ഈ കാര്യങ്ങൾ മാത്രം ചെയ്താൽ മതി, കുട്ടികൾ ഇല്ലാത്തവർ ഫലപ്രദമായ ചികിത്സ

ഇനിയും കുട്ടികളായിലേ ആർക്കാണ് ബുദ്ധിമുട്ട് എന്തെല്ലാം ഡോക്ടർമാരെ കാണിച്ചു അവിടെ ഒരു ഡോക്ടർ ഉണ്ട് ഇവിടെ അതിലും നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ ഉണ്ട് ഇത്തരം മാനസിക പരമായിട്ടും ശാരീരിക പരമായിട്ടും നമുക്ക് ഏറെ പ്രയാസം ഉണ്ടാക്കുന്ന വാക്കുകളും ബോഡി ലാംഗ്വേജ് ആയിരിക്കും ഒരു വന്ധ്യത രോഗിക്ക് അല്ലെങ്കിൽ INFERTILITY അനുഭവിക്കുന്ന ദമ്പതിമാരെ ഏറെക്കുറെ നമ്മുടെ സമൂഹത്തിൽ നേരിടുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നം എന്ന് പറയുന്നത്.

   

ഒരുപക്ഷേ കുട്ടികളില്ല എന്നുള്ളത് അപ്പുറത്ത് കൂടുതലായിട്ട് സമൂഹത്തിൽ നിന്നുള്ള ഈ ക്വസ്റ്റ്യൻസ് ആണ് നമ്മുടെ കൂടുതലായിട്ടും വേദനിപ്പിക്കാറുള്ളത് ഫംഗ്ഷൻസിന് ഒന്നും തന്നെ കൂടാതെ ഒരു കുടുംബത്തിലെ പലപ്പോഴും പല പ്രോഗ്രാമുകളും എല്ലാം അറ്റൻഡ് ചെയ്യാതെ മാറിനിൽക്കുന്നത് പല പേഷ്യൻസ് നമ്മളോട് കരഞ്ഞുകൊണ്ട് തന്നെ പറയാറുണ്ട് നമ്മൾ ഇന്ന് ഇവിടെ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് വന്ധ്യത എന്താണെന്ന് ന്യൂറോപതിയിൽ എന്തെല്ലാം സാധ്യതകളാണ്.

ഉള്ളത് എന്നുള്ളതും ആണ് വന്ധ്യത എന്ന് പറയുമ്പോൾ കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരു ഭാര്യയും ഭർത്താവും ഗർഭനിരോധന മാർഗ്ഗങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലാതെ കുഞ്ഞിനെ വേണ്ടി ട്രൈ ചെയ്തിട്ട് കുട്ടികളില്ലാത്ത അവസ്ഥയാണ് വന്ധ്യത എന്ന് പറയുന്നത് ആദ്യമെല്ലാം നമുക്ക് കുട്ടികളില്ല എന്നുള്ളത് ഒരു ഭാര്യയുടെ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു സ്ത്രീയുടെ മാത്രം ഉത്തരവാദിത്തമായിട്ട് അവരുടെ വലിയൊരു മിസ്റ്റേക്ക് ആയിട്ട് ഒരു ഭാഗത്തേക്ക് മാറ്റിനിർത്തുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ എല്ലാം ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ അതിൽ നിന്നെല്ലാം ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള മാറ്റങ്ങളെല്ലാം വന്നിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് വലിയൊരു കാര്യം കാരണം വന്ധ്യത എന്ന് പറയുന്നത് പലപ്പോഴും ഒരു 30 ശതമാനം മാത്രമാണ് സ്ത്രീകളെ ബാധിക്കുന്നത് 30% പുരുഷന്മാരുടെ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടും 30% രണ്ടു പേരുടെ കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് 10% കാരണങ്ങളൊന്നും എന്താണെന്ന് അറിയാത്ത സാഹചര്യത്തിലാണ് വന്ധ്യയുടെ പൂർണമായിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ കുറിച്ച്.

നമ്മൾ എക്സ്പ്ലൈൻ ചെയ്യുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് കാണാൻ സാധിക്കുന്നത് ഇതിൽ തന്നെ ആദ്യമായിട്ട് ഒരു വന്ധ്യതയുടെ പേഷിന്റെ ആദ്യമായിട്ട് നമ്മുടെ അടുത്ത് വരുന്ന സമയത്ത് ആദ്യമായിട്ട് തന്നെ നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ടത് എന്താണെന്ന് ചോദിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ അവരുടെ സെമം ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുക എന്നുള്ളതാണ് ആദ്യമായിട്ട് നമുക്ക് ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്ന ഹോർമോണൽ ടെസ്റ്റും സിമ്പിൾ ആയിട്ട് തന്നെ അവരുടെ മിസ്റ്റേക്കുകൾ എല്ലാം വ്യക്തമാക്കാനായി സാധിക്കുന്നതാണ് നോർമൽ തന്നെ അവരുടെ അതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.