്റ്റ് പലതരത്തിലുള്ള ഓട്ടോ ഇമ്മ്യൂണൽ രോഗങ്ങളിലേക്ക് നയിച്ചേക്കാം അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് അൽഷിമേഴ്സ് പാർക്ക് സൺസ് പോലെയുള്ള പലതരത്തിലുള്ള രോഗങ്ങളുടെയും മുല കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് ഇത്തരത്തിലുള്ള ഓട്ടോ ഇന്റോക്സിക്കറ്റുൺ ആണ് എന്തിനേറെ പറയുന്നു ക്യാൻസറിനു ഉള്ള സാധ്യത പോലും വളരെയധികം കൂടുതലാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള ആളുകളിൽ അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ്.

വിസർജനം നമ്മുടെ ശരീരത്തെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം വളരെയധികം പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് പലപ്പോഴും ഈ പറയുന്ന രീതിയിലുള്ള മലബന്ധം പല രീതിയിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ എല്ലാം നമുക്ക് ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട് പ്രത്യേകിച്ചും വയറു വീർത്തു വരുക ഏമ്പക്കം വരിക കീഴ്വായു അനുഭവപ്പെടുക മസിൽ പിടുത്തം അനുഭവപ്പെടുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.