യൂറിക് ആസിഡ് മൂത്രത്തിലൂടെ പുറത്തുപോകും ഈ ഭക്ഷണം ഇത്‌ പോലെ കഴിച്ചാൽ

ഇന്ന് നമ്മളിൽ പലരും കൂടുതലായി നിൽക്കുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് കൊളസ്ട്രോൾ അല്ലെങ്കിൽ ഷുഗറിൽ ലെവൽ അത്രതന്നെ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് നമ്മൾ വളരെയധികം ശ്രദ്ധയോടുകൂടി നോക്കുന്നതാണ് യൂറിക് ആസിഡ് ലെവൽ പണ്ടുകാലം മുതൽ യൂറിക് ആസിഡ് മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ കുറവായിരുന്നു പക്ഷേ ഇപ്പോൾ അത് വളരെയധികം കൂടുതലായി തന്നെ കാണുന്നുണ്ട് കാരണം നമ്മുടെ മാറ്റങ്ങൾ തന്നെയാണ് ആഹാരത്തിലും.

   

വികാരത്തിലും ഉണ്ടായിട്ടുള്ള മാറ്റങ്ങൾ അപ്പോൾ എന്താണ് ഈ യൂറിക്ക് ആസിഡ് നമ്മൾ പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കൂടുതലായിട്ട് കഴിക്കുമ്പോൾ അതിന്റെ ഡൈജഷൻ കഴിഞ്ഞിട്ട് അടിഞ്ഞു കൂടുന്ന ഒരു വേസ്റ്റ് പ്രോഡക്റ്റാണ് യൂറിക് ആസിഡ് എന്നുള്ളത് സാധാരണ അത് കിഡ്നി വഴിയാണ് മൂത്രത്തിലൂടെ പുറന്തള്ളപ്പെടുന്നത് എന്നാൽ ചില ആളുകളിൽ ശരീരത്തിന് വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ ആയിട്ട് ഇത് കാണപ്പെടുന്നു അങ്ങനെയാണ്.

യൂറിക്കാസിഡ് മൂലമുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം ആളുകളിൽ ഉണ്ടാകുന്നത് ഇപ്പോൾ സ്ത്രീകളെ അപേക്ഷിച്ച് കൂടുതലായിട്ടും യൂറിക് ആസിഡ് പ്രശ്നങ്ങൾ കാണിക്കുന്നത് പുരുഷന്മാരിലാണ് നമുക്കതിന്റെ റേഞ്ചിലെ എപ്രകാരമാണ് എന്നുള്ളത് നോക്കാം നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള റേഞ്ച് വരുന്നത് 3.5 മുതൽ 7.3 വരെയാണ് എന്നാൽ പുരുഷന്മാരിൽ ഇത് സെവൻ എല്ലാം എത്തുമ്പോഴേക്കും അവരിൽ ഒരുപാട് ലക്ഷണങ്ങൾ എല്ലാം കാണിച്ചു തുടങ്ങാറുണ്ട്.

സ്ത്രീകളിലാണ് എങ്കിൽ 5.9 സന്ധികളിലെല്ലാം വേദന അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട് അപ്പോൾ എന്തെല്ലാമാണ് ഇതിനുള്ള ലക്ഷണങ്ങൾ എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം നമ്മൾ കോമൺ ആയിട്ട് കേൾക്കുന്നതാണ് രാവിലെ തന്നെ എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.