കുടലിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന മുഴുവൻ മലവും പുറത്തുപോകും വയറും ക്ളീനാകും ഇത് ഒരു സ്പൂൺ കഴിച്ചാൽ മതി

ഇപ്പോഴത്തെ ഒരു കാലഘട്ടത്തിൽ പല ആളുകളുടെയും കോൺഫിഡൻസിനെ തന്നെ ഇല്ലാതാക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് അല്ലെങ്കിൽ ആളുകൾക്ക് പുറത്തു പോകാൻ പോലും മടിക്കുന്ന ഒരു ആരോഗ്യപ്രശ്നം ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട് അതാണ് ഐ ബി എസ് എന്ന് പറയുന്നത് കൂടുതൽ ആളുകളും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കേട്ടിട്ടുണ്ടാകും സാധാരണയായിട്ടും ഒരാൾക്ക് ഐപിഎസ് ഉണ്ടെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്നു പറയുന്നത്.

   

ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ ഉടനെ തന്നെ ബാത്റൂമിലേക്ക് പോകണം അല്ലെങ്കിൽ മോഷൻ പാസ്റ്റ് ചെയ്യണമെന്ന് തോന്നുന്നു ചില ആളുകൾക്ക് ഇത് ലൂസ് ആയിട്ട് മലം പോവുക എന്നുള്ള ഒരു ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാവാം ഇത് മറ്റു ചില ആളുകളിലാണ് എങ്കിൽ കുറച്ചു കാലയളവിൽ ഇതുപോലെ ലൂസ് ആയിട്ട് പോകുന്നു പോലെ തന്നെ കുറച്ചുനാളുകൾ കഴിഞ്ഞാൽ മലബന്ധം പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നു അപ്പോൾ പലതരത്തിലാണ് ഐപിഎസ് പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാറുള്ളത്.

ചില ആളുകളിലാണ് എങ്കിൽ കഫം മലത്തിന്റെ കൂടെ പോകുന്നുണ്ടാകും ചിലപ്പോഴൊക്കെ ഇതിന്റെ ചെറിയ രീതിയിൽ ബ്ലഡ് കൂടെ പോകുന്നുണ്ടാകും അപ്പോൾ ആളുകൾക്ക് ഇത്തരത്തിൽ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാകുന്നതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇടുക്കി ഭാഷയിൽ പോകണം അല്ലെങ്കിൽ പോയിക്കഴിഞ്ഞാലും 100% അവർക്ക് മുഴുവനായിട്ടും പോയി എന്നുള്ള തോന്നൽ ഉണ്ടാകില്ല പിന്നീട് പിന്നീട് പോകണമെന്നുള്ള തോന്നൽ ഒരു അവസ്ഥ ഉണ്ടാകും.

ഈയൊരു കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ ആളുകൾക്ക് പലപ്പോഴും യാത്ര ചെയ്യാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാകാറുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള മീറ്റിംഗ് പങ്കെടുക്കുകയാണെങ്കിൽ പോകാനുള്ള ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാകും ആ ഒരു സ്ഥലത്തെത്തി കഴിഞ്ഞാൽ ആ ഫംഗ്ഷൻ പങ്കെടുക്കുന്ന സമയത്ത് എല്ലാം അപ്പോൾ ആ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാകും വീട്ടിൽ നിന്ന് പുറത്തിറങ്ങാനുള്ള സമയത്ത് ഈ ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാവുക എന്നുള്ളത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.